Ai Cập- liều ăn nhiều:))

thienthanragsun

Xe tải
Mình cũng vừa ở Hy Lạp về. Sang đó 10 ngày chơi 5 ngày là hết toàn bộ Athena - rủ sếp sang Ai Cập chơi để khám phá trọn vẹn luôn nền văn minh HY LẠP - AI CẬP cổ đại..mà ông ý sợ xanh mắt cáo... bảo là bên đấy bọn đạo hồi nó đang thánh chiến tình dục, bọn con gái mà nó nhìn thấy tao nó đè ra híp thì sao. *** toàn con bịt mặt từ đầu đến đ.i'.t gặp phải đứa nào ngon ngon còn đỡ chứ nó mà vừa già vừa xấu mà bỏ chạy nó bắn cho vỡ đầu :)
hớ hớ đúng là càng già càng sợ chết kekeke... nói thích sag Thổ hoặc Bulgary vì gái ở đó xinh hơn ặc ặc

Cũng định làm bài viết CCCD nhưng chưa có time với lại khả năng viết văn không quá điểm 6 bao giờ nên chỉ hóng chuyện các cụ khác kekekek
Hy lạp thì Athen chán lắm cụ ơi, theo e thấy thì ko khác gì tất cả các thành phố khác ở châu Âu. Nhưng cụ đừng bỏ lỡ Santorini, nơi ngắm hoàng hôn đẹp nhất thế giới nhé. Đến Santorini ko thể ko yêu nhau cụ ạ:)))
Nếu có dịp cụ đi Thổ đi cũng đẹp lắm, gái rệp thì đâu cũng như nhau, ko bịt thì cũng bựa lắm cụ ạ:))))))

ninhkent

Xe tăng
E chuẩn bị công cấp ship sắt, có mã số. CỤ nào sợ thánh chiến tình dục thì đặt e 1 bộ nhé. Đi đâu cho nó yên tâm :D :D :D :D

CỬU VĂN LONG

Xe container
Cô em răng đều hạt bắp dư lày mà bầy đặt nik răng sún kinh :71:

bomit

Xe tăng
Làm tí kim tự tháp cho nó Ai Cập, theo anh hướng dẫn viên thì bình thg có cả nửa triệu khách du lịch đến đây mỗi ngày, nhưng mà e đến thì chắc cả dân ở đấy nữa thì có khoảng chục người ở khu ấy:))
Dân ở đây làm tiền rất giống Vn các cụ ạ, cái bảo tàng mà để mấy anh vua ngày xưa thì trả phí vào cổng xong muốn xem từng phòng tiếp vẫn phải trả phí:))))))
So với Stonehenge ở UK người ta rào xung quanh cách cả trăm mét, các cụ chỉ đứng từ xa mà ngắm nghía chụp ảnh thì kim tự tháp muốn trèo, muốn sờ, tóm lại muốn làm gì thì làm:))
Độ bẩn của sông Nin có thể so sánh bá đạo với sông Tô Lịch nhà mình ý
Nhiều chuyện để kể quá ko biết kể từ đâu. Các cụ ủng hộ để mai e kể tiếp hehe

Vừa thoát ra khỏi thớt UK của mợ chụ lại đc ngắm người và cảnh tận Ai Cập.
Đợt này dân Ai cập đang xét xử cựu TT Moshi và rất bất ổn thế mà mợ chủ qúa dũng cảm xông pha để có ảnh Ai cập cho Ofers,
TUYỆT VỜI

longmama

Xe điện
Mợ này trẻ thía mà đi nhiều nơi nhể. Chắc cũng học giỏi nhưng cũng phải con đại gia

thienthanragsun

Xe tải
Cô em răng đều hạt bắp dư lày mà bầy đặt nik răng sún kinh :71:

Ngày xưa e có nick này e nhổ 4 cái răng nó chỉ đủ chỗ mọc 3 cái, sau thêm 1 cái lòi lên trên thành răng khểnh cụ ạ:))) Hồi ấy sún thật mà

thienthanragsun

Xe tải
Vừa thoát ra khỏi thớt UK của mợ chụ lại đc ngắm người và cảnh tận Ai Cập.
Đợt này dân Ai cập đang xét xử cựu TT Moshi và rất bất ổn thế mà mợ chủ qúa dũng cảm xông pha để có ảnh Ai cập cho Ofers,
TUYỆT VỜI
E cũng thấy mình hơi dũng cảm cụ ạ, tình hình chắc ngoài Nam Phi thì e cũng ko có ý định quay lại Ai Cập và châu Phi đâu e sợ lắm rồi:))))))

thienthanragsun

Xe tải
E tự thấy mình sinh ra và lớn lên ở Việt Nam nên cũng đỡ ngu hơn bọn tây về khoản lừa lọc một tí, e cảnh giác cao lắm nhưng mà vẫn bị lừa các cụ ạ:))
Kiểu các bạn ấy dẫn e ra giữa sa mạc, đi tầm chục km rồi, lúc dừng rất nhiệt tình bảo đưa máy ảnh chụp ảnh cho, chụp xong xin 1 đồng 1 kiểu. Ok e thôi coi như tip cho bạn ý 20 để đường về cho vui vẻ, rồi bạn ý cũng vui vẻ đưa e chai nước (mà e trả tiền tour sa mạc rồi nhá), mở ra cái bị xin thêm 20 nữa. 1 bảng anh của e đổi được 10 bảng Ai Cập ko đáng bao nhiêu nhưng e cú lắm ý.
Câu cửa miệng của tất cả mọi người e gặp là: Can you make me happy?:)))) Nghe nhiều chỉ muốn nhảy vào mồm chúng nó mà bảo py py cái đầu nhà chúng mày ý hehe.
Nói chung rời khỏi Cairo là e mừng hơn tết, Sharm El Sheikh e tới thì đúng là khác hoàn toàn so với Cairo bạo loạn bẩn tưởi các cụ ạ.
Ah nhưng mà đi xe ở sa mạc sướng cực, cát ở Sahara hơi mịn chứ cát ở Sinai kiểu hột to đùng với ghập ghềnh ý bay liên tục cảm giác phê con tê tê giờ nghĩ lại vẫn sướng ý:))
Xem biểu diễn múa với cả belly dance giữa đêm sa mạc cũng vui mắt mà mấy bố rệp tinh tướng, môn này đố mày xem được ở đâu ngoài Ai Cập bla bla. Chẳng qua thằng cha bốc phét nhiệt tình quá e ko thèm nói chứ trong bụng e nghĩ: bố ông, ở vn nhà tôi múa bụng có mà đầy:))

CỬU VĂN LONG

Xe container
Ngày xưa e có nick này e nhổ 4 cái răng nó chỉ đủ chỗ mọc 3 cái, sau thêm 1 cái lòi lên trên thành răng khểnh cụ ạ:))) Hồi ấy sún thật mà

Nhà em ở gần chú Bằng hói suốt ngày chén của ngọt lục tào xá - chí mà phú có khác, nhổ 4 cái răng còn ít đấy :D

HnA

Xe tăng
Giọng văn mợ chủ hay quá.

giangsuki

Xe ngựa

phucbonguyen

Xe điện
Mợ này liều thật.dù tn cũg kamon mợ nó ,mợ up thêm it anh cho ae of nghía để hiu thêm về aicap

it_tien

Xe buýt
Mợ chủ ơi, vụ "liều ăn nhiều" này của mợ là xong rồi à? Mấy hôm rồi chạ thấy mợ pót lên tí nào nữa nhỉ ????

tuannbb

Xe điện
Mợ đi có 1 mình ah, bản lĩnh thế nhỉ!

BmwnhaChuoi

Xe tăng
Mợ dũng cảm thiệt. Giọng văn cứ tưng tửng nếu có viết tự chuyện thì Huyền Chíp cũng phải gọi là cụ ngoại. Em ngồi hóng biết đâu mợ lại up quả body painting

CAIGICUNGMUON

Xe đạp
đã phượt thì pải có nhiều mình chứ Kenket.o:-)