[Funland] AFF Cup - ao làng nay đã thành hồ rộng

hitle888

Xe điện
Hôm qua mình thắng nhàn, đủng đỉnh ko mất sức, ko chấn thương, kết quả vừa đủ. E thấy là thành công rồi, chả có gì nhiều để nói. Cái thẻ vàng của TC cùng vài tình huống việt vị trọng tài bắt ko thuyết phục. Quả đấy TC xoạc thu hồi bóng chuẩn đấy chứ.
Cái chân phải hơi cao, trọng tài bắt cũng được không bắt cũng được

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Cái chân phải hơi cao, trọng tài bắt cũng được không bắt cũng được
Cái chân đó bắt là đúng rồi cụ ơi. Cố ý ngáng chân. Về sau có quả mình cũng chuồi bóng còn ác liệt hơn mà có bị gì đâu. Còi cũng chả thèm thổi. Bởi vì quả chuồi đó đúng luật. Quả của Thành Chung bị thẻ thì ban đầu đúng luật, nhưng em nó sau đó lại nhấc chân lên ngáng đội bạn, do vậy ăn thẻ là đúng.

chim-ưng

Xe tăng
hôm qua e thấy các cầu thủ đều có kỹ thuật cá nhân vững hơn trước , hơn nhưng không nhiều mà chỉ vững , thế là tốt rồi , cứ từ từ dần dần và cần tập trung vào đào tạo trẻ để làm sao thể lực + kỹ thuật cá nhân tương đương với tuyển Nhật vừa rồi thì khả năng các cháu sang châu Âu đá rất sáng sủa .

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
hôm qua e thấy các cầu thủ đều có kỹ thuật cá nhân vững hơn trước , hơn nhưng không nhiều mà chỉ vững , thế là tốt rồi , cứ từ từ dần dần và cần tập trung vào đào tạo trẻ để làm sao thể lực + kỹ thuật cá nhân tương đương với tuyển Nhật vừa rồi thì khả năng các cháu sang châu Âu đá rất sáng sủa .
Những pha chuyền đảo cánh liên tục là cực khó đó cụ.

xeruabo2

Xe điện

Sonduong.BMV

Xe container
Thực ra VN mình có nhiều nhân tài ở Châu Âu. Chỉ vì thủ tục xin quốc tịch quá rắc rối, lằng nhằng nên chúng nó chả thèm vào! Lúc nào kêu thiếu vị trí này, vị trí kia nhưng các ông VFF có bg quan tâm đến các cầu thủ Việt kiều đâu? chỉ nói cho sang mồm. Nhìn TĐ số 21 của Lào thèm vãi ra. Nó mà có đội làm bóng tốt như Quang Hải, Hoàng Đức thì bá luôn!
Các CLB Vleague chắc rất thèm ông 21 này. Không biết có đủ tiền trả lương không thôi.

Cartoner

Xe điện
Sút 26 quả chỉ trúng đích 6 quả. Và chỉ ghi được 2 bàn thắng thì nói thật là vẫn chân gỗ.

hoangthanh81

[Tịch thu bằng lái]
Các CLB Vleague chắc rất thèm ông 21 này. Không biết có đủ tiền trả lương không thôi.
vấn đề là thể lực của đội tuyển chưa đủ mạnh thể hinh thấp bé hơn nó. Đây là 1 điểm yếu của đội tuyển cụ ah

hoangthanh81

[Tịch thu bằng lái]
Những pha chuyền đảo cánh liên tục là cực khó đó cụ.
hay hơn bởi đá với đội cửa dưới nên chuyền ban thanh thoát hơn. Đá với đội mạnh về thể lực mình khó có thể tận dụng được lợi thế về kỹ thuật. Nó đá áp sát là mình thua đấy

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Những người anh em 🌹 👍

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
hay hơn bởi đá với đội cửa dưới nên chuyền ban thanh thoát hơn. Đá với đội mạnh về thể lực mình khó có thể tận dụng được lợi thế về kỹ thuật. Nó đá áp sát là mình thua đấy
Vấn đề gặp đội khác mình lại đá khác. Em thấy cách tiếp cận có vẻ hơi sai khi dùng trận này để lo sợ về trận khác. Có phải trận nào cũng đá giống trận nào đâu cụ.

MrTheAnhKia

Xe tải
Hôm qua mình thắng nhàn, đủng đỉnh ko mất sức, ko chấn thương, kết quả vừa đủ. E thấy là thành công rồi, chả có gì nhiều để nói. Cái thẻ vàng của TC cùng vài tình huống việt vị trọng tài bắt ko thuyết phục. Quả đấy TC xoạc thu hồi bóng chuẩn đấy chứ.
Chân dơ cao rồi cụ ơi. Qua cả đầu gối của đối phương rồi

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Em nghĩ chả ông nào thèm đâu cụ. Billy chắc do mác đã từng đá ở Lích ăng và giờ đang đá ở Lích đơ nên nhiều cụ thần hồn nát thần tính thôi. Hôm qua trung vệ mình bỏ túi tay này ngon ơ. Tay này tranh bóng với Xuân Trường, người ai cũng chê là thể lực yếu còn nằm quay ra đất, và cần đến hỗ trợ y tế nữa là.

Dream 100

Xe trâu
Người OF
Em nghĩ chả ông nào thèm đâu cụ. Billy chắc do mác đã từng đá ở Lích ăng và giờ đang đá ở Lích đơ nên nhiều cụ thần hồn nát thần tính thôi. Hôm qua trung vệ mình bỏ túi tay này ngon ơ. Tay này tranh bóng với Xuân Trường, người ai cũng chê là thể lực yếu còn nằm quay ra đất, và cần đến hỗ trợ y tế nữa là.
Chuẩn ạ. Cậu này đã ngoài 30, kiểu như Lee Nguyên - đá V-league cũng rất khó!

Dan du an

Xe ba gác
Nói chung Lào họ đá cũng đàng hoàng, hầu như không phạm lỗi. Đá với các bạn Mã, Indo với Cam không nhẹ nhàng thế. Mà Lào hình như nhiều chú trẻ và bé quá. Trận hôm qua nếu mình cho nhiều cầu thủ trẻ vào sân thì cũng thắng mà. Đội bạn yếu và ít kinh nghiệm. Có 2 chú tiền đạo thôi

zinhaicau

Xe điện
Cao chân cụ ạ. Ngang gối đối thủ thế thẻ vàng rất chuẩn ạ.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Nói chung Lào họ đá cũng đàng hoàng, hầu như không phạm lỗi. Đá với các bạn Mã, Indo với Cam không nhẹ nhàng thế. Mà Lào hình như nhiều chú trẻ và bé quá. Trận hôm qua nếu mình cho nhiều cầu thủ trẻ vào sân thì cũng thắng mà. Đội bạn yếu và ít kinh nghiệm. Có 2 chú tiền đạo thôi
Hôm qua nhìn chú thủ môn Lào mà thương quá. Chẳng ai làm gì cũng nằm sân. Ngoài ra còn mấy pha cầu thủ Lào đỡ bóng loạng choạng, chuyền được quả bóng vẹo hết cả người nữa chứ. Đá 1/4 sân mà còn xuống sức thế thì không biết dàn quân đá cả sân từ đầu thì chắc được độ một hiệp là nằm sân hết. Đó là Việt Nam còn chưa chơi với cường độ cao. Nếu hôm qua Việt Nam là đội cần hiệu số mới vào được vòng trong thì Lào tầm 15p cuối chắc không di chuyển nổi mất.