[Funland] AFF Cup - ao làng nay đã thành hồ rộng

tratida

Xe container
Kể từ lúc giải mới bắt đầu rồi. Giờ chỉ là nhắc lại thôi cụ ạ. Mà cụ nào tiếp hộ em cụ này với. Hỏi toàn câu đã có thông tin rồi. :((
đoạn face đấy kể lúc nào cụ? ko hợp văn cảnh lúc đầu giải, em.sure

tratida

Xe container
4, 5 năm mà VN đá đc vài trận thì em thua cụ luôn đỡ phải tranh luận cho đỡ đâu đầu, mất thời gian.
Ps chắc 4,5 năm nay cụ chỉ xem vài trận VN hòa và thua nên ko đc vui nhỉ
đá được mấy trận với Thái?

TVL.COM

Xe tăng
Chưa có điểm không đồng nghĩa với không có điểm. Mùng Một Tết này chốt hạ có ba điểm nhá. Mà cụ sang thớt VLWC mà chém cho tập trung. Thớt này chém về các đội bóng ở AFF Cup lần này. Không riêng gì Đội tuyển Việt Nam. Cụ có thông tin gì về đội tuyển Thái quê cụ thì cụ đăng lên đây cho mọi người biết với.
Hoá ra là người Thái nói tiếng Việt ! Em đọc còm đã thấy nghi nghi.

tratida

Xe container
AFF cup có rồi, VL3 WC thì cũng thua bét xác rồi , chỉ cần chuẩn bị trước mỗi trận Thái (nếu gặp) và TQ thôi mà vắt kiệt sức mấy thằng đá chính, còn mấy thằng như Tấn Tài thì mãi ko cho vào đá. Đôi cánh thiên thần thì cho đá suốt từ Nhật Bản đến Lào, chiều kinh.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Em vừa nghĩ lại AFF Cup 2018 mới thấy giật mình. Năm đó đội hình của mình trẻ quá cơ. Đội phó (thực chất như đội trưởng vì Văn Quyết đá ít) Ngọc Hải năm đó mới 25. Văn Hậu mới có 19. Còn lại chủ yếu toàn tầm 21 đến 23. Trẻ đến giật mình. Và cũng đội này năm sau đá một giải Asian Cup vô cùng ấn tượng.

Lứa này trưởng thành sớm quá nên nhiều cụ cứ tưởng là cựu binh, liên tục đòi trẻ hóa đội hình cũng phải. :D

Alohavn911

Xe buýt
AFF cup có rồi, VL3 WC thì cũng thua bét xác rồi , chỉ cần chuẩn bị trước mỗi trận Thái (nếu gặp) và TQ thôi mà vắt kiệt sức mấy thằng đá chính, còn mấy thằng như Tấn Tài thì mãi ko cho vào đá. Đôi cánh thiên thần thì cho đá suốt từ Nhật Bản đến Lào, chiều kinh.
Cụ cũng fun phết, đúng tinh thần ộp phơ ;;);;);;)

Gio_Dong

Xe buýt
Em vừa nghĩ lại AFF Cup 2018 mới thấy giật mình. Năm đó đội hình của mình trẻ quá cơ. Đội phó (thực chất như đội trưởng vì Văn Quyết đá ít) Ngọc Hải năm đó mới 25. Văn Hậu mới có 19. Còn lại chủ yếu toàn tầm 21 đến 23. Trẻ đến giật mình. Và cũng đội này năm sau đá một giải Asian Cup vô cùng ấn tượng.

Lứa này trưởng thành sớm quá nên nhiều cụ cứ tưởng là cựu binh, liên tục đòi trẻ hóa đội hình cũng phải. :D
Bọn Quang Hải, Văn Hậu, Hoàng Đức, Tiến Linh, ... đủ sức đá VL World Cup kỳ sau (2026)

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Bọn Quang Hải, Văn Hậu, Hoàng Đức, Tiến Linh, ... đủ sức đá VL World Cup kỳ sau (2026)
Thế lại không ưng cái bụng của các ngài trong Đoàn Chuyên gia và Hội đồng HLV Online roài cụ. :P

tratida

Xe container

khi người ta bảo làm mới, các bố luôn ngụy biện là trẻ hoá, còn đầy thằng già đá hay mà ko được lên tuyển, để mấy thằng được cưng chiều đá suốt, lỗi suốt, bế tắc suốt mà cứ như không ai thay được vậy. sợ luôn.

tratida

Xe container

CarlVinson

Xe tải
Về trình HLV để ngang cơ ông Park có Nishiro , Shin , dưới 1 tý có ông Tan .
Nhưng ông Nis thì nghỉ , quân ông Shin thì yếu , ông Tan thì loại rồi .
Nhân thớt bóng đá em mới thấy rất nhiều thành phần hèn , bạc nhược thật .
Phân tích này nọ như khách quan , làm như người khác không biết .
Cuộc sống chắc quen vậy nên lúc nào cũng sợ sợ sợ
Chưa đánh trận đã bàn lùi .
Chả có ý tưởng , hay tinh thần để tiến lên .
Mọe , đá phủi thua còn cay cú chết bà , tìm cách để trận sau thắng lại nữa là .
Thua thì sao .
Giải sau ta làm lại . Lại cố gắng hơn nữa . Lúc nào đạt yêu cầu thì thôi .
À , em thích vang hơn ,, đàng nào cũng đỏ lắm rồi :D

.khoadag1991

[Tịch thu bằng lái]
Khiếp, các cụ k có j làm hay sao mà chém kinh hồn cả ngày thế? em vào đã thấy 1 đống tầng lười đọc quá. Có j tối 23 hạ hồi phân giải ;))

TVL.COM

Xe tăng
Khiếp, các cụ k có j làm hay sao mà chém kinh hồn cả ngày thế? em vào đã thấy 1 đống tầng lười đọc quá. Có j tối 23 hạ hồi phân giải ;))
Xây tầng nhanh chóng mặt luôn. Có khi từ giờ đến ck lượt về (nếu VN vào được) phải 1k tầng.

tratida

Xe container
Thôi cụ cố đợi đến sau 23/12 rồi vào thớt này chém tiếp nphé.
Em hóng chính là trận TQ cơ, chỉ còn 1 cơ hội nữa thôi, xem mấy trận mà xem danh sách đội hình trước trận đã nản. Hồ Tấn Tài cần được đá nhiều để thay thế, cánh Hồng Duy cũng kiếm người đá dần, chứ không hết cơ hội. Còn trận gặp Thái cơ bản xem phong độ Quang Hải, Hoàng Đức thôi, trận trước rút ra hơi muộn, khả năng lượt về mới ăn được.