[Funland] AFF Cup - ao làng nay đã thành hồ rộng

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Xuân Trường xem vài trận em chưa thấy bứt tốc hay qua người được quả nào. Xem Hoàng Đức Tuấn Anh nó vờn nhử đội bạn thấy khác hẳn. XT muốn đá kiểu Pirlo chứ gì? Pirlo gần như ko bao giờ mất bóng, ko bao giờ chuyền hỏng, đã chuyền là key pass, sút xa là dễ thành bàn. XT có làm nổi như thế ko? Nếu ko thì chịu khó mà cày trâu cũng còn được. Đằng này trình ko tới mà cứ thích đá kiểu thong dong thì chỉ khổ đội nhà thôi.
Giờ em cắt được nhưng pha thoát pressing của Xuân Trường ở giải này thì cụ mất gì nào?

nguyenhoang_gac

Xe buýt
Lần này mình mà ăn Thái 3-0 cho 2 trận BK xong thua Sing 0-1 2 trận CK thì hài nhể.

Mà các cụ hạ hỏa đi, cãi chửi nhau mất vui.

Mũi tên bạc

Xe container
Em dự giải này mình không để lọt lưới bàn nào!

BVTL

Xe điện
Người OF
Xuân Trường xem vài trận em chưa thấy bứt tốc hay qua người được quả nào. Xem Hoàng Đức Tuấn Anh nó vờn nhử đội bạn thấy khác hẳn. XT muốn đá kiểu Pirlo chứ gì? Pirlo gần như ko bao giờ mất bóng, ko bao giờ chuyền hỏng, đã chuyền là key pass, sút xa là dễ thành bàn. XT có làm nổi như thế ko? Nếu ko thì chịu khó mà cày trâu cũng còn được. Đằng này trình ko tới mà cứ thích đá kiểu thong dong thì chỉ khổ đội nhà thôi.
Theo thống kê thì XT ở vùng trũng này cũng ổn phết :))

Lucifer2306

Xe tăng
Giờ em cắt được nhưng pha thoát pressing của Xuân Trường ở giải này thì cụ mất gì nào?
Toàn vào sân lúc đội bạn đi bộ gần hết rồi, thoát pressing nào vậy cụ ?! Thế mà còn chả làm gì ra hồn ấy. Cứ lên Instat xem các chỉ số và người ta chấm điểm là ra hết thôi. Theo các thông số này thì XT là nhân vật chính của tác phẩm “Đời thừa” của Nam Cao. Cụ cắt video đi em mất cụ một follow cho kênh youtube mới của cụ. Còn xem youtube thì Quang Hải có khi còn hay hơn Son Hong Min

Nghen loc

Xe tăng
Năm nay, Việt Nam rất khó vô địch.

Xe gia đình

Xe điện
Cá độ đi, em bắt VN thắng Thái trận tới.
5.000 mã nhé. Nhờ Mod làm quan tòa thi hành án :)
Mời các cụ sợ Thái vào bắt kèo với em :)

Venetta

Xe điện
Không có VAR, góc quay cũng không rõ nên hơi có cảm giác TL đã việt vị, nhưng e nghĩ trọng tài biên nhìn khá chuẩn và bắt đúng.
Vâng nhưng cái hình trong bài là quá rõ ràng rồi ạ. Khi bóng đã rời chân Quang Hải, mà Tiến Linh vẫn còn đứng trên hậu vệ đội bạn

CarlVinson

Xe tải
Cụ com chuẩn nhất trong số các cụ ở đây, em ưng cái bụng nhất
Cứ xách giày ra sân đá thực tế thì sẽ có cái nhìn khác vs đội đá bóng bằng mồm cụ ạ .
Em hay đá sân 7 , cũng hay GL vs ae phủi mạnh , thỉnh thoảng có ae chuyên nghiệp thấy ghê lắm rồi .
Đội đó nó quay chi chóng mặt , đứt hơi luôn ấy
Huống chi cấp độ đội tuyển .
Em cũng thuộc dạng đá giữa tốt mà còn ngợp ấy .
Sân 11 nó mênh mông lắm .
Các em đội tuyển đá vậy là hay rồi.
Nhiều cụ hay để ý tình huống mà đánh giá cả trận em e là hơi phiến diện .
Em nghĩ cầu thủ họ kiếm cơm bằng nghề này , cả nước nhìn vào . Vô địch đồng nghĩa vs tiền nhiều .
Giống ta làm nghề thôi . Hiệu quả thì mới tiền nhiều .
Bhl vs cầu thủ họ có đánh giá là tốt nhất .
Em xem và cổ vũ đội tuyển thôi .
Các thứ khác kệ

Alex.N

Xe buýt
Chiến thuật trận Thái là giữ chân tránh máy ủi và tiều phu, đội trung vệ, hậu vệ của ta cứ tỉnh táo và nắn nót thì Thái đưa bóng xuống cũng chỉ lẩn quẩn rìa 16m50 thôi. Chỉ sợ ông thần nào lơ đễnh đỡ bóng hụt, chuyền sai thì dễ p trả giá.
Các bác đừng mắng mỏ bọn trẻ nữa, cơ bản nếu chúng nó đều chỉn chu như chúng ta mong muốn thì có khi bg đang đợi xem vòng chung kết wc chứ k phải lặn ngụp ở AFF. Dục tốc bất đạt.
VN chỉ mới chiến thắng đc 2-3 năm chúng ta đã quên giai đoạn mỗi lần gặp Thái là vừa coi vừa run cả trận, ghi đc 1 bàn như vắt kiệt sức của cả đội rồi. Em vẫn còn nhớ rất rõ cảm giác khi xem VN đá ngày xưa, mà cũng k xưa lắm, độ 5 năm trc thôi, sợ hãi, lo lắng, và cả bất lực khi thấy các cầu thủ đến phút 80 đã chuột rút nằm sân sau mỗi pha bóng dốc bóng của đối phương, kết thúc trận đấu các cầu thủ đổ ập xuống sân vì mệt.
Nên dù ai chê ông Miura chứ em vẫn thực sự rất cảm ơn ông ấy, từ sau thời ông ấy thể lực của cầu thủ em thấy tiến bộ rõ rệt. Không có thể lực thì kỹ thuật, nhãn quan cái gì cũng vứt, nên bg ủng hộ đội nhà thì coi thế thôi, chứ để vượt ao làng ta còn phải đợi đến khi thể lực của cầu thủ ít ra được 8/10 so với mặt bằng thế giới. Không cần quá to cao, nhưng sức bật, sức bền, sức rướn cũng phải cạnh tranh được. Đối kháng mà hai bên 50/50 lao vào ta bị húc ra biên, hoặc cùng xuất phát một thời điểm ta lại hụt mất 2 nhịp so với đối phương thì còn đá đấm gì.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Toàn vào sân lúc đội bạn đi bộ gần hết rồi, thoát pressing nào vậy cụ ?! Thế mà còn chả làm gì ra hồn ấy. Cứ lên Instat xem các chỉ số và người ta chấm điểm là ra hết thôi. Theo các thông số này thì XT là nhân vật chính của tác phẩm “Đời thừa” của Nam Cao. Cụ cắt video đi em mất cụ một follow cho kênh youtube mới của cụ. Còn xem youtube thì Quang Hải có khi còn hay hơn Son Hong Min

Hieumos

Xe container
Đá kiểu mình chơi bóng nhanh thì khó có chuyện cầm bóng nhiều hơn lắm cụ ạ. Đội nào thích kiểm soát bóng thì mới có tỉ lệ cầm bóng cao. Cứ chuquachula thì tỉ lệ cầm bóng cao ngay í mà. Mình có bóng thường một hai nhịp là bóng lên cầu môn đối phương ngay chứ không xàng xê. Em rất thích kiểu đá này vì nó không gây buồn ngủ. Thái với Cam thích kiểm soát bóng nên họ triển khai tấn công rất chậm. Như hôm trước đá với Sing, Sing họ dâng lên tấn công, Thái đoạt được bóng mà triển khai rề rà tới mức Sing họ về hết rồi bóng vẫn chưa lên được giữa sân. :((
Tại giải AFF lần này Việt Nam mới là đội thích chuquachula cụ nhé. Gửi cụ thông số thống kê, mình chuyền bóng còn nhiều hơn cả Thái dúi.

Tỷ lệ chuyền bóng chính xác kém hơn tẹo.

Số cú sút tương đương

Nhưng chất lượng cú sút (sút trúng đích) thì kém quá. 18/80 - 22.5%

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Cá độ đi, em bắt VN thắng Thái trận tới.
5.000 mã nhé. Nhờ Mod làm quan tòa thi hành án :)
Mời các cụ sợ Thái vào bắt kèo với em :)
5 nghìn mã giờ ai chơi. Em ủng hộ cụ 10 triệu ngựa để cá độ đấy. :D

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Tại giải AFF lần này Việt Nam mới là đội thích chuquachula cụ nhé. Gửi cụ thông số thống kê, mình chuyền bóng còn nhiều hơn cả Thái dúi.

Tỷ lệ chuyền bóng chính xác kém hơn tẹo.

Số cú sút tương đương

Nhưng chất lượng cú sút (sút trúng đích) thì kém quá. 18/80 - 22.5%

Trận Mã, Indo, Lào mình dí bóng vào chân họ họ trả bóng lại ngay. Kiểu ép mình phải kiểm soát bóng. Hôm qua Cam thích kiểm soát là mình lại tụt ngay.

Xe gia đình

Xe điện

Dan du an

Xe ba gác
View attachment 6757222

- Tỷ lệ sút trúng gôn/ số cú sút: 22 trúng 7, 8 trúng 4: Vấn đề ở khâu dứt điểm của vn vẫn còn quá kém, k phải trận này mà là ở trận trước cũng vậy, tỷ lệ quá thấp.
- Kiểm soát, Lượt chuyền: thấp hơn là dễ hiểu vì mình có thời điểm đá thong dong nên cũng k cần cầm nhiều bóng làm j.
- Tỷ lệ chuyền chính xác: ngang Cam, k thấp nhưng cũng k tốt khi mà đối thủ chỉ là Cam.
- Số lỗi: phạm lỗi hơn đối thủ ?!? (may 1 số ct đã bị 1 thẻ các trận trc chưa dính thẻ này đấy)
- Phạt góc: 9 quả, quả nào quả nấy cũng k ăn thua
- Tỷ số: k phải bàn cãi vì Cam k biết lượng sức, tiếp cận sai cách thì đáng ra nên thua thêm chứ 4 trái hơi ít. Xin nhắc lại đối thủ là Cam, 1 đội đã yếu còn k biết thân phận.
===> Tóm lại có quá nhiều thứ phải thay đổi. Hãy là phiên bản tốt nhất có thể. Mình chạy thì ngta cũng chạy, cái trước mắt các ct vn chưa làm đc là chưa vượt qua đc bản thân mình. Chứ đừng nói vượt qua các đội bóng lớn khác.
Cảm giác đá vòng loại thứ 3 chỉ tập trung vào thủ nên giờ hàng công bị cùn đi nhỉ

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Không nói nhiều, Việt Nam sẽ Win vượt qua Thái dúi để tiến thẳng tới CK giành chức vô điịch và không thua bất kỳ trận nào :))

Các cụ xem suốt thời gian dài vừa qua, ngay từ thủa ban đầu cụ Park cầm cái đội hình còn lộn xộn đã bao giờ thua đội nào ở ĐNA trong giải đấu chính thức chưa ? Vòng bảng này có đội nào chưa bị thủng lưới như VN không ? :))