[Funland] AFF Cup - ao làng nay đã thành hồ rộng

Khoadag1991

Xe tăng
Các tình huống cố định giờ kém thật, toàn cầu thủ có thể hình tốt so với Lào, Cam mà đá phạt góc rất nhiều nhưng em không cảm thấy tạo ra sự nguy hiểm.
Trước em thấy mình tận dụng tình huống cố định khá tốt, k rõ sao dạo gần đây hơi mất phong độ.

tratida

Xe container

tratida

Xe container
Trước em thấy mình tận dụng tình huống cố định khá tốt, k rõ sao dạo gần đây hơi mất phong độ.
Có mỗi Tiến Dũng với Thành Chung biết đánh dầu dứt điểm, Hải Quế, Duy Mạnh đánh đầu phá bóng nhiều chứ dứt điểm và chọn vị trí để dứt điểm thì ko ngon lắm. Bài của mình thường là có tranh chấp để lọt ra Tiến Dũng đội bạn bắt chặt Tiến Dũng là khó. Việc các đội nó nhìn nhận ai đánh đầu tốt, kiểu gì, cột 1 hay 2 nó xem mãi cũng phải thuộc chứ

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Cậu mắng cậu kia không não thì khác gì mà trách người khác?
Lập luận của cậu dài dòng nhưng không có tính logic, tranh cãi chi cho mệt :D
Em thử một câu xem dư lào thoai. :D Chửi người khác được thì xem có chịu được câu tỉa không thôi. :D

Anh em cầu thủ có làm gì mình đâu mà toàn dùng những từ miệt thị hạng nặng. Em thấy nó không đúng chút nào cả.

TungThoc

Xe điện
Thái Lan là đối thủ rất ưa thích của đội tuyển VN. Và Vn cũng là đối thủ mà Thái rất thích gặp. Vậy thì chiến thôi... lằng nhằng làm gì.
Bóng đá cứ phải có thành tích mới sướng, nhưng gặp được đội cùng cân cùng lạng để phang nhau thì cũng thích lắm.
Thái đâu? Tới đây, tới đây.

Hieumos

Xe container
Có mỗi Tiến Dũng với Thành Chung biết đánh dầu dứt điểm, Hải Quế, Duy Mạnh đánh đầu phá bóng nhiều chứ dứt điểm và chọn vị trí để dứt điểm thì ko ngon lắm. Bài của mình thường là có tranh chấp để lọt ra Tiến Dũng đội bạn bắt chặt Tiến Dũng là khó. Việc các đội nó nhìn nhận ai đánh đầu tốt, kiểu gì, cột 1 hay 2 nó xem mãi cũng phải thuộc chứ
Thời tình huống cố định tận dụng tốt là khi có Văn Hậu, cu này đánh đầu trực tiếp hoặc đứng cột xa đánh đầu nối vào trong đều được.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Sẽ bố trí ông để cản ông cản Tiến Dũng chứ. Em nghĩ đây là bài. Trận gặp Thái, Kawin bắt bài phi vào Văn Hậu vì tưởng Văn Hậu đánh đầu ai ngờ Tiến Dũng đánh. Đếu hiểu sao tài lại thổi phạt không công nhận bàn thắng. Bàn thứ hai thổi việt vị ảo vãi cả ra. Sau lại cho Thái ăn pen. Nói chung là trận đấy có mùi vãi. Vậy mà fans Thái vẫn tự sướng được là không thua Việt Nam. :D

AKAN_N

Xe buýt
Đọc nhiều còm ngứa tay quá .
Ô hay nhỉ .
Ghi 9 bàn , trắng lưới , nhàn nhã , ép người ta lòi kèn cũng bị chê .
Về nhì thì đã làm sao .
Gặp Thái thù cũng đã làm sao . Thái thì cũng phải cho nằm hết .
Nhiều ông ko biết có xách giày ra sân đá ko mà chê như thật . Mọe , đá vs đội phủi hay đá nhuyễn với nhau , họ ban bật , đan lát xẻ cánh cho có mà đứt hơi nữa là cấp đội tuyển .
Cái nữa , trợ lý của ông Pắc là ông Lee , 1 người từng là cầu thủ WC đấy .
Đội tuyển giờ quá hay so với thời trước . Đối thủ trong kv đều ngán , sợ sệt .
Thể hình , thể lực tốt , có bài có miếng , kỷ luật , đoàn kết .
Đòi hỏi gì nữa .
À , các cụ cho em xin chén vang nhá
Chứ âm 10M mã vod nhạt nhẽo quá :D
Cụ thớt tiếp tục nhé . Cứ funny đi , kệ thiên hạ :D
Cụ com chuẩn nhất trong số các cụ ở đây, em ưng cái bụng nhất

tratida

Xe container
Có phải 1 trận gặp Cam đâu mà lôi Real ra ở đây làm j. Gặp Indo 22 sút trúng 1 đấy. Toàn chả chịu nhìn vào nhược điểm để cải thiện. Em chả fan thằng thái, ỉn, sin nào... Nhưng k chịu nhìn nhận lại bản thân thì đáng trách thật.
cánh nhồi bóng kém, tiền đạo cánh, tiền vệ lười dứt điểm, dứt điểm kém thì bóng tự nhiên nó khó. Nhìn Tấn Tài nó chuyền bóng tốt bao nhiêu thì 2 ông Hồng Duy (sau Văn Thanh thay) xử lý chán bấy nhiêu.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Hôm qua có cụ nào bảo là bàn thắng đầu tiên của Tiến Linh là ở thế việt vị

View attachment 6757263

Quay phim đợt này chán thôi dồi. Đang pha bóng hay ông đạo diễn lại cho chuyển cảnh đi đẩu đâu. Như vậy mọi người nghĩ là việt vị cũng không oan, vì góc quay hơi lởm. :D

Em thử một câu xem dư lào thoai. :D Chửi người khác được thì xem có chịu được câu tỉa không thôi. :D

Anh em cầu thủ có làm gì mình đâu mà toàn dùng những từ miệt thị hạng nặng. Em thấy nó không đúng chút nào cả.
Vâng cậu.
Tôi hạn chế miệt thị người khác.
Nhưng cầu thủ đá dở thì mình được quyền chê, phỏng ạ.

bintuananh

Xe buýt
Sẽ bố trí ông để cản ông cản Tiến Dũng chứ. Em nghĩ đây là bài. Trận gặp Thái, Kawin bắt bài phi vào Văn Hậu vì tưởng Văn Hậu đánh đầu ai ngờ Tiến Dũng đánh. Đếu hiểu sao tài lại thổi phạt không công nhận bàn thắng. Bàn thứ hai thổi việt vị ảo vãi cả ra. Sau lại cho Thái ăn pen. Nói chung là trận đấy có mùi vãi. Vậy mà fans Thái vẫn tự sướng được là không thua Việt Nam. :D
Áp dụng var trận đấu đã bước ngoặt kép :))

Lucifer2306

Xe tăng
Xuân Trường xem vài trận em chưa thấy bứt tốc hay qua người được quả nào. Xem Hoàng Đức Tuấn Anh nó vờn nhử đội bạn thấy khác hẳn. XT muốn đá kiểu Pirlo chứ gì? Pirlo gần như ko bao giờ mất bóng, ko bao giờ chuyền hỏng, đã chuyền là key pass, sút xa là dễ thành bàn. XT có làm nổi như thế ko? Nếu ko thì chịu khó mà cày trâu cũng còn được. Đằng này trình ko tới mà cứ thích đá kiểu thong dong thì chỉ khổ đội nhà thôi.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Cặp tiền vệ trung tâm Hoàng Đức - Tuấn Anh đang đá tốt, nên khéo mình còn cầm bóng nhiều hơn Thái. Có cơ hội là cứ tẩn nó nhiệt tình thôi.

Chỉ mong ông TA đừng có chấn thương, chứ cho ông XT vào thì chắc là toang sớm.
Đá kiểu mình chơi bóng nhanh thì khó có chuyện cầm bóng nhiều hơn lắm cụ ạ. Đội nào thích kiểm soát bóng thì mới có tỉ lệ cầm bóng cao. Cứ chuquachula thì tỉ lệ cầm bóng cao ngay í mà. Mình có bóng thường một hai nhịp là bóng lên cầu môn đối phương ngay chứ không xàng xê. Em rất thích kiểu đá này vì nó không gây buồn ngủ. Thái với Cam thích kiểm soát bóng nên họ triển khai tấn công rất chậm. Như hôm trước đá với Sing, Sing họ dâng lên tấn công, Thái đoạt được bóng mà triển khai rề rà tới mức Sing họ về hết rồi bóng vẫn chưa lên được giữa sân. :((

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org