[Funland] AFF Cup - ao làng nay đã thành hồ rộng

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Nhìn Đình Trọng, Văn Hậu em lại thấy lo cho Hùng Dũng. Thông tin lúc nào cũng phục hồi tối, nuốt trọn giáo án nhưng cuối cùng 2-3 năm không đá lại được.
Đình Trọng, Văn Hậu dính dây chằng, sụn gối nặng hơn Hùng Dũng chỉ bị xương. Cụ cứ yên tâm trường hợp Hùng Dũng nhé.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Trận này gay cấn. Bác Tan cũng huỵch toẹt luôn : Mã sẽ có chơi bẩn bẩn để có 3 điểm. Xem bác Shin nay có dám đôi công ko ?
Indo đang có lợi thế về điểm số nên sẽ chả dại gì đôi công đâu cụ ạ. Đá công gặp Lào và Campuchia còn bị thủng lưới nữa là đá với Malaysia.

BVTL

Xe điện
Người OF
Trận này gay cấn. Bác Tan cũng huỵch toẹt luôn : Mã sẽ có chơi bẩn bẩn để có 3 điểm. Xem bác Shin nay có dám đôi công ko ?
Indo sau trận đá với Việt Nam họ đã tính tới trận chung kết rồi. Indo đá thủ hoà, lâu lâu phản công làm nháy nên Mã lai ít hy vọng lắm :D

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Theo như lời HLV Campuchia thì có vẻ như mục tiêu của Campuchia trận tối nay không phải là hòa hay thua ít mà chính là: ghi bàn vào lưới Việt Nam. Họ rất có thể chấp nhận tỉ số 1 - 9 hơn là 0 - 1. Như vậy, cửa Cụ đang rất sáng nhé.

BVTL

Xe điện
Người OF
Theo như lời HLV Campuchia thì có vẻ như mục tiêu của Campuchia trận tối nay không phải là hòa hay thua ít mà chính là: ghi bàn vào lưới Việt Nam. Họ rất có thể chấp nhận tỉ số 1 - 9 hơn là 0 - 1. Như vậy, cửa Cụ đang rất sáng nhé.
Ơ hay! Để em thả cửa kiếm ít ngựa! 😍

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Indo sau trận đá với Việt Nam họ đã tính tới trận chung kết rồi. Indo đá thủ hoà, lâu lâu phản công làm nháy nên Mã lai ít hy vọng lắm :D
Mã đã từng lội ngược dòng thắng Thái đó cụ. Mã dưới thời bác Tan tấn công cực hay. Trận gặp Việt Nam do cóng chân nên không dám công thôi. :D

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Ông Park thay đổi chiến lược so với trước nhiều các cụ nhỉ, cảm giác thay cầu thủ không hay như lúc đỉnh cao. Trong tuyển em mê nhất Văn Hậu, mà cậu í chấn thương không được đá :D Mọi người cứ bảo out trình Đông nam á chứ đá kiểu này gặp Thái Lan nó vả cho không kịp thở
Cụ nhắn Thái Lan cố gắng đừng thua ở bán kết để còn vả được Việt Nam ở chung kết ạ. :D

Vô-va

Xe tải
Đá với Cam mà thầy cũng run, không dám dùng các cầu thủ dự bị, chắc thầy đã quá già. Sang năm chắc ko nên mời thầy làm HLV ĐT nữa, hết hợp đồng VFF nên mời thầy phụ trách đào tạo trẻ, mời anh Sắc làm HLV ĐT thì hay hơn.

Dan du an

Xe ba gác
Đá với Cam mà thầy cũng run, không dám dùng các cầu thủ dự bị, chắc thầy đã quá già. Sang năm chắc ko nên mời thầy làm HLV ĐT nữa, hết hợp đồng VFF nên mời thầy phụ trách đào tạo trẻ, mời anh Sắc làm HLV ĐT thì hay hơn.
Đơn giản là lâu nay cũng chả đào tạo được đội nào gọi là đội trẻ cả cụ ạ. Loanh quanh thế thôi. Chấp nhận chỉ có vậy không đòi hỏi được. Lúc nào mình cũng vừa muốn có người giỏi về đào tạo vừa muốn có người giỏi cầm quân đánh trận. Luyện quân và đánh trận nó khác nhau. Em nghĩ có nền tảng lứa hiện tại rồi mấy cái giải vớ vẩn này nên cho ông nào HLV nội cầm cũng được. Thuê thầy giỏi đào tạo bon U19, U23 thậm chí là U17 thì mới có hy vọng lúc nào đó ổn định và vượt ngưỡng.

FFX

Xe buýt
Danh sách trận gặp Cam chắc cú quá, BHL chưa mạnh dạn thử nghiệm vị trí mới

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Cụ nói ngược ah, thế thì phải cửa mình, cửa mợ chớ =))=))=))

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Bác Tan và bác Shin đang thi đấu võ mồm với nhau trước trận đấu.

Bác Tan cho rằng Indonesia chắc lại đậu xe buýt vì có lợi thế về điểm số.

Bác Shin phản pháo: sẽ chẳng có cái xe buýt nào cả, vì hiểu rõ ân oán giữa Indo và Malay. Do vậy sẽ chơi một trận long trời lở đất để phục vụ người hâm mộ quê nhà.

LĐBĐ Malaysia chưa có ý kiến gì nhưng LĐBĐ Indonesia với sở thích hay thích can thiệp vào công việc nội bộ của Tuyển thì hồ hởi cho rằng: Indonesia sẽ chơi một trận tưng bừng khói lửa trước Malaysia. Rõ ràng các cầu thủ Indonesia đang bị bơm doping quá đà. Họ có khả năng cao là không giữ nổi cái đầu lạnh trong trận quyết chiến tối nay. Hãy cùng xem tài của bác Tan và bác Shin.

Nếu bác Tan thắng, bác xứng đáng là HLV bản địa ĐNA tốt nhất vào thời điểm hiện tại.

Nếu bác Shin thắng, bác có thể chứng minh trận thắng Đức và hòa Việt Nam không phải là ăn may.

Hãy cùng cổ vũ cho cả hai cccm nhé. Theo em đây có lẽ là một trong những trận đấu nâng tầm AFF Cup. HLV bản địa ĐNA đối đầu HLV đẳng cấp WC.

mypleasure

Xe buýt
Bác Tan và bác Shin đang thi đấu võ mồm với nhau trước trận đấu.

Bác Tan cho rằng Indonesia chắc lại đậu xe buýt vì có lợi thế về điểm số.

Bác Shin phản pháo: sẽ chẳng có cái xe buýt nào cả, vì hiểu rõ ân oán giữa Indo và Malay. Do vậy sẽ chơi một trận long trời lở đất để phục vụ người hâm mộ quê nhà.

LĐBĐ Malaysia chưa có ý kiến gì nhưng LĐBĐ Indonesia với sở thích hay thích can thiệp vào công việc nội bộ của Tuyển thì hồ hởi cho rằng: Indonesia sẽ chơi một trận tưng bừng khói lửa trước Malaysia. Rõ ràng các cầu thủ Indonesia đang bị bơm doping quá đà. Họ có khả năng cao là không giữ nổi cái đầu lạnh trong trận quyết chiến tối nay. Hãy cùng xem tài của bác Tan và bác Shin.

Nếu bác Tan thắng, bác xứng đáng là HLV bản địa ĐNA tốt nhất vào thời điểm hiện tại.

Nếu bác Shin thắng, bác có thể chứng minh trận thắng Đức và hòa Việt Nam không phải là ăn may.

Hãy cùng cổ vũ cho cả hai cccm nhé. Theo em đây có lẽ là một trong những trận đấu nâng tầm AFF Cup. HLV bản địa ĐNA đối đầu HLV đẳng cấp WC.
Theo em biết thì dân Mã với Ỉn cũng ghét nhau lắm dù gần gũi và văn hóa, tôn giáo. So với TQ - ĐL thì hơi quá (vì họ không ghét nhau về chính trị) nhưng cũng 1 ông to oạch và đang mạnh lên từng ngày, 1 ông nhỏ nhưng giàu hơn từ lâu gầm ghè với nhau suốt. Trận này đúng là thiên thời địa lợi để xếp lại trật tự.

Bọn Indo cả quan chức lẫn DN mấy năm gần đây hay gáy to lắm nên em ủng hộ Mã. AFF năm nay chọn Rivalriesneverdie rất chuẩn.

trinhkhuongduy

Xe tải
Danh sách đăng ký tối nay

ĐT Việt Nam sẽ ra sân trong trang phục màu đỏ. Mục tiêu của thầy trò HLV Park Hang-seo là giành chiến thắng một cách thuyết phục để khẳng định vị thế của đương kim vô địch.

Không có Đình Trọng?

Songocu

Xe buýt
Đúng bác, và Mã sẽ bằng mọi cách để có 3 điểm nên tối nay có thể 2 sẽ bên thể hiện tinh thần “thượng võ”

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Em ngưỡng mộ cụ trình bóng bánh lắm, nên cứ trung thành theo cụ thôi. Trận trước em bay 3 trẹo rồi, kệ chả nhẽ đen mãi :))
Thế đợt này cụ chọn cửa mình hay cửa mợ đấy? Cửa nào cũng là cửa cụ nhể. 😎

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Cụ xem ông Seo mấy năm làm hlv ở Vn có tìm ra được chú nào mới không mà đòi
Em đố cụ chỉ ra một cầu thủ nào ngon ở Việt Nam mà chưa từng được gọi lên tuyển đấy.