[Funland] AFF Cup - ao làng nay đã thành hồ rộng

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Vậy mới nói khó lường cụ ạ ! Bọn mã cũng sứt mẻ chứ không có đội hình ngon. Mình chưa chắc nhất đâu !
Mã trận gặp Indo thì đủ đội hình rồi cụ ạ. Vấn đề là trong thế trận khát điểm, Mã rất có thể vỡ trận, thua sâu. Cái đó thì không thể nói trước được. Nên xác suất nhất bảng của Việt Nam không hẳn là 100%. Trừ khi Việt Nam lại làm quả 9 nháy như trong quá khứ thì không nói.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Nếu Vn nhất bảng, đá với Sing đi về bằng 2 đội hình chính phụ là ngon !
Bán kết nó đá khác đấy cụ ơi. Không ngon ăn như vòng bảng đâu. Hôm nay, Thái với Sing đá cũng thoải mái, vì thua cũng chẳng bị loại nên chơi hơi bốc đồng. Vào đến bán kết rồi lại đá chỉn chu ngay.

Khoadag1991

Xe tăng
Vậy mới nói khó lường cụ ạ ! Bọn mã cũng sứt mẻ chứ không có đội hình ngon. Mình chưa chắc nhất đâu !
Chẳng phải sợ j ng Thái thời điểm này nhưng VN vẫn ko muốn gặp thái sớm đâu cụ. Nhất là khi đội A của tụi nó còn đc nghỉ. Mình gặp sin ngon hơn. CK 1 mất 1 còn với thái, chứ tầm này bk gặp thái thì chẳng dễ j đâu.

HanhKhatBongDem

Xe máy
Các cụ cứ mong nhất để né Thái, em thích múc Thái tại Bán kết. Thi đấu muốn vô địch thì chẳng ngán thằng nào.

TieuFu

Xe container
Bán kết nó đá khác đấy cụ ơi. Không ngon ăn như vòng bảng đâu. Hôm nay, Thái với Sing đá cũng thoải mái, vì thua cũng chẳng bị loại nên chơi hơi bốc đồng. Vào đến bán kết rồi lại đá chỉn chu ngay.
Trận này Sing nhẽ què hai cháu rồi. Ăn chặt chỗ ý cụ ơi !

Ga_son

Xe điện
Mã trận gặp Indo thì đủ đội hình rồi cụ ạ. Vấn đề là trong thế trận khát điểm, Mã rất có thể vỡ trận, thua sâu. Cái đó thì không thể nói trước được. Nên xác suất nhất bảng của Việt Nam không hẳn là 100%. Trừ khi Việt Nam lại làm quả 9 nháy như trong quá khứ thì không nói.
Cụ đánh giá thấp Mã quá. Indo gặp Mã tử thủ thì còn may ra cầm hòa chứ đôi công thì Mã nó bóp chết. HLV Mã cũng kinh phết đấy.

HanhKhatBongDem

Xe máy
Em đoán mai cũng thay nhiều vị trí thôi cụ, thắng nhẹ thôi là ok.
Vâng thấy nhiều cụ bảo phải ghi nhiều bàn, sợ In nó thắng. Nói thật mình cứ giữ quân, giữ sức là ngon. Chẳng sợ mịa thằng nào cả. Cứ thắng nhàn như trận Lào 2-0 là ngon, hùng hục 4-5 quả làm j cho mệt.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Các cụ cứ mong nhất để né Thái, em thích múc Thái tại Bán kết. Thi đấu muốn vô địch thì chẳng ngán thằng nào.
Tâm lý trong bóng đá quan trọng phết đấy cụ. Trước trận đấu quyết định mà thi đấu trục trặc cái là có vấn đề tâm lý ngay. Do vậy đừng chủ quan. Thái nay tung đội hình B ra đá thì cũng chả biết thế nào mà lần. Tuy nhiên lối đá thì không thay đổi. Vẫn thế thôi. Trận tới khả năng chú Thitipan đá chính. Càn quét như trâu luôn. Kinh thật.

HanhKhatBongDem

Xe máy
Tâm lý trong bóng đá quan trọng phết đấy cụ. Trước trận đấu quyết định mà thi đấu trục trặc cái là có vấn đề tâm lý ngay. Do vậy đừng chủ quan. Thái nay tung đội hình B ra đá thì cũng chả biết thế nào mà lần. Tuy nhiên lối đá thì không thay đổi. Vẫn thế thôi. Trận tới khả năng chú Thitipan đá chính. Càn quét như trâu luôn. Kinh thật.
Trước mình đá với Thái luôn yếu hơn, từ 2018 đến nay thì chẳng sợ vì cân kèo. Mình k mạnh hơn nó nhưng cũng chẳng cần né nó như ngày xưa. Giờ 50-50

quangsot

Xe lăn
HLV của Indonesia kêu là trận gặp đội tuyển Việt Nam đã làm kiệt sức của đội tuyển Indonesia.

Bito9999

[Tịch thu bằng lái]
Sing đen, ngay đầu trận chủ lực nằm cáng, trận BK mà cứ húng như nay gặp Thái thì lại vỡ trận.
Cụ đánh giá thấp Mã quá. Indo gặp Mã tử thủ thì còn may ra cầm hòa chứ đôi công thì Mã nó bóp chết. HLV Mã cũng kinh phết đấy.
Indo cày trận VN hết sức rồi, đòi đôi công Mã nó vả cho là cái chắc, gáy tý thôi mai xách valy về nước, vì mai nếu mà đá tử thủ như gặp VN thì ăn đòn ngay, Mã nó cũng đâu có hiền

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Cam hôm nay nhìn thấy Sing bị Thái nện chắc cũng rén rồi. Trong bóng đá, cửa dưới mà cứ loi choi đòi chơi đôi công với cửa trên thì cứ lấy Sing ra làm gương.

Mà sau trận hôm nay tự dưng em thấy HLV Nhật có vẻ có chút gì đó chưa tinh tế. HLV Nhật có thể làm GĐKT tốt nhưng làm tướng cầm sa bàn e rằng có chút gì đó hơi lãng mạn. Ví dụ như HLV của Campuchia phát biểu: "gặp Brazil cũng chơi kiểm soát bóng" chẳng hạn.

Ô tô điên

Xe tăng
gặp cam thắng 1-0, vào vòng trong đá với thái luôn. Nếu thua thì thua đội vô địch, còn thắng thì không cho thái biết cảm giác chung kết.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Sing đen, ngay đầu trận chủ lực nằm cáng, trận BK mà cứ húng như nay gặp Thái thì lại vỡ trận.
Indo cày trận VN hết sức rồi, đòi đôi công Mã nó vả cho là cái chắc, gáy tý thôi mai xách valy về nước, vì mai nếu mà đá tử thủ như gặp VN thì ăn đòn ngay, Mã nó cũng đâu có hiền
Mai tiếc trận Indo gặp Mã quá cụ ạ. Chả lẽ lại bỏ trận Việt Nam không xem???