[Funland] AFF Cup - ao làng nay đã thành hồ rộng

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Và những người khá lâu chưa ghi bàn như Đức Chinh, Văn Toàn, Minh Vương và cả Tiến Linh sẽ vào từ sớm để tiễn đội Cam về nước với 3 đến 4 bàn.
Minh Vương mới ghi bàn ở VL 2 WC thây cụ.

FFX

Xe buýt
Em dự là ra Tết đá. Không biết năm 2022 có tổ chức AFF Cup không? Năm nay thực chất là AFF Cup 2020, trễ 1 năm do Covid. 2022 mà tiếp tục tổ chức nữa thì ngon. Tranh thủ làm cú ăn 3 cúp liên tiếp. :D
E nghĩ chưa có khả năng, WC 2022 lại tổ chức vào tháng 11

GamCaoMayLanh

Xe container
Rất có thể SG và một vài địa phương đã đạt miễn dịch cộng đồng nhưng các nơi khác thì chưa, Trong khi V-League thì diễn ra trên phạm vi cả nước.
Cụ cứ lấy nơi cụ sống làm chuẩn thì sai toé, mà Bộ Y tế mới có đề nghị không tổ chức, tập trung các sự kiện đông người do F0 tăng mạnh nhé!
Em lại cho rằng HN đã đạt mdcđ từ đợt Tết Trung Thu. Cờ vào trung oánh phải thoáng thoáng tí, kín quá vừa kẹt cờ vừa kẹt nước. ;))

cu mậm

Xe buýt
Lúc Đình Trọng chưa chân thương thì Duy Mạnh, Đình Trọng luôn chắc suất trong bộ 3 trung vệ đó cụ, Ngọc Hải đá vị trí lệch trái, nên không có gì là mới cả, mới là mới chỗ Thanh Bình. Mà các cụ để ý thì DM luôn đá rất hay khi sau lưng là Đình Trọng, không bị mắc các lỗi linh tinh.
Vâng chỉ ngại là lâu ko đá cùng nhau khó ăn ý ngay đc chứ D Mạnh, Đình Trọng là cạ cứng rồi. Vị trí còn lại T Dũng có thể đá từ đầu sau đó T Bình vào thay. T Dũng cũng dính 1 thẻ rồi, tuy Thành Chung có thể đá tốt, nhưng tránh thẻ để BK bảo toàn quân số vẫn hay hơn.

Hung Sun Life

Xe điện
Em lại cho rằng HN đã đạt mdcđ từ đợt Tết Trung Thu. Cờ vào trung oánh phải thoáng thoáng tí, kín quá vừa kẹt cờ vừa kẹt nước. ;))
Thế mà Bộ tế ko cho đấy vì lo ngại kịch bản của SG thàng 5-10 lặp lại ở HN và các tỉnh khác

Hung Sun Life

Xe điện
Vâng chỉ ngại là lâu ko đá cùng nhau khó ăn ý ngay đc chứ D Mạnh, Đình Trọng là cạ cứng rồi. Vị trí còn lại T Dũng có thể đá từ đầu sau đó T Bình vào thay. T Dũng cũng dính 1 thẻ rồi, tuy Thành Chung có thể đá tốt, nhưng tránh thẻ để BK bảo toàn quân số vẫn hay hơn.
Hình như vào BK thẻ đc tẩy hết đấy cụ

cu mậm

Xe buýt
Hồ Thanh Minh đá dự bị và chỉ thay người khi cần chứ cụ
Như trận với Cam, hiện tại Linh, Phượng đang đau cần nghỉ thì cháu nó dự bị cho Chinh, Toàn và sẽ vào sân ở thời điểm thích hợp
Linh đang cần đá nhiều để lấy lại cảm giác, ghi bàn tạo đà tâm lý. E nghĩ e nó vẫn đá chính đấy, có thể ghi bàn hoặc thế trận an bài thì nghỉ sớm dành sức cho BK thôi.

bát quái

Xe buýt
Vn và thái thôi cụ. Đấy về lũy tre làng vn như ô thánh gióng thế mà ra châu á chúng nó giềng ko có nổi 1 điểm.nói chung còn chũng lắm

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Theo hình ảnh buổi tập thì có lẽ những cầu thủ sau sẽ lần đầu tiên đá chính:

- Trung vệ: Thanh Bình, Đình Trọng
- Chạy cánh: Thanh Thịnh, Xuân Mạnh
- Tiền vệ: Minh Vương
- Tiền đạo: Đức Chinh

Xuân Trường cũng sẽ đá chính ở trận này thay Tuấn Anh. Rất ngạc nhiên khi Văn Toàn cũng không đá chính.

Còn 3 vị trí nữa có thể là Duy Mạnh, Hoàng Đức, Văn Đức.

Như vậy đội hình xếp theo 343 sẽ là:

Thủ môn: Nguyên Mạnh
Trung vệ: Duy Mạnh - Đình Trọng - Thanh Bình
Chạy cánh: Xuân Mạnh - Thanh Thịnh
Cặp tiền vệ: Xuân Trường - Hoàng Đức
Tiền đạo cánh: Minh Vương - Văn Đức
Tiền đạo cắm: Đức Chinh

Đội hình này có vẻ lạ nhỉ???
Em vừa nhòm thêm được một cầu thủ nữa thuộc nhóm này là Lý Công Hoàng Anh. Có lẽ Hoàng Anh sẽ thay Hoàng Đức. Còn Văn Đức thấy thuộc nhóm có vẻ như được nghỉ. Vậy ai thay Văn Đức đây? Hay lại vẫn là Quang Hải nhỉ?

Cặp tiền vệ: Xuân Trường - Hoàng Anh

Tiền đạo cánh: Quang Hải??? - Minh Vương

Chỉnh sửa cuối:

trancannam

Xe điện
Em vừa nhòm thêm được một cầu thủ nữa thuộc nhóm này là Lý Công Hoàng Anh. Có lẽ Hoàng Anh sẽ thay Hoàng Đức. Còn Văn Đức thấy thuộc nhóm có vẻ như được nghỉ. Vậy ai thay Văn Đức đây? Hay lại vẫn là Quang Hải nhỉ?

Lý Công Hoàng Anh đá kém lắm bác.

TVL.COM

Xe tăng
Cụ nghĩ sao về việc Bộ Y tế mới đề nghị ko tổ chức các sự kiện đông người?

Em ở tỉnh lẻ đăng ký từ tháng 6 mà tháng 11/2021 mới tiêm mũi 1 và đang đợi mũi 2 đây
Phòng chống Covid vẫn là vacxin và 5k (tụ tập, khoảng cách...) mà cụ. Tiêm đủ liều vẫn mắc mà cụ. Trừ những trường hợp không muốn, cố tình không tiêm thì cuối tháng 12 hoặc chậm nhất là tháng 1 sẽ xong hết mũi 2 cụ nhé (kể cả học sinh - từ 12-17t). Hiện tại đang có 7 lô vacxin Pfizer hết hạn, gia hạn thêm cần tiêm gấp đó cụ. Vacxin thì không thiếu.

TVL.COM

Xe tăng

Em nghĩ đội hình xuất phát sẽ không thay đổi nhiều như vậy đâu. Có chăng sẽ thay khi có bàn thắng và thế trận ổn.

Bito9999

[Tịch thu bằng lái]
Lúc Đình Trọng chưa chân thương thì Duy Mạnh, Đình Trọng luôn chắc suất trong bộ 3 trung vệ đó cụ, Ngọc Hải đá vị trí lệch trái, nên không có gì là mới cả, mới là mới chỗ Thanh Bình. Mà các cụ để ý thì DM luôn đá rất hay khi sau lưng là Đình Trọng, không bị mắc các lỗi linh tinh.
Đình Trọng phải nói là 1 cầu thủ thông minh tuyệt vời, đọc vị trí tất cả phải ngả mũ thán phục. Thiếu Đình Trọng VN đá VL Wc3 kém hẳn.
Hy vọng ĐT phục hồi đc phong độ cũ sau chấn thương dai dẳng

Bito9999

[Tịch thu bằng lái]

Văn Đức có clip của cụ Pak nên vẫn đá chính nhé. :)))) hôm qua cụ nào bẩu ấy.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Em nghĩ đội hình xuất phát sẽ không thay đổi nhiều như vậy đâu. Có chăng sẽ thay khi có bàn thắng và thế trận ổn.
Em cũng nghĩ vậy. Nếu thay như trên thì thành một đội rất khác rồi.

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Văn Đức có clip của cụ Pak nên vẫn đá chính nhé. :)))) hôm qua cụ nào bẩu ấy.
Mấy cụ đó nói vui thôi. Đội bóng mà yêu cầu ông nào cũng phải ghi bàn đều đặn thì mỗi trận phải làm chục nháy mới chiều được ý các bậc tiên chỉ. :D