[Funland] AFC U23 Asian Cup 2022 – Cơ hội để U23 Việt Nam khẳng định và tỏa sáng!⚽🏆👍

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Akay ở chỗ, nhiều tình huống là t tài cứ giả vờ trao đổi với tổ Var, xong thôi cứ như thể bọn Rệp đã đúng. Như tính huống đạp cổ chân bằng gầm giày vào cầu thủ ta ở đầu trận là ví dụ.
Hôm qua VAR báo liên tục mà tài cứ lờ đi. Tài mặt trơ phết anh nhỉ. :(

Belat Missan

Xe điện
Nếu trọng tài nét check var, kết luận cu kia lỗi hủy bàn thì ngon. Cả trận chả xem var phát nào, toàn alo. Var nửa mùa
Tại mình đá hiền, ko tranh cãi nên Tài nó kệ cụ.
Mãi nửa cuối H2 mới căng thì đã muộn.
Nom cái mặt biết anh ấy cũng loại già rơ rồi.

cusao

Xe lăn
Tổng thể em thấy lứa U23 này hướng tới tương lai là rất ổn bao gồm cả Mr. Công. Quan điểm của em dứt khoát là muốn tiến tới 2 thì phải bước qua 1 bao gồm cả kinh nghiệm trận mạc và tiểu xảo và thái độ.
Các em còn rất ngây thơ trong ứng xử trên sân nhưng các em có nền tảng và cả một bề dày để phát triển ở phía trước, khác hẳn sự tinh quái tới hạn của Quế Ngọc Hải.

fallingwater

Xe tăng
Trình độ đội Ả rập hơn mình là rõ rồi, họ có một nửa đội hình là tuyển thủ QG. Tuy nhiên em vẫn thích cách đội VN đá: rất máu lửa, không e ngại, không bỏ cuộc, quyết tâm đến những phút cuối. Chính những điều này sẽ làm các đội khác, ngay cả các đội hàng đầu châu lục sẽ phải nể tuyển VN. Hi vọng cái này sẽ được tạo thành đặc trưng của các đội U và tuyển VN.

niceshot

Xe container
So với Seagame trừ cặp trung vệ hầu như tuyến giữa thay mới toàn 18-19 tuổi, các cầu thủ có tên cũng là đá khác vị trí ban đầu.
Còn kiểu auto suất chính như Levando ngày càng mất hút.
Cho nên có thể nói đây là lứa hoàn toàn mới, lứa no hope là do cầu thủ Park chọn thôi.

Mà tôi vẫn tiếc GK Đặng Tuấn Hưng chưa được vô bắt phút nào, ông này toàn diện hơn kết hợp Chuẩn cùng Toản với chơi chân tốt nhưng sải tay dài và tướng người hộ pháp.
Chuẩn lộ ra vừa lùn tay lại ngắn tâm lý yếu khi thua chơi xấu triệt hạ các ông hype cho lắm trình không lên bắt tuyển QG nổi đâu, dạng Nguyên Mạnh cấp thấp thôi cảnh báo từ trước rồi.
Hình như có những cầu thủ gà nhà chuyên được truyền thông bơm thổi từ trước điển hình Chuẩn này, sau pha triệt hạ vừa rồi nhiều người vẫn bảo vệ không nhận ra dù rõ ràng thế.
Trong khi coi vài người khác phong cách lối đá dù tốt cũng chỉ được nhắc sơ qua.
Và những thằng được tâng bốc lộ liễu có chủ đích kiểu "Chuẩn quá" luôn lộ điểm yếu ở tình huống trận quan trọng cùng những pha tấu hài lên tới cực điểm.
Nhiều người đang bị dẫn dắt theo kiểu truyền thông này, lần này là Next Media (?), có thể đang được đại diện bởi kiểu như BTD pee năm xưa?!

Chê Chuẩn theo cách này gọi là mượn gió bẻ măng, rất bẩn và hèn!

Tiếc là ngày càng phổ biến trong đám các HLV online, AHBP!

tica

Xe điện
Hà Nội có quá nhiều suất tình thương mến: Quan Văn Chuẩn, Tiến Long, Lý Công Hoàng Anh, Văn Tùng, Hai Long, Văn Công và trước đây là cả Lê Văn Xuân nữa...nhưng luôn đc ưu ái đá chính
Lứa này HN có mỗi Bùi Hoàng Việt Anh là có trình độ thực sự
Mời cụ chỉ ra những cầu thủ trẻ tốt hơn những cầu thủ cụ đang nói là xuất “tình thương”. Quan Văn Chuẩn và Tiến Long đã sai xót gì trong các trận đã qua để cụ có suy nghĩ như vậy?

nidea

Xe tăng
Mời cụ chỉ ra những cầu thủ trẻ tốt hơn những cầu thủ cụ đang nói là xuất “tình thương”. Quan Văn Chuẩn và Tiến Long đã sai xót gì trong các trận đã qua để cụ có suy nghĩ như vậy?
Thôi cụ ạ. Nhiều người đã comment đây là tuyển QG rồi mấy mấy vị đấy vẫn vào để gây chiến thì kệ họ thôi cụ ơi.

Arjuna85

Xe tải
Chê Chuẩn theo cách này gọi là mượn gió bẻ măng, rất bẩn và hèn!

Tiếc là ngày càng phổ biến trong đám các HLV online, AHBP!
Chuẩn hôm nay không có lỗi bất cứ tình huống nào cả.
Bắt rất tốt
Vấn đề hơi hạn chế thể hình thôi
Tình huống thẻ đỏ thì bắt buộc phải lao lên vì đó là tình huống chắc chắn có bàn của đối thủ

nidea

Xe tăng
Chuẩn hôm nay không có lỗi bất cứ tình huống nào cả.
Bắt rất tốt
Vấn đề hơi hạn chế thể hình thôi
Tình huống thẻ đỏ thì bắt buộc phải lao lên vì đó là tình huống chắc chắn có bàn của đối thủ
Cũng như tình huống thằng thủ môn Thái nó phạm lôid với Văn Toàn mà nó có bị sao méo đâu =))

Bemagauvn

Xe điện
Trận với Dệp đêm qua em nghĩ lại là cái hay.
U23 nhìn nhận rõ được mình thiếu gì, cần gì…
Thua nhưng nhận được rất nhiều!

• Vodka
Reactions: cod

Bobbo

Xe điện
Hà Nội có quá nhiều suất tình thương mến: Quan Văn Chuẩn, Tiến Long, Lý Công Hoàng Anh, Văn Tùng, Hai Long, Văn Công và trước đây là cả Lê Văn Xuân nữa...nhưng luôn đc ưu ái đá chính
Lứa này HN có mỗi Bùi Hoàng Việt Anh là có trình độ thực sự
Em tưởng cụ thế nào, mời cụ chén vang. Chia rẽ, bè phái, anh hùng bàn phím là đây chứ đâu. Cứ khen lò này dìm lò khác là em vang, bất kể fan HAGL hay HNFC. Vì em chỉ là fan của tuyển Việt Nam.

BVTL

Xe điện
Người OF
Xem các em nhà mình đá thì sẽ còn tiến bộ nhiều! Nhìn Văn Chuẩn chơi chân và tham gia triển khai bóng thích thật! Kiểu ông Noi ơ của Đức :D

Hôm qua đúng kiểu con nhà lành, ngoan ngoãn, ra đường đụng đúng bọn ma cô Ả rập!

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Việt Nam nếu dùng Văn Chuẩn sẽ có thêm một trung vệ thòng. Em rất mong em nó được đầu tư thêm, đặc biệt ở cấp CLB. Em nó năm nay 21 tuổi, cao 1m81. Nếu có giải pháp gì kích cho đến năm 25, 26 tăng thêm 5, 6 phân nữa là ổn. Tuy không được 1m9 nhưng bù lại sải tay dài, chơi 2 chân như một, phất dài chính xác bằng cả hai chân, ném bóng xa. Nói chung rất phù hợp với bóng đá hiện đại.

Chỉnh sửa cuối:

hat.tieu

Xe lăn
Website
tiengduc.org
Xem các em nhà mình đá thì sẽ còn tiến bộ nhiều! Nhìn Văn Chuẩn chơi chân và tham gia triển khai bóng thích thật! Kiểu ông Noi ơ của Đức :D

Hôm qua đúng kiểu con nhà lành, ngoan ngoãn, ra đường đụng đúng bọn ma cô Ả rập!
Cũng không lành đâu cụ, nhưng hiểu biết cụ ạ. Giở tiểu xảo ra là thần VAR tặng thẻ ngay. Nhìn cái kiểu trọng tài liên tục giục thủ môn mình để gây áp lực tâm lý là biết. Vãi với tài.

• Vodka
Reactions: cod

namphong12

Xe lăn
Em tưởng cụ thế nào, mời cụ chén vang. Chia rẽ, bè phái, anh hùng bàn phím là đây chứ đâu. Cứ khen lò này dìm lò khác là em vang, bất kể fan HAGL hay HNFC. Vì em chỉ là fan của tuyển Việt Nam.
Em ủng hộ cụ. Vang nhiệt tình những còm như vậy. Em quay lại vang đây.

cusao

Xe lăn
Chúng ta hãy hình dung nếu team này mà quay ngược thời gian để đá SG 31 vừa rồi thì sẽ thấy các em ý tiến bộ thể nào chỉ trong vòng 2 tháng

nidea

Xe tăng
Cụ đấy chuyên comment để lái vđ các lò vào gây chiến mà.