[Funland] A Khế bị tóm

elevonic

Xe lăn
Hình như báo Thanh Niên vẫn im lặng không đưa tin vụ này các cụ ạ.

hmkh7

Xe hơi
Nguyễn Quang Thông là chồng MC Lê Đỗ Quỳnh Hương thần số học. Cho em hỏi vụ thần số học này có phải là lừa đảo không các cụ nhỉ?
Nó là ngụy khoa học cụ ơi. Đời con ng có muôn vàn tình huống, sao mà mấy con số đại diện hay kết luận được gì.

Avenger

Xe máy
Nó là ngụy khoa học cụ ơi. Đời con ng có muôn vàn tình huống, sao mà mấy con số đại diện hay kết luận được gì.
Tôi vừa vào fb của chị vợ. Chị ấy vẫn còn đăng face tiếp tục lùa gà bằng việc chồng vừa bị bắt.

playboy83

Xe buýt
Tôi vừa vào fb của chị vợ. Chị ấy vẫn còn đăng face tiếp tục lùa gà bằng việc chồng vừa bị bắt.
mấy năm gần đây tự nhiên lại rộ lên cái phong trào xem thần số học này , nhìn qua k khác gì như đang tính số lô , số đề của mấy ông già ngồi trong quán nc đầu phố nhà e . Xét về độ tinh vi và chi tiết thì của chị ấy còn kém xa .
E cũng tập tành học sơ sơ thì tính được con số 8 là con số chủ đạo của chị ấy ngày hôm qua

TamchieumoI

Xe buýt
Án bao nhiêu thì đi đủ không thiếu 1 ngày nhé. Ông anh em chủ tịch TCTy Thép vừa về xong. làm thất thoát ts chả ai khắc phục đồng nào đâu vì nó lớn quá.
Căng thế a cụ? Thằng bạn cháu vừa rời chức TGĐ lại phải ôm chân Phó CT HĐQT, năm nay 57 rồi liệu có an toàn đáp đất không cụ a?

playboy83

Xe buýt
Căng thế a cụ? Thằng bạn cháu vừa rời chức TGĐ lại phải ôm chân Phó CT HĐQT, năm nay 57 rồi liệu có an toàn đáp đất không cụ a?
Ông anh cụ ấy vì k khắc phục đủ tiền lên k đc xét giảm án vì thế mới ở đủ . Như A Khế tuổi cũng cao lại nhiều tiền + quan hệ lên chắc vào đấy cũng sống thoải mái thôi , sáng uống trà, tỉa cây , cho cá ăn , chiều thể dục thể thao .. Chẳng ai biết trc đc nhưng chăc chắn có tiền + quan hệ khi vào tù cũng dễ thở và thoái mái hơn nhiều người khác

Hazelnut

Xe tải
Vụ này em chỉ mong bên Mỹ làm rõ nguồn gốc tài sản bên kia. Có gốc tham nhũng thì giao VN xử lý để cho mấy lão cắn tiền nhà nước dè chừng mà tham nhũng.
cái tư tưởng hy sinh đời bố củng cố đời con làm khốn đốn xã hội mình bao lâu rồi.

Moriarty

Xe container
Vụ này em chỉ mong bên Mỹ làm rõ nguồn gốc tài sản bên kia. Có gốc tham nhũng thì giao VN xử lý để cho mấy lão cắn tiền nhà nước dè chừng mà tham nhũng.
cái tư tưởng hy sinh đời bố củng cố đời con làm khốn đốn xã hội mình bao lâu rồi.
E chả bao giờ tin vào cái chuyện hy sinh đời bố ở cái lũ tham lam này cả. Chuyện hy sinh chỉ có ở những người lương thiện, chấp nhận dẹp bỏ ham muốn cá nhân để vun vén cho con cái. Còn cái lũ kia đơn giản là tham thì thâm, chạy ko kịp bị tóm.

Atlas99

Xe tải
Em thấy nét mặt cụ Khế có gì hao hao giống một cụ "shark" tên là B mà mới ly dị vợ, rồi lấy một em diễn viên khá xinh, khá nổi gần đây.

cairong_2011

Xe container
Trong trại giờ chắc đủ hết các ngành nghề rồi các cụ nhỉ. Chắc tới đây anh Khế vào có khi thành lập tờ báo ở trong đấy ko chừng..
Trong đó bây giờ đủ các thành phần quyền lực theo đánh số 1, 2, 3, 4, 5 (mà toàn VIP). Lại thêm cả người mẫu nữa. Chẳng thiếu thứ gì