[Funland] 4x và chuyện ấy

cnvui2106

Xe buýt
Các mợ mà trót biết đến cảm giác thăng hoa hơn, lên đỉnh nhiều hơn với ai đó hơn ox là mệt đâý nhỉ.
Chắc ko bao giờ quên được. Kể cả đấy là ng của nhiều năm trước.
Các mợ lâu ngày ko dc lên đỉnh thì
E xin hỏi thật các cụ, các mợ, 4x như đa phần các cụ trong top này khi xxx với vợ, hoặc ck thì có ôm ấp , hôn hít, mơn trớn như hồi yêu hoặc cá tươi không? Hay chỉ phập phập phập . e hỏi nghiêm túc ạ
phập phập phập là chính

xemay_oto89

Xe điện
Đá sân nhà dk quả nhưng đá sân khách dk nhiều bàn thắng

B_B_Linh

Xe tải
Mình thuộc tuýp người thích sự trải nghiệm nên ít theo quan điểm của số đông. Cái gì sau khi trải nghiệm thấy phù hợp và tích cực thì mình chọn và ngược lại. Sướng ít hay nhiều mình không quan trọng bằng việc có bị lệ thuộc vào cảm giác đó không. Ăn uống ngủ nghỉ và chuyện đó đều gây cho cơ thể cảm giác thoải mái. Hãy để cho mọi chuyện tự nhiên như nó là như thế. Có thế mình mới tận hưởng nó một cách lâu dài được.
E tuổi như cụ đã gặp cụ, nhưng chắc gấu cụ tập 2 ah vì e thấy nói 9x. Gấu trên 40 e nghĩ phần lớn k đáp ứng đc nhu cầu như cụ nói. Nên sinh hoạt điều độ đúng tuổi là chuẩn nhất. Tuổi này cần cl hơn sl

nocarnojobnomoneyhohome

[Tịch thu bằng lái]
Em thì không có đá sân ngoài, chỉ đá sân nhà nhưng khi trồi khi sụt, tìm hiểu thì có thể em bị rối lọan cường dương, hơi hoang mang, các cụ có kinh nghiệm chỉ bảo có bài thuốc nào đả thông kinh mạch không ạ?

Toàn Hoa HY

Xe buýt
Trên OF các cụ khoản này kinh nhỉ
Nhà em 3X mà chắc tuần dc lần, có khi không. Vì nhà em ngủ chung với 2 F1, thành ra 4 người 1 giường, đợi đến lúc tụi nó ngủ say thì mình cũng ngủ cmnr :(

miit90

Xe buýt
E xin hỏi thật các cụ, các mợ, 4x như đa phần các cụ trong top này khi xxx với vợ, hoặc ck thì có ôm ấp , hôn hít, mơn trớn như hồi yêu hoặc cá tươi không? Hay chỉ phập phập phập . e hỏi nghiêm túc ạ
Em nghĩ đến tuổi này rồi muốn cả mình cùng đối tác được thăng hoa thì phải tăng cường các tiết mục dạo đầu dạo cuối, sức mình có hạn làm sao mà phập phập mãi được :)

chanthat123

Xì hơi lốp
Cụ cứ thể dục thể thao điều độ là thuốc tốt nhất. Rượu bia ít thôi

oliviarose

[Tịch thu bằng lái]
Quan trọng là phải thay đổi đối tác thì mới có hứng các cụ, các mợ ạ.

radiogaga

Xe điện
Hóng các cụ bình loạn thoai, chứ em là khoản đấy yếu lắm rồi

TSTA

Xe container
Các mợ lâu ngày ko dc lên đỉnh thì

phập phập phập là chính
Đã từng lên đỉnh/lên nhiều lần, nhưng 1 thời gian đối tác hiện tại ko làm cho lên đc thì bi kịch phết đấy. Đàn bà ko quên đc cảm giác này đâu.

Theo e thì đàn bà sẽ nhớ đến cái sướng mà ng khác mang lại.
Còn đàn ông sẽ nhớ và thích cảm giác đối tác sướng do đàn ông làm lên. Vậy nên gặp đàn bà khó lên, hay biểu cảm khi lên quá chán là ko có thích. Càng phê, càng biểu cảm, càng nhiều lần thì đàn ông sẽ thích hơn.

Dễ hiểu hơn: đàn bà nhớ đầu bếp nấu cho họ món ăn ngon, ko quên đc đầu bếp cũ, ko quên đc vị ngon dù đã lâu năm, trừ khi món mới bằng hoặc hơn.

Đàn ông thì như đầu bếp thích nhìn khách hàng xuýt xoa, ngất ngây với cái ngon họ nấu. Nhớ đến những vị khách đầy biểu cảm. Chứ ít khi nhớ cảm giác của mình như đàn bà.

Chỉnh sửa cuối:

AXEGA

Xe tăng
{Salon Chợ xe}
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
E tuổi như cụ đã gặp cụ, nhưng chắc gấu cụ tập 2 ah vì e thấy nói 9x. Gấu trên 40 e nghĩ phần lớn k đáp ứng đc nhu cầu như cụ nói. Nên sinh hoạt điều độ đúng tuổi là chuẩn nhất. Tuổi này cần cl hơn sl
Thực ra vợ chồng mình có thể điều chỉnh theo đối phương được. Hoặc quan hệ cả tháng cả năm đều đặn hoặc nhịn vài tháng cũng được. Chuyện này ko cho nó là quan trọng thì nó lại bền lâu.

thanh040506

Xe trâu
Mình thuộc tuýp người thích sự trải nghiệm nên ít theo quan điểm của số đông. Cái gì sau khi trải nghiệm thấy phù hợp và tích cực thì mình chọn và ngược lại. Sướng ít hay nhiều mình không quan trọng bằng việc có bị lệ thuộc vào cảm giác đó không. Ăn uống ngủ nghỉ và chuyện đó đều gây cho cơ thể cảm giác thoải mái. Hãy để cho mọi chuyện tự nhiên như nó là như thế. Có thế mình mới tận hưởng nó một cách lâu dài được.
Cuộc sống trên thế giới này vẫn phải xoay quanh số đông mà cụ.

thanh040506

Xe trâu
Đã từng lên đỉnh/lên nhiều lần, nhưng 1 thời gian đối tác hiện tại ko làm cho lên đc thì bi kịch phết đấy. Đàn bà ko quên đc cảm giác này đâu.

Theo e thì đàn bà sẽ nhớ đến cái sướng mà ng khác mang lại.
Còn đàn ông sẽ nhớ và thích cảm giác đối tác sướng do đàn ông làm lên. Vậy nên gặp đàn bà khó lên, hay biểu cảm khi lên quá chán là ko có thích. Càng phê, càng biểu cảm, càng nhiều lần thì đàn ông sẽ thích hơn.

Dễ hiểu hơn: đàn bà nhớ đầu bếp nấu cho họ món ăn ngon, ko quên đc đầu bếp cũ, ko quên đc vị ngon dù đã lâu năm, trừ khi món mới bằng hoặc hơn.

Đàn ông thì như đầu bếp thích nhìn khách hàng xuýt xoa, ngất ngây với cái ngon họ nấu. Nhớ đến những vị khách đầy biểu cảm. Chứ ít khi nhớ cảm giác của mình như đàn bà.
E cứ xong rồi là quên cụ ợ☺

thanh040506

Xe trâu
Trên OF các cụ khoản này kinh nhỉ
Nhà em 3X mà chắc tuần dc lần, có khi không. Vì nhà em ngủ chung với 2 F1, thành ra 4 người 1 giường, đợi đến lúc tụi nó ngủ say thì mình cũng ngủ cmnr :(
Nên cho F1 ngủ riêng cụ ơi.