Đánh giá Vios sao có thể ồn đến nhức óc vậy nhỉ?

Bopbun

Xe điện
Ko cụ nào nhắc ford fiesta nhỉ, xe hạng B mà cách âm khác biệt cả bọn
Thì được cái không ồn nhưng lại bị cái gì đó khác kém hơn. Mà cái kém đó nó phải to lắm, to hơn cả cái ồn của vios nên người ta mới không mua fiesta chứ. Cái kém đó là cái gì thì cụ phải tìm hiểu thôi. Còn tìm hiểu không ra thì cụ cứ ford fiesta mà xài, tiền của mình gì đâu mà cứ phải nhắm vào vios.

caisua

Xe lăn
Gia đình mua Vios nhiều chứ cụ, con số tự động xịn nhất ấy. Ông anh em sn 1974, lần đầu mua xe cũng xét chán rồi vẫn qđ lấy Vios, hắn mua cuối năm 2020 con ghi vàng.
Từ xe máy chui vào thùng là thấy đỡ ồn hơn hẳn rồi, dùng vài năm tai thính lên mới cảm nhận rõ đc, cứ quen ngồi hạng C, D xuống ngồi hạng B biết nhau ngay

Kiabuoisang

Xe container
Tiền ít lại muốn ko ồn thì khó lắm :-?

745Lii

Xe điện
Người OF
Từ xe máy chui vào thùng là thấy đỡ ồn hơn hẳn rồi, dùng vài năm tai thính lên mới cảm nhận rõ đc, cứ quen ngồi hạng C, D xuống ngồi hạng B biết nhau ngay
Biết hay ko biết còn tuỳ người, tuỳ nhu cầu đi lại. 50 tuổi mới mua con xe lành như đất chỉ để đi làm thay xe máy thì quan tâm đêck gì B hay D. Người bốc hốt vài lần rồi xe còn chưa hỏng thì quen với biết ý nghĩa gì.

caisua

Xe lăn
Biết hay ko biết còn tuỳ người, tuỳ nhu cầu đi lại. 50 tuổi mới mua con xe lành như đất chỉ để đi làm thay xe máy thì quan tâm đêck gì B hay D. Người bốc hốt vài lần rồi xe còn chưa hỏng thì quen với biết ý nghĩa gì.
mua xe lần đầu hầu hết chả biết gì, cứ nghĩ có xe là tốt rồi, xe nào chả thế miễn bền là đc, nhưng dần dần sẽ biết thôi. Lúc đầu nghĩ chỉ để đi làm nhưng sau sẽ phát sinh thêm muốn đi chơi đó đây, đi xa vài phát sẽ biết B chán như thì sẽ lại muốn nâng từ B lên D, ai mà chả tiến hóa dần lên.
Em hơn tuổi ổng mà mỗi năm phải chạy đi chơi tầm 2.5-3 vạn nên C em còn ớn nữa là B