Thảo luận Tầm tiền 1,2 tỏi tìm mua X4 - X5 - X6 2015 nhờ các cụ tư vấn

Giangle.

Xe hơi
Em đang có Mini cooper S chạy hàng ngày rồi, giờ muốn tìm gầm cao đi đổi gió. Các cụ cho em xin kinh nghiệm mua xe cũ X4-5-6 đời 2015. Nếu mua thì cần chú ý thay thế những phần nào và ước chừng tổng chi cho xe vận hành tốt trong 5 năm tới không phải lo nghĩ gì ạ. Cảm ơn các cụ.

Hôm trc thấy có cụ rao X5 2015 1,130 cũng máu nhưng chưa có kinh nghiệm nên vẫn đang nằm vùng tìm hiểu ạ.

BMW_X7

Xe điện
cụ chạy con mini mà đi cao tốc cạnh con công thì thấy ghê ko? em chưa được ngồi em này đi cao tốc nhưng được đi phố, xe nó thấp tè tè, cảm giác ngồi thấp hơn cả morning như kiểu chui qua gầm congtener mà ko trạm gầm ấy nhỉ, cứ thấy ghê ghê.
cụ thích dòng hạng sang nhỉ, nếu em có >800tr em sẽ ko bao giờ tính mua xe cũ, mà sẽ mua mới, được hcur từ đầu, được nhận hoa, bóc tem, quan trong xe chưa vết tích.
và rồi em vừa lấy CX5 Pre mới có >800tr cho gấu, gấu cũng đòi lấy Peugout 308 cũ tầm giá đó nhưng em quyết lấy mới, đến lúc xem CX5 mới thì may quá gấu cũng ưng

Giangle.

Xe hơi
cụ chạy con mini mà đi cao tốc cạnh con công thì thấy ghê ko? em chưa được ngồi em này đi cao tốc nhưng được đi phố, xe nó thấp tè tè, cảm giác ngồi thấp hơn cả morning như kiểu chui qua gầm congtener mà ko trạm gầm ấy nhỉ, cứ thấy ghê ghê.
cụ thích dòng hạng sang nhỉ, nếu em có >800tr em sẽ ko bao giờ tính mua xe cũ, mà sẽ mua mới, được hcur từ đầu, được nhận hoa, bóc tem, quan trong xe chưa vết tích.
và rồi em vừa lấy CX5 Pre mới có >800tr cho gấu, gấu cũng đòi lấy Peugout 308 cũ tầm giá đó nhưng em quyết lấy mới, đến lúc xem CX5 mới thì may quá gấu cũng ưng
gấu nhà em cũng xem 3008 mới nhưng mùi da ghê quá vc em bị say xe. em đi chạy cao tốc thì như một bóng ghost vì thốc cái là bay vèo rồi cảm giác khác BMW nhiều lắm vì mini nó nhỏ mà bật sport thì dính người. Xe mini chạy thì không có gì chê nhưng mỗi lần đi vào Hà Lội thì cũng sợ cụ ạ nên hai xe thay đổi đi cho thoải mái. Đợt em cũng ngắm bán tải nữa đang phân vân chưa biết chọn Raptor hay BMW.

aqua men

Xe máy
e cũng có nhu cầu tương tự

Pela

Xe tăng
Xe cũ hay bất kỳ cái gì mà cũ cũng đều chỉ dành cho những người đam mê.
Còn người bình thường thì nên tránh.
Có 800 triệu mà đi mua xe cũ thì đích thị đam mê.

BMW_X7

Xe điện
Xe cũ hay bất kỳ cái gì mà cũ cũng đều chỉ dành cho những người đam mê.
Còn người bình thường thì nên tránh.
Có 800 triệu mà đi mua xe cũ thì đích thị đam mê.
vâng công nhận, hoặc họ đam mê, hoặc họ có tiền chơi, chứ em mấy đồ đắt tiền cứ hàng mới mà chơi, được bóc tem, được tặng hoa thích hơn.
nữa là sợ nhất vài chủ xe trước để rớt lại

BMW_X7

Xe điện
gấu nhà em cũng xem 3008 mới nhưng mùi da ghê quá vc em bị say xe. em đi chạy cao tốc thì như một bóng ghost vì thốc cái là bay vèo rồi cảm giác khác BMW nhiều lắm vì mini nó nhỏ mà bật sport thì dính người. Xe mini chạy thì không có gì chê nhưng mỗi lần đi vào Hà Lội thì cũng sợ cụ ạ nên hai xe thay đổi đi cho thoải mái. Đợt em cũng ngắm bán tải nữa đang phân vân chưa biết chọn Raptor hay BMW.
chạy vọt nhanh thế vượt thích cụ nhỉ.
em nghe nói Raptor hay lỗi hộp số, cụ chơi BMW đẳng cấp hơn

Pela

Xe tăng
vâng công nhận, hoặc họ đam mê, hoặc họ có tiền chơi, chứ em mấy đồ đắt tiền cứ hàng mới mà chơi, được bóc tem, được tặng hoa thích hơn.
nữa là sợ nhất vài chủ xe trước để rớt lại
Em cũng thế, được bóc tem, được thưởng, được nghĩ mình là duy nhất thì thích hơn là hốt lại.
Nên em rất nể những người mua lại vì đam mê sưu tầm.
Còn người mua lại vì nghĩ tiền không đủ mua xe mới thì mình không bàn.
Những người đó thì hỏng tí là họ than.

BMW_X7

Xe điện
Em cũng thế, được bóc tem, được thưởng, được nghĩ mình là duy nhất thì thích hơn là hốt lại.
Nên em rất nể những người mua lại vì đam mê sưu tầm.
Còn người mua lại vì nghĩ tiền không đủ mua xe mới thì mình không bàn.
Những người đó thì hỏng tí là họ than.
vì em biết 2 chủ xe bị bắt, nhưng 1 ông vẫn kịp bán xong, còn 1 ông vợ bán sau khi bị bắt, loay hoay mãi ko ra được giấy tờ, nên gara nó trả lại, cũng phải nhận lại dù bán rất rẻ, mua xe thế kinh vãi.
ông anh làm cùng còn mua con xe, đi được hơn 10 ngày gặp duyên thế nào gặp đúng em chủ xe cũ, chủ xe chết đột tử gục trên vô lăng luôn, ông ấy bán lại cho gara luôn.
còn thằng bạn em xxx với con bồ trên xe suốt, ôi nghĩ thế mua xe cũ nản thật
nên vừa rồi em cũng mua xe mới cho yên tâm,ít nhấtđi mấy năm ko lo, lại rõ nguồn gốc (tất nhiên xe mới cũng bịđội sale và khách vào ngắm, ngồi suốt, nhưng xe em chắcít, vì CX5đang khan hàng, xe về đến đâu giao hếtđó nên yên tâm hơn hihi

Pela

Xe tăng
vì em biết 2 chủ xe bị bắt, nhưng 1 ông vẫn kịp bán xong, còn 1 ông vợ bán sau khi bị bắt, loay hoay mãi ko ra được giấy tờ, nên gara nó trả lại, cũng phải nhận lại dù bán rất rẻ, mua xe thế kinh vãi.
ông anh làm cùng còn mua con xe, đi được hơn 10 ngày gặp duyên thế nào gặp đúng em chủ xe cũ, chủ xe chết đột tử gục trên vô lăng luôn, ông ấy bán lại cho gara luôn.
còn thằng bạn em xxx với con bồ trên xe suốt, ôi nghĩ thế mua xe cũ nản thật
nên vừa rồi em cũng mua xe mới cho yên tâm,ít nhấtđi mấy năm ko lo, lại rõ nguồn gốc (tất nhiên xe mới cũng bịđội sale và khách vào ngắm, ngồi suốt, nhưng xe em chắcít, vì CX5đang khan hàng, xe về đến đâu giao hếtđó nên yên tâm hơn hihi
“ông anh làm cùng còn mua con xe, đi được hơn 10 ngày gặp duyên thế nào gặp đúng em chủ xe cũ, chủ xe chết đột tử gục trên vô lăng luôn, ông ấy bán lại cho gara luôn.”
Chuyện này nghe sợ vãi đái thế
Tức là “anh cùng làm” đi được 10 ngày thì gặp lại chủ xe cũ, người đã đột tử trên volant
Sợ vãi cả con cua vậy

BMW_X7

Xe điện
“ông anh làm cùng còn mua con xe, đi được hơn 10 ngày gặp duyên thế nào gặp đúng em chủ xe cũ, chủ xe chết đột tử gục trên vô lăng luôn, ông ấy bán lại cho gara luôn.”
Chuyện này nghe sợ vãi đái thế
Tức là “anh cùng làm” đi được 10 ngày thì gặp lại chủ xe cũ, người đã đột tử trên volant
Sợ vãi cả con cua vậy
cụ lại đọc ko kỹ rồi, em viết là gặp EM CHỦ XE CŨ, là thằng em của chủ xe, mà chủ đó ngỏm trên vô lăng xe, chủ xe đó cách nhà anh bạn em có hơn 10km, hôm đó đi u rượu, vô tình thằng em chủ xe cũ thấy xe biển đó, em nhớ đuôi 076, em chủ cũ ra nói chuyện mới biết, ông kia cho cả địa chỉ nhà chủ xe cũ luôn, ông bạn em nhờ xác minh, chuẩn xác, sợ vãi ái. bán luôn
thế mà em cũng ngồi xe đó 2 lần cùng ông anh hihi

Pela

Xe tăng
cụ lại đọc ko kỹ rồi, em viết là gặp EM CHỦ XE CŨ, là thằng em của chủ xe, mà chủ đó ngỏm trên vô lăng xe, chủ xe đó cách nhà anh bạn em có hơn 10km, hôm đó đi u rượu, vô tình thằng em chủ xe cũ thấy xe biển đó, em nhớ đuôi 076, em chủ cũ ra nói chuyện mới biết, ông kia cho cả địa chỉ nhà chủ xe cũ luôn, ông bạn em nhờ xác minh, chuẩn xác, sợ vãi ái. bán luôn
thế mà em cũng ngồi xe đó 2 lần cùng ông anh hihi
À ừ đúng rồi sao như ma ấy, giờ em đọc lại thì đúng cụ viết rõ "em chủ xe cũ"
Mắt em hột vịt quá.
Mà kể cả đọc đúng hay đọc sai thì cũng sợ vãi cả đái cụ ạ

BMW_X7

Xe điện
À ừ đúng rồi sao như ma ấy, giờ em đọc lại thì đúng cụ viết rõ "em chủ xe cũ"
Mắt em hột vịt quá.
Mà kể cả đọc đúng hay đọc sai thì cũng sợ vãi cả đái cụ ạ
vâng nên anh bạn em bán luôn lại cho 1 gara khác, ko biết ko sao, biết thì thôi ko dám luôn

hungf1

[Tịch thu bằng lái]
Thế bây h xe đó bán sang tỉnh khác thay đổi biển số thì bố ai mà biết đc nữa nhỉ