[Funland] Single mom

Trạng thái
Thớt đang đóng

LeTai1979

Racing Boy

tranthanhhaist

Xe buýt
9x single mom e thấy cũng bình thường, cơ bản giờ bỏn cũng ít chịu đựng, vài trận cãi vã là dứt luôn, 8x trở lên chắc ít hơn. Cháu em 2 đứa đùa nhau rồi nổi quạo thế là ly dị luôn, như trẻ con giận cái là nghỉ chơi á, đám 2k này kinh thật.

fundraiser

Xe container
Chủ đề nhạy cảm, em vào hóng. Có ảnh thì tốt quá.

Sứa.

Xe buýt
Em chứng kiến khá nhiều, phong trào GIẢI PHÓNG PHỤ NỮ khởi nguồn nhiều nhất là các mợ 8x đời đầu do giai đoạn này XH đã bắt đầu biến chuyển, thông tin trên MXH lan tỏa rất rộng rãi.
Và lạ 1 cái là nhiều em Zin rất khó có ny nhưng cũng là em đó sau khi lấy ck có con xong bỏ ck thì lại rất đắt hàng và rất dễ lấy ck2 mà lại đa phần là zai tân mới nể, nhìu cụ kém tuổi :))
Kiểu như đã qua bãi tha ma 1 lần thì ko bao giờ sợ ma nữa vậy :))

anhquan95

Xe hơi
Cụ cứ cẩn thận , chơi với ai thì mình là trung bình cộng 10 người bạn mình chơi
thế thì cụ ấy phải chơi với hội có chồng hay cặp bồ để trung bình lại ah cụ :)))) chứ khuyên vợ bỏ bạn là ngó khoai rồi

tranthanhhaist

Xe buýt
Em chứng kiến khá nhiều, phong trào GIẢI PHÓNG PHỤ NỮ khởi nguồn nhiều nhất là các mợ 8x đời đầu do giai đoạn này XH đã bắt đầu biến chuyển, thông tin trên MXH lan tỏa rất rộng rãi.
Và lạ 1 cái là nhiều em Zin rất khó có ny nhưng cũng là em đó sau khi lấy ck có con xong bỏ ck thì lại rất đắt hàng và rất dễ lấy ck2 mà lại đa phần là zai tân mới nể, nhìu cụ kém tuổi :))
Dân cày game gọi là lên level cụ à.

Opel Astra

Xe điện
Sống vội, đến với nhau chỉ nhìn qua tí mã vs nhà cửa ô tô rồi có tí biến lại chia tay vội.. thì sẽ lắm thôi :D
Cái vụ Đến nhanh thì quả là không hay ho lắm.

Nhưng vụ Đi nhanh thì đáng được ủng hộ, bác ạ. Vì Đi nhanh thì vợ chồng ít oánh nhau chưởi rủa, vẫn còn có thể là bạn bè => mức độ nào đó con cái đỡ khổ.
Tụi tây theo mô hình này.

Còn đúng quy trình với Tổ hoà giải rồi Hội phụ nữ phường nhà rồi đợi đến khi máu chảy đầu rơi, thì con cái là người lãnh hậu quả đầu tiên.

hưvô

Xe lăn
..........
Ngồi nhậu thấy chị em nào cũng tâm sự, ck tệ bạc, ck cờ bạc, ck gái mú, ck hư hỏng, ck báo nợ.
Đàn ông giờ hỏng hết rồi à các cụ
Chết, em có đủ hết các yếu tố cụ kể trên, có khi em cũng sắp bị single dad rồi :( #:-s:-ss:-@~X(

Website
www.facebook.com
Ơ, em tưởng "Single mom" là nói về hội chị em có con nhưng không kết hôn (Không muốn, không thể... ) mới đúng chứ nhỉ?
Chứ tính cả hội đã ly dị thì em e là không chuẩn lắm.

Sứa.

Xe buýt
Bây giờ single mom rất nhiều chị em trông cũng trẻ, đẹp. Lý do thì kể cả VN hay nước ngoài khi chia tay đều là không hợp :D. Vấn đề duy nhất chỉ còn là đứa con nên thường các mẹ chịu khó chăm con đến năm 18 tuổi, rồi sau đó tính đến việc kết hôn 1 lần nữa hay không
Các mợ SG ko thích đi bước nữa đâu, nhất là các mợ đã con. Em nghe tâm sự thì hay bảo là lấy ck 1 lần sợ đến già, rước cục nợ lại mất tự do...thà cứ vậy yêu đương sẽ đc chiều hơn và ko bị ràng buộc. Lấy ck nữa thì chỉ có đc 2 người đàn ông còn ở vậy thì hằng hà sa số 🤣🤣🤣

DurexSSL

Xe buýt
Có tới trăm rưởi Cụ nghía thớt này chỉ sau 45 phút mở

Phải công nhận vẫn các Cụ, bên thớt Uka thì vật nhao tóe khói lửa, mà về thớt này sao mà chân tình chia sẻ với nhao thế, thiệc là nhân zăn mà

:D :D :D

Opel Astra

Xe điện
Nhiều mà bác, ông sao còn dính chứ đừng nói ốp phờ.
Ông sao Emmanuel Macron này, anh Cesc Fabregas này, anh Zlatan Ibrahimovic này, ...

tientaninfotech

Xe tăng
Là phụ nữ thì đừng để cái tôi quá cao, cao quá là vỡ luôn.
Đàn ông thường cũng nhịn, nhưng thường là cái tôi cao ngút. Thông thường là 2 VC đều nhường nhịn nhau, nhưng căng quá thì là Phụ Nữ nên nhường xíu.Thua xíu thì có sao đâu.
Mà nữ quyền giờ giương cờ cao quá thì những single mon đầy luôn là đúng chứ sao.

Sứa.

Xe buýt
Hình như đó là khái niệm single mom "mở rộng" ấy chứ.
Khái niệm thuần nhất của từ này, xưa tôi nhớ là chỉ mấy em có con nhưng chưa kịp lấy chồng bao giờ.
Ơ, em tưởng "Single mom" là nói về hội chị em có con nhưng không kết hôn (Không muốn, không thể... ) mới đúng chứ nhỉ?
Chứ tính cả hội đã ly dị thì em e là không chuẩn lắm.
Mọi khái niệm, định nghĩa...đều có thể tự diễn biến theo thời gian và bối cảnh :D

Trạng thái
Thớt đang đóng