[Funland] Single mom

Trạng thái
Thớt đang đóng

dungnv10

Xe tăng
ô, chính vì thế mới là Sinh gờ măm, ko biết mẹ cháu có biết bố của con mình là ai không nữa, khổ thân tụi nhỏ thôi

Han Riverside

Xe buýt
Do bản chất công việc của cụ và các mối quan hệ của cụ thường tiếp xúc với dạng khách hàng là như vậy , chứ phụ nữ đa số ai cũng có mưu cầu cho mình một gia đình hạnh phúc , chồng con đầy đủ chứ cụ :D

Mr Chun

Xe tăng

langtoilangtoi

Xe điện
Giới trẻ giờ tự tin và họ tự do hơn trong lựa chọn so với các cụ trước kia. Khi ko hợp là chia tay dễ dàng và đơn giản hơn chứ ko chịu đựng cho nó mòn người.
Trước kia thì sợ nhiều thứ, chủ yếu là cố gắng giữ hình ảnh gia đình hạnh phúc. Có người già rồi vẫn phải chịu vì chồng (hay vợ) ko hiểu

Mr Chun

Xe tăng
Do bản chất công việc của cụ và các mối quan hệ của cụ thường tiếp xúc với dạng khách hàng là như vậy , chứ phụ nữ đa số ai cũng có mưu cầu cho mình một gia đình hạnh phúc , chồng con đầy đủ chứ cụ :D
Kh của em cũng đa dạng mà cụ. Mà kh của em khi lv với em đều phải có dkkh hoặc giấy xác nhận tt hôn nhân. Vì liên quan đến ts và mua bán.
Chắt lọc lại sao nhiều thế 😩

DurexSSL

Xe buýt
Vì công việc, các mối quan hệ, khách hàng, rồi tính em cũng thích giao lưu. Em nhận thấy sao giờ nhiều chị em single mom thế các cụ, rất nhiều luôn ấy ạ, ngồi đâu cũng gặp. Các chị em single mom còn toàn chơi theo nhóm, theo hội, các em trẻ 9x rất nhiều, hay giờ là phong trào. Các chị em khét lắm, nhậu giỏi, chém gió tốt, tự tin lắm. Em nhiều khi nhậu cùng còn rén.
Ngồi nhậu thấy chị em nào cũng tâm sự, ck tệ bạc, ck cờ bạc, ck gái mú, ck hư hỏng, ck báo nợ.
Đàn ông giờ hỏng hết rồi à các cụ
Thì sao?

Sứa.

Xe buýt
Vì công việc, các mối quan hệ, khách hàng, rồi tính em cũng thích giao lưu. Em nhận thấy sao giờ nhiều chị em single mom thế các cụ, rất nhiều luôn ấy ạ, ngồi đâu cũng gặp. Các chị em single mom còn toàn chơi theo nhóm, theo hội, các em trẻ 9x rất nhiều, hay giờ là phong trào. Các chị em khét lắm, nhậu giỏi, chém gió tốt, tự tin lắm. Em nhiều khi nhậu cùng còn rén.
Ngồi nhậu thấy chị em nào cũng tâm sự, ck tệ bạc, ck cờ bạc, ck gái mú, ck hư hỏng, ck báo nợ.
Đàn ông giờ hỏng hết rồi à các cụ
Giờ chị em trẻ quan niệm lấy ck như kiểu pass qua 1 chứng chỉ kiểu như TOEIC, TOXIC... gì đó :D Vì vậy rất nhiều chị em lấy xong có 1 em bé thấy ck ko ổn là Ly hôn luôn nuôi con 1 mình cho tự do :)) 1 phần nữa là do truyền thông MXH nhiều SG tả cảnh sinh hoạt sang chảnh và tự do (nhất là tự do yêu đương) thì khối mợ lại thích và dẫn trở thành xu hướng :D

Chỉnh sửa cuối:

cam xanh

Xe máy
Bây giờ single mom rất nhiều chị em trông cũng trẻ, đẹp. Lý do thì kể cả VN hay nước ngoài khi chia tay đều là không hợp :D. Vấn đề duy nhất chỉ còn là đứa con nên thường các mẹ chịu khó chăm con đến năm 18 tuổi, rồi sau đó tính đến việc kết hôn 1 lần nữa hay không

caisua

Xe lăn
Giờ chị em trẻ quan niệm lấy ck như kiểu pass qua 1 chứng chỉ kiểu TOEIC, TOXIC...:D Vì vậy rất nhiều chị em lấy xong có 1 em bé thấy ck ko ổn là Ly hôn luôn nuôi con 1 mình cho tự do :)) 1 phần nữa là do truyền thông MXH nhiều SG tả cảnh sinh hoạt sang chảnh và tự do (nhất là tự do yêu đương) thì lại khối mợ lại thích và dẫn trở thành xu hướng :D
tại các ông OF hết, nuôi SG tốn gấp mấy lần nuôi F1 mà vẫn nuôi nên mới thành xu hướng chứ lứa thanh niên bây giờ tự do rồi thì chục năm nữa lứa 7x hết sức hết xiền, lứa 9x hết nuột thì nó lại hết trend

Trạng thái
Thớt đang đóng