5,5 triệu cho bữa ăn 1kg cá chình, 12 con tu hài, 2 đĩa pho-mai và 10 lon bia...

4eyes10

Xe buýt
Nhân vụ khách hàng ăn tại Nhà hàng My Way (tầng 1 tòa nhà 24T2, khu đô thị Trung Hòa – Nhân Chính) bị mất xe máy, nhà hàng không trách nhiệm, thoái thác không chịu đền bù, một thực khách bức xúc về bữa ăn của mình gồm 1kg cá chình, 12 con tu hài, 2 đĩa pho-mai và 10 lon bia thanh toán 5,5tr, đòi hóa đơn thì nhân viên bảo không biết sử dụng vi tính, không có ổ cắm điện, đòi hóa đơn viết tay thì bảo không có giấy bút (sao nó không lý do là không biết chữ có hay hơn không x-(). Em thì chưa vào lần nào nhưng xem tình hình này chắc là kính nhi viễ chi roài...^:)^^:)^^:)^

XPQ

Xe lăn
Tên nó là My way,tức là đường nhà nó.Cụ đi vào đường nhà nó thì cụ phải chịu thôi.Để em mở nhà hàng Your Way mới chu đáo được.

mai.thanh10

Xe container
Cơm tù cao cấp giữa thủ đô ngàn năm văn hiến. Từ nay em chỉ ăn cơm tù - nhưng do Gấu nấu.

meoluoi

Xe điện
Cơm ngục còn hơn cơm tù

muadem

Xe cút kít
Bẩu: ngoài bụng vợ hai tao có đám hoa cải mới cả mới đi tập huấn cùng Bin La đen về, có viết hóa đơn không???

lehuy_kr

Xe tải
Em cũng ăn ở nhà hàng này 1 lần rồi, nhưng do thằng Hàn xẻng nó trả = $, xong thâynos nhìn tờ bill mà mặt nó méo xệch, thấy thương nó quá 8-}

notveryniceguy

Xe buýt
Tên nó là My way,tức là đường nhà nó.Cụ đi vào đường nhà nó thì cụ phải chịu thôi.Để em mở nhà hàng Your Way mới chu đáo được.
cụ nói chuẩn, em vào chỗ này một lần, thấy đồ ăn và đồ uống quá bình thường mà đắt gấp rưỡu gấp 2 lần ở ngoài, phục vụ thì chán ốm, em ra ngoài ngồi cho sướng
@4eyes10: cụ gọi thằng quản lý của nó ra, k có hóa đơn cụ thanh toán làm gì, em đi ăn mấy chỗ mà nó phục vụ vớ vẩn em còn chửi cho nó chừa ấy, nhưng ngoài bắc mình nhiều chỗ phục vụ vớ vẩn quá nên có chửi nó cũng kệ, cạch móm mỳ nó ra cụ ạ

nhareason

Xe container
Website
www.facebook.com
Quan điểm của em đi đâu, ăn gì là em cứ hỏi giá trước, ko ăn, ko sử dụng bất cứ cái gì mà không biết trước cả. Em ko mặc cả, kỳ kèo mà thấy được thì dùng ko thì thôi.

beefburger

Xe tăng
Nhân vụ khách hàng ăn tại Nhà hàng My Way (tầng 1 tòa nhà 24T2, khu đô thị Trung Hòa – Nhân Chính) bị mất xe máy, nhà hàng không trách nhiệm, thoái thác không chịu đền bù, một thực khách bức xúc về bữa ăn của mình gồm 1kg cá chình, 12 con tu hài, 2 đĩa pho-mai và 10 lon bia thanh toán 5,5tr, đòi hóa đơn thì nhân viên bảo không biết sử dụng vi tính, không có ổ cắm điện, đòi hóa đơn viết tay thì bảo không có giấy bút (sao nó không lý do là không biết chữ có hay hơn không x-(). Em thì chưa vào lần nào nhưng xem tình hình này chắc là kính nhi viễ chi roài...^:)^^:)^^:)^
MY WAY chỗ cụ nói em đã ăn ở đó từ vài năm trước roài khi mà ngoài đó còn ít nhà hàng lắm, nói chung chỗ đó nói về hải sản thì thường và đầu bếp cũng không phải trình cao, nhân viên phục vụ kém hay túm tụm nói chuyện chứ ít khi để ý đến khách.
Ngay cạnh đó có một cái nhà hàng có tên CHAIRMAN cũng toàn đồ hải sản, cụ đến đó thử xem, đầu bếp bên đó làm món BA BA chuẩn lắm nhất là món om chuối đậu ăn với bún.

dapvocaydan

Xe điện
Làm ăn kiểu chộp giật thế mà cũng đi mở nhà hàng, sao không làm ăn cướp nhỉ, chả phải đầu tư nhiều lắm

dutoan

Xe buýt
Chaiman phong cách phục vụ đúng là cho chaiman, tuy nhiên các cụ vào ăn ở đây dễ bị đụng đày tớ của nhân dân lắm.
Giá bán ở chaiman cũng không rẻ đâu ạ, tuy nhiên đồ biển làm rất ngon!

Dịch Vụ Công Chứng

[Tịch thu bằng lái]
thế này thì chit em roài

nambombom

Xe buýt
Bữa ăn thế mới thấy ngon, chứ cũng món đấy mà ra Tô Hiến Thành ăn là 'VỚ VẨN".

Smee april

Xe điện
Ngày trước thì nhà hàng này phục vụ được. Giá thì tương đối cao. Thế mạnh là các loại bia nhập từ châu Âu. Nhưng mà giờ thì bia nhập tràn ngập rồi, phục vụ thì dở hơi. Tuy nhiên các cụ vào đây ăn vẫn gặp đầy tớ của nhân dân đấy.

Vụ hóa đơn thì nhà này cũng hay nhập nhèm lắm. Em đoán là trốn thuế hoặc là nhân viên tính bố láo. Nhưng mà bảo là không biết dùng máy tính và không có hóa đơn viết tay thì là nhân viên bố láo. Cụ nào gặp cảnh đó mà vẫn trả tiền là quá hiền.

Chairman em cũng ngồi rồi. Chủ yếu là tiền chùa thì mới dám vào đây vì giá cũng cao chả kém. Được mỗi cái là vắng nên thích phòng riêng, yên tĩnh là được ngay. Nhân viên phục vụ thì cũng thường thôi.

springsea

Xe container
Ai bẩu cụ vào "My way" cháu hay vào "Ven duong" hay "Via he" ăn uống bét nhè đứng dậy 01 lít :)

bes

Xe lăn
Các cụ chửa chi đã ném đá, chửi bới nó vèo vèo.
Nó đắt nó ghi rõ giá trong Menu chứ nó có lừa ai đâu.
Thấy đắt thì đừng có vào, thích hoành tráng dẫn nhau vào ăn xong lu loa tiếc tiền thật chả ra làm sao cả.
Kinh nhất mấy cụ chửi góp, có khi còn chưa biết cái nhà hàng nó ở chỗ nào, nó ntn cũng nói như đúng rồi :((

gia doi

Xe điện
Những quán kiểu như thế này theo em các cụ làm hẳn một trang cảnh báo về các chỗ ăn uống như quán my way kể trên để mọi người cùng biết và tránh. Thì những quán mở ra sau hoặc đã mở rùi thì phải biết coi " Khách hàng là thượng đế" chứ không phải coi chúng ta như một con gà công nghiệp béo tốt mà để cho bọn này vặt lông được.