[Funland] Mại dâm online

Dr Thanh Bùi

Xe container
Hihihi, nếu nghiện quá, vật vã quá thì phải tìm mối quen, mối offline chứ ai lại tìm online ... Nghĩa Lộ chết. Hihihi.
Online có nhiều mối và lựa chọn hơn, ưng e nào thì cụ chốt kèo ruột có sao đâu. Lọ mọ tìm offline thời nay khó lắm

peter84

Xe máy
Giờ các cụ vào gg gõ mấy từ gg online có mà đầy; giá cả thì trên web có. Nó có giá đa dạng từ thấp tới cao phục vụ đủ cho nhu cầu các cụ thôi.
Mấy em đó em thấy ý thức phòng chống bệnh lây qua đtd còn hơn ối cụ trên này đó

xitruman

Xe buýt
:)) các cụ nhiều kinh nghiệm phong phú quá đi.

duonglamkhoa

Xe tăng
Em ở Vũng Tàu. Món kia nhiều như lợn con. Bạn bè em từ bắc vào hay trên Tây Nguyên xuống chơi kiểu gì em cũng dẫn đi.
Có thằng bạn thân nó dân thủy thủ. Lúc đó nó chưa có vợ. Vào 1 tuần không muốn về nữa.
Lúc về quê chúng nó đón tiếp em như khách VIP. Nhưng chỉ nhậu thôi. Chứ món kia ở quê không bằng ở VT được.
VT em đi thường xuyên nhưng chỉ nhậu, tắm biển rồi về, chả xơ múi gì khác.
Cọc chèo em ở VT, anh em, con cháu nhà ổng làm xxx nhiều lắm. Qua nhiều lần nhậu nên biết mặt nhau hết. Lớ ngớ hôm xấu giời, mình đi lang thang mà họ gặp được thì ăn cám. :D

honda_cub79

Xe lăn
Mấy ông bị lừa kể cũng cay nhỉ, xem ảnh ngon chuyển tiền chờ xơi mà lại bị bùng :D

namphong12

Xe container
Cọc chèo em ở VT, anh em, con cháu nhà ổng làm xxx nhiều lắm. Qua nhiều lần nhậu nên biết mặt nhau hết. Lớ ngớ hôm xấu giời, mình đi lang thang mà họ gặp được thì ăn cám. :D
Đàn ông cả có gì đâu. Các ông ấy còn bằng 9 mình ấy
Ông chú ruột em xuống chơi. Em bảo thằng bạn em. " lát mày dẫn ông chú tao đi cái" rồi đưa tiền cho nó.

banmotnucuoi

Xe lăn
Úi zời mấy ông cậu của vợ, ông anh của vợ cứ hỏi em biết chỗ nào ko? Em toàn chối ko biết.
Các ông ý tìm đc quán rủ mình đi vào cùng thắng nhân viên nó hỏi mấy ông kia là bạn của a T à. Mệt vãi

Hổ Con

Xe tăng
Người có tiền thì họ đâu có thời gian, gái gú nó như món ăn, lắm cụ thích lọ mọ chế biến rồi thưởng thức, nhiểu cụ lại thích vào nhà hàng phục vụ tận giường.
Em thì chả có thời gian cũng ko có tiền nên ăn cơm nhà cho ấm bụng.
Còm như GS thế này thì thời trai trẻ cũng oanh liệt lắm. Giờ đúng chuyên môn nên chê chứ gì.

Yoshi Hito

Xe hơi
Này mấy thanh niên trẻ tt thượng não mới bị dụ, các cụ ở đây toàn đầu 4 là ít nhất, testosterone ko còn, lưng mỏi tóc bạc chân mềm hết cả rồi, lảm gì còn hứng thú gì nữa mà dính vào. Còn các cháu trẻ trâu thích oai cứ vào đây để đc gọi là cụ thì tôi ko tính. Thành phần trẻ trâu dốt nát vào lập nick cũng cụ cụ mợ mợ như ai thì cũng chả thiếu.
Em thấy câu chuyện của cụ phần sau nó không liên quan tới thớt lắm thì phải. Ngoài ra em cũng thắc mắc chút, em thấy tuổi cụ là 40, cụ được cấp bằng năm 2010 nghĩa là thời điểm cụ 25 tuổi. Vậy lý do gì mà cụ lại có thành kiến với các cụ dưới 40 vậy ạ? cụm từ "thành phần trẻ trâu dốt nát" của cụ viết bên trên em thấy không phù hợp với câu từ của một cụ U40 cho lắm.
PS: em dưới 40 cụ thể là 36 tuổi ạ :D

PhongFood

Xì hơi lốp
Ngày ngủ 10h dậy ăn sáng và trưa, chiều đi check in chụp ảnh sang chảnh khoe bò đi và tập gym.... Không làm callgirl thì làm gì :D

sskkb

Xe tăng
Cái này mà cũng online trả tiền trước cơ à? Cứ tiền trao cháo múc đàng hoàng, cần quái gì online

Mc Bia

Xe điện
Em thì thật là sao không chính quy cho nó nhanh. Hay như Đức, làm cái phòng như bốt điện thoại, bên trong đầy đủ, thả xu tính tiền. Cứ nhân danh này kia chứ Thái phong kiến trừ vua ra thì dân thường vẫn 1 vợ 1 chồng chung thủy. Nhà mình giờ em chắc chắn là nghiện tình dục. Như trang 24h.com.vn quảng cáo thì khác gì trang sờ ếch đâu.

Dr Thanh Bùi

Xe container
Còm như GS thế này thì thời trai trẻ cũng oanh liệt lắm. Giờ đúng chuyên môn nên chê chứ gì.
E hay tàu ngầm bên Xam nên vững lý thuyết lắm cụ ạ! Giờ ngày nào e cũng làm thứ liên quan, đúng là đời ko như mơ

BMW X11

Xe điện
Kể cũng lạ, sao mà bị lừa được nhỉ ??? :D
Em thì cứ vào mấy trang Check Việt, chọn em nào mình ưng, gọi điện, hẹn nơi gặp ...chơi xong trả tiền, hết.
Chả bao giờ phải trả tiền trước.

À, mà có bị lừa thì chỉ đôi lần bị tráo hàng, tức là book 1 em, nhưng lúc đến Nhà nghỉ lại 1 em khác tiếp....nhưng mà...giá vẫn thế, cũng chả ảnh hưởng mấy. :))
Nói chung, kinh nghiệm em là chọn hàng tuyển giá tầm 1tr5-2tr5 / shot thì ít bị tráo hàng. :))
Hàng 3 lit mới khó bị tráo, bác ạ.
Hàng củ quả đổi nhiều lắm.

VIKO L

Xe điện
E ko hiểu sao bọn lừa đảo hay dùng tele mà ko dùng zl hở các cụ?

VIKO L

Xe điện
em ko phải đại gia nên ko biết họ có suy nghĩ thế nào rồi, thay vì alo 1 cái để rùng mình thì em đi cưa gái đúng gu, đi ăn, du lịch cho cảm xúc nó lên, rùng bao cái chả được. Cách của em hơi tốn thời gian tìm chút :))
Làm như cụ phải ngon dai hoặc dẻo mỏ và kiên trì

HI_CLASS

Xe điện
Em thấy câu chuyện của cụ phần sau nó không liên quan tới thớt lắm thì phải. Ngoài ra em cũng thắc mắc chút, em thấy tuổi cụ là 40, cụ được cấp bằng năm 2010 nghĩa là thời điểm cụ 25 tuổi. Vậy lý do gì mà cụ lại có thành kiến với các cụ dưới 40 vậy ạ? cụm từ "thành phần trẻ trâu dốt nát" của cụ viết bên trên em thấy không phù hợp với câu từ của một cụ U40 cho lắm.
PS: em dưới 40 cụ thể là 36 tuổi ạ :D
Chịu thật, ko hiểu thù hằn gì với cụ nào it tuổi hay thể hiện cái thượng đẳng gì ở đây. Giống như qua tuổi 20 chê bọn 18 trẻ trâu, mất dậy. Làm e (37t) thấy giật mình khi đọc còm của cụ ấy