[Funland] Mại dâm online

Kinnnnn

Xe tải
PHò nó cũng có this có that nhé :))
Cụ không biết có những phát rùng mình cả nghìn đô ah ?
Phó đò cỡ a e ta mơ cũng không được thử ý chứ.
em ko phải đại gia nên ko biết họ có suy nghĩ thế nào rồi, thay vì alo 1 cái để rùng mình thì em đi cưa gái đúng gu, đi ăn, du lịch cho cảm xúc nó lên, rùng bao cái chả được. Cách của em hơi tốn thời gian tìm chút :))

Romeo_Beck

Xe hơi
Nhiều cụ chắc gu lạ chứ gì chưa gặp mặt toàn gọi điện online mà chuyển hết 12 tỷ thì cũng xin thua cụ

Tien Minh Shop

Xe hơi
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Này mấy thanh niên trẻ tt thượng não mới bị dụ, các cụ ở đây toàn đầu 4 là ít nhất, testosterone ko còn, lưng mỏi tóc bạc chân mềm hết cả rồi, lảm gì còn hứng thú gì nữa mà dính vào. Còn các cháu trẻ trâu thích oai cứ vào đây để đc gọi là cụ thì tôi ko tính. Thành phần trẻ trâu dốt nát vào lập nick cũng cụ cụ mợ mợ như ai thì cũng chả thiếu.
Cụ này thô nhưng thật này!. Cơ mà cụ đánh giá cũng hơi một chiều ạ.

--Lamborghini--

Xe lăn
em ko phải đại gia nên ko biết họ có suy nghĩ thế nào rồi, thay vì alo 1 cái để rùng mình thì em đi cưa gái đúng gu, đi ăn, du lịch cho cảm xúc nó lên, rùng bao cái chả được. Cách của em hơi tốn thời gian tìm chút :))
Thì không có tiền phải đi đường vòng, với cả cách đó thì cũng khó tiếp cận được những phò cao cấp :))
Các a bận trăm công nghìn việc đâu có tg mà tán tỉnh rồi bà cả ở nhà nữa, nên chốt giá là vào khách sạn, rùng minh xong thì thanh toán đường ai lấy đi :))

catking113

Xe điện
Ông bị lừa 50 tỷ chắc tài khoản phải có 5000 tỷ.

lairai

Xe lăn
Website
www.facebook.com
Món này cũng online được thì cũng đến chịu.

tôi yêu ô tô

Xe container
Gặp trực tiếp, các e đòi đưa tiền trước khi quất, khéo cc còn đuổi mịa đi chứ ai lại chuyển tiền qua mạng như thế bao giờ =))

catking113

Xe điện
Kể cũng lạ, sao mà bị lừa được nhỉ ??? :D
Em thì cứ vào mấy trang Check Việt, chọn em nào mình ưng, gọi điện, hẹn nơi gặp ...chơi xong trả tiền, hết.
Chả bao giờ phải trả tiền trước.

À, mà có bị lừa thì chỉ đôi lần bị tráo hàng, tức là book 1 em, nhưng lúc đến Nhà nghỉ lại 1 em khác tiếp....nhưng mà...giá vẫn thế, cũng chả ảnh hưởng mấy. :))
Nói chung, kinh nghiệm em là chọn hàng tuyển giá tầm 1tr5-2tr5 / shot thì ít bị tráo hàng. :))
Có tý hình xăm thì càng yên tâm ko lo bị tráo cụ nhỉ.

Kinnnnn

Xe tải
L{!}N lạ , cá tươi
L giang mai, L HIV, L sùi mào gà,.. ngày chục ông bu vào l*ếm. nghĩ kinh vãi
chắc do em bị ám ảnh với mấy bệnh này nên đầu trên vấn át được đầu dưới :v

namphong12

Xe container
Toàn U50,60 cháu nôi, cháu ngoại rồi thì cưa gái kiểu gì.
Không thì nuôi sgbb

tôi yêu ô tô

Xe container
Tìm chỗ rùng mình thì bóc bánh trả tiền cho nhanh. Ai đời còn phải cưa đi tán, ông 40 tuổi chiều thế méo nào dc các cháu 18 đôi mươi. Thế nên hàng cc nó vẫn luôn khát hàng.

duonglamkhoa

Xe tăng
Kể cũng lạ, sao mà bị lừa được nhỉ ??? :D
Em thì cứ vào mấy trang Check Việt, chọn em nào mình ưng, gọi điện, hẹn nơi gặp ...chơi xong trả tiền, hết.
Chả bao giờ phải trả tiền trước.

À, mà có bị lừa thì chỉ đôi lần bị tráo hàng, tức là book 1 em, nhưng lúc đến Nhà nghỉ lại 1 em khác tiếp....nhưng mà...giá vẫn thế, cũng chả ảnh hưởng mấy. :))
Nói chung, kinh nghiệm em là chọn hàng tuyển giá tầm 1tr5-2tr5 / shot thì ít bị tráo hàng. :))
Khoảng 2 tháng trước có anh bạn (học cùng, ở cùng KTX ngày trước, hiện ở HN) vào SG chơi, em đưa đi nhậu.
Em thì biết cái gì ngoài nhậu đâu nên nhậu xong thì rủ đi hát. Ổng hỏi: hát xong thì sao? Em nói: về chứ sao. Ổng buồn buồn, ko nói gì. Nhìn mặt ổng thấy không ưng cái bụng dồi, em nói: anh muốn món kia hở? Nhưng em không biết ở đâu có. :)) Ổng nói: để tao. Sau đó ổng cũng lên chếc việc gì đó, cũng với tầm giá như cụ nói. Nói chung là ổn. :))

Hôm sau anh bạn về HN mà cái mặt thấy vui vẻ. Mới hôm kia gọi em, hẹn hôm nào vào SG đi nhậu tiếp nhá. :))

Kinnnnn

Xe tải
Tìm chỗ rùng mình thì bóc bánh trả tiền cho nhanh. Ai đời còn phải cưa đi tán, ông 40 tuổi chiều thế méo nào dc các cháu 18 đôi mươi. Thế nên hàng cc nó vẫn luôn khát hàng.
Thế chắc e trẻ người non dạ, chưa đến tuổi các cũ nên suy nghĩ còn khác nhau :))

namphong12

Xe container
Khoảng 2 tháng trước có anh bạn (học cùng, ở cùng KTX ngày trước, hiện ở HN) vào SG chơi, em đưa đi nhậu.
Em thì biết cái gì ngoài nhậu đâu nên nhậu xong thì rủ đi hát. Ổng hỏi: hát xong thì sao? Em nói: về chứ sao. Ổng buồn buồn, ko nói gì. Nhìn mặt ổng thấy không ưng cái bụng dồi, em nói: anh muốn món kia hở? Nhưng em không biết ở đâu có. :)) Ổng nói: để tao. Sau đó ổng cũng lên chếc việc gì đó, cũng với tầm giá như cụ nói. Nói chung là ổn. :))

Hôm sau anh bạn về HN mà cái mặt thấy vui vẻ. Mới hôm kia gọi em, hẹn hôm nào vào SG đi nhậu tiếp nhá. :))
Em ở Vũng Tàu. Món kia nhiều như lợn con. Bạn bè em từ bắc vào hay trên Tây Nguyên xuống chơi kiểu gì em cũng dẫn đi.
Có thằng bạn thân nó dân thủy thủ. Lúc đó nó chưa có vợ. Vào 1 tuần không muốn về nữa.
Lúc về quê chúng nó đón tiếp em như khách VIP. Nhưng chỉ nhậu thôi. Chứ món kia ở quê không bằng ở VT được.

anphudong

Xe buýt
L giang mai, L HIV, L sùi mào gà,.. ngày chục ông bu vào l*ếm. nghĩ kinh vãi
chắc do em bị ám ảnh với mấy bệnh này nên đầu trên vấn át được đầu dưới :v
Chơi P nó l*ếm mình còn hãi, ông nào làm việc đó chắc khát tình lắm lắm.

Diep1979

Xì hơi lốp
Nhà cháu đầu giường có dắt một con dao
Gấu bảo: "trừ tà hay thế nào đố biết'
Thỉnh thoảng nói mơ: "Trăng hoa bà cho chết"
Cháu lại hoảng hồn, yêu tha thiết hơn xưa ;))

........
Món lầu xanh đỏ kia thì cháu chịu. Chưa thử bao giờ :))

Dr Thanh Bùi

Xe container
Người có tiền thì họ đâu có thời gian, gái gú nó như món ăn, lắm cụ thích lọ mọ chế biến rồi thưởng thức, nhiểu cụ lại thích vào nhà hàng phục vụ tận giường.
Em thì chả có thời gian cũng ko có tiền nên ăn cơm nhà cho ấm bụng.

Kinnnnn

Xe tải
Nhà cháu đầu giường có dắt một con dao
Gấu bảo: "trừ tà hay thế nào đố biết'
Thỉnh thoảng nói mơ: "Trăng hoa bà cho chết"
Cháu lại hoảng hồn, yêu tha thiết hơn xưa ;))

........
Món lầu xanh đỏ kia thì cháu chịu. Chưa thử bao giờ :))
Nhìn chữ ký của cụ là thấy uy tín rồi :))

lairai

Xe lăn
Website
www.facebook.com