Khách sạn ở Sầm Sơn

_Black_Jack_

Xe buýt
Em vừa đi về chiều nay đây. Nói chung 2 năm nay em đi liên tiếp thấy thay đổi nhiều lắm. Sạch sẽ mà nghiêm chỉnh hơn,ko thấy chặt chém ji cả,giá các mặt hàng trưng ở cái bảng to tướng ở bãi tắm í :D. Sáng nay vừa chứng kiến quả dân phòng bắt bán hàng rong xong. :D.
Mỗi tội là biển mấy hôm nay đông quá,ko bơi lội nổi,xuống ngâm người xuống nước cái rồi té luôn ạ. :))

DTK65

Xe tăng
E xác nhận. Nạn chặt chém giảm hẳn. Ăn uống đều có giá niêm yết rõ ràng. Lưu ý :trong thực đơn có ghi giá, số Kg nên các cụ phải xem trươc. Nhà nghỉ k/s thì ngoài mặt biển dao động 700 ngàn đến 1 triệu đồng.( K/s Cong Doan, k/s Bộ xây dựng, k/s Phươg Linh 2...) Ăn uống thì nên ăn ở 2 địa điểm. Trung tâm thì ăn ở Sơn Quy( gần sân vận động) ( đồ ăn ngon, giá vừa phải, tuy nhiên vị trí ngồi không đẹp) hoặc bắt xe điện đi xuống gần khu vạn chài, đến nhà hàng Hồng thanh, chỗ ngồi ngay bên bờ biển, đẹp mát, hơi tốn Bia,
Nếu có điều kiện hơn tí thì xuống resot mà ở. View đẹp, có bể bơi... Giá trên dưới 2 tr tùy thời điểm.
Cụ này nói chuẩn đới, mấy tuần trước bọn em đi hội thảo về thấy dư lày KS lớn tầm 2tr/phòng còn KS nhỏ hơn 1,5tr/ngày, ăn uống thì có mấy nhà Đức Hạnh, Chinh Thủy, Tuấn năm là ăn được giá rổ hợp lý, Làng chài thì ăn ngon hơn cả nhưng đắt hơn chút..Cụ nào mà chưa đặt phòng KS từ trước thì đi tìm cũng mệt phết đấy vì bây giờ đa số các KS đã kín phòng cả rồi. Hôm bọn em đi cũng phải nhờ một chú lái xe điện rất nhiệt tình tư vấn và dẫn đi các địa điểm ăn uống ngủ nghỉ, mua bán quà cáp mang về rất ổn. Chú này tên Long ĐT: 0983714476

HongHa

Xe điện

Matchia

Xe tải
Nhà em đặt phòng ở Lam Kinh (đi xe nhà) thì ăn uống ở đâu ngon bổ rẻ ạ? Đi bãi biển SS tắm có chỗ tráng nước ngọt thay quần áo ko các cụ? Lâu lắm lắm rồi em ko đi SS nên ko biết, mong các cụ chỉ giáo

Muon_biet

Xe cút kít

hanoi06

Xe buýt
Em đào lại trang này, xin các cụ cho biết là năm nay đi nghỉ Sầm Sơn thì nên nghỉ ở KS nào, ăn nghỉ tốt. Lâu lắm rồi chưa đi SS nên em không biết thông tin gì. Cảm ơn các cụ.

Chỉnh sửa cuối: