Khách sạn ở Sầm Sơn

Ali_3ba

Xe buýt
Sầm sơn bây giờ chuẩn nhé cụ. Chặt chém, laó nháo cụ đt đường dây nóng là áo ăn phạt ngay
Cụ cho em khách sạn nhà bghir nào giá hợp lý, tiện đi lại tắp táp nhé.
Cả nhà hàng, quán nào ăn hợp lý với

AcMilan90

Xe tăng
Năm nay cũng đỡ hơn rồi. Nhà em mới đi tuần trước.

Mitomxoan

Xe tăng
Cụ cho em khách sạn nhà bghir nào giá hợp lý, tiện đi lại tắp táp nhé.
Cả nhà hàng, quán nào ăn hợp lý với
Em thấy có cụ ở trên cm. Cụ thử liên lạc với cụ ấy xem sao

xe_8894

Xe hơi
Cụ nào muốn ngon, bổ, rẻ thì chắc chỉ có ở nhà hoà nước muôí tắm thôi nhé. Còn bán đắt thì nó có giá niêm yết, thuận mua vừa bán. Miễb mình mua ko thấy ức chế là vui rồi :))
Nói như cụ thì nói làm dề, còn ngon, bổ, rẻ nói cho vui thôi chứ cái gì nó hợp lý là được, cái gì nó cũng có giá của nó miễn sao có kinh nghiệm của các cụ/mợ chia sẻ thì không bị làm gà cho họ thịt. Dù sao cũng thanks cụ/mợ

scorp8x

Xe container
Đi biển giờ em chỉ thích chỗ vắng

Haiphong2013

Xe tải
Em vừa đi về có đôi điều với các Bác.
1- nóng kinh khủng
2- nếu hỏi giá trước kiểu mua nước trả tiền xong mới uống thì giá cả rẻ hơn Hải Phòng, QN
3 - vẫn bị lừa
- khách sạn bỏ đồ uống 3 mà khi trả phòng cứ báo 4. Chán chẳng buồn cãi nhau vì chêng 1 chai nước lọc và 1 lon nước ngọt 25 nghìn em trả luôn
- chụp ảnh thì vẫn lừa. Anh ơi tư thế đó xấu để em chụp lại sau đó rửa cả bảo mình lấy. 25 nghìn 1 ảnh tuy không nhiều nhưng tạo cảm giác vớ vẩn

meo nha

Xe tải
1- nóng kinh khủng
2- nếu hỏi giá trước kiểu mua nước trả tiền xong mới uống thì giá cả rẻ hơn Hải Phòng, QN
3 - vẫn bị lừa
- khách sạn bỏ đồ uống 3 mà khi trả phòng cứ báo 4. Chán chẳng buồn cãi nhau vì chêng 1 chai nước lọc và 1 lon nước ngọt 25 nghìn em trả luôn
- chụp ảnh thì vẫn lừa. Anh ơi tư thế đó xấu để em chụp lại sau đó rửa cả bảo mình lấy. 25 nghìn 1 ảnh tuy không nhiều nhưng tạo cảm giác vớ vẩn
Em trả lời cụ thế này:
1. Thanh hóa là thuộc dải miền Trung nắng gió, cụ ở Thanh Hóa nắng nóng thì cụ có vào cửa lò hay quá vào miền trung nữa thì vẫn nắng, cụ muốn mát cụ ở nhà nằm điều hòa cho mát.
2. Chụp ảnh thì em khuyên cụ, ở đâu cũng thể, giờ smatphone và máy ảnh kỹ thuật số đầy, sao cụ phải đi thuê chụp ảnh làm gì nhỉ?
3. Về vấn đề phòng ngủ, cụ nên làm rõ ràng, nếu là em có thiệt 1 chai nước mình chả tiếc, nhưng vẫn làm cho đúng, cần thì gọi cả giám đốc ra.
4. Hiện nay SS đã có đường dây nóng, có khung giá rõ ràng, các cụ yên tâm nhé.

xe_8894

Xe hơi
1- nóng kinh khủng
3 - vẫn bị lừa
Đấy kinh nghiệm bổ ích cho những ai giống em. Dù chả đáng là bao nhưng gây bực mình cụ ah. Thanks cụ chia sẻ

7030

Xe buýt
Năm kia bọn em ở khách sạn bộ tài nguyên môi trường. Giá cả cũng được

Dr.Teng

Xe buýt
SS ok rồi cụ, tuy nhiên vẫn nên hỏi trước để tránh phiền phức cụ ạ, KS ở SS ngoài Vạn Chài e chẳng vote cái nào cả. Cụ nên lấy phòng ở Lam Kinh/ Sao Mai sáng xuống, trưa về, chièu xuóin tối về thích hơn nhiều cụ ạ.

Ali_3ba

Xe buýt
SS ok rồi cụ, tuy nhiên vẫn nên hỏi trước để tránh phiền phức cụ ạ, KS ở SS ngoài Vạn Chài e chẳng vote cái nào cả. Cụ nên lấy phòng ở Lam Kinh/ Sao Mai sáng xuống, trưa về, chièu xuóin tối về thích hơn nhiều cụ ạ.
Cụ cho em xin cái giá, mô tả chút về vị trí ks. Ở đó thì ăn uống chỗ nào gần ks mà hợp lý.
Hj ai nói j thì nói e vẫn quyết đi SS, xét về bãi biển thì e thấy hơn các bãi tắm ở khu vực phía bắc. (Đồ sơn, bãi cháy, hải thịnh quất lâm ... Nước đục, ko có cát trắng)
Còn so so với khu nam trung bộ thì xa quá

emeraldflagon

Xe buýt
e thông báo với các cụ, e vừa đi về xong. đỡ hơn các năm trước nhưng vẫn bị lừa đảo các cụ ợ. cháu ăn 1 quán ăn ở gần khách sạn bộ xậy dựng với thằng e. ăn xong tính tiền xong đi về. đến tối đưa hóa đơn cho gấu xem thì thấy tự nhiên tòi thêm 200k chen giữa các món gọi, thía là cháu bị lừa mất 200k, mặc dù gấu dặn trc. bực quá @@

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net
đất chặt chém, chụp giật.
e chả khoái đi đây.
cố vào Cửa Lò hoặc ko vọt Đà Nẵng cho sướng.

ko đủ time thì đi Cát Bà cho đỡ bị ức chế.

chuot08

Xe lăn
Biển em đi cũng khá nhiều nhưng chưa bao giờ đến Sầm Sơn, dù có nhiều dịp vào hoặc ghé qua Thanh rất tiện. Đi nghỉ mà mua bực mình là em vái cả nón!

bocun

Xe buýt
Giờ khoing chặt chém đc nữa đâu các cụ. Riêng món ăn uống thì đồ biển cụ có thể ăn ở quán Quy gần sân vận động hoặc cụ vao quảng cư (đi qua vạn chài khoảng 2 km) làm cái chòi ngồi nhạu thì tuyệt
Có phải anh Qui hifi ko cụ? Nếu đúng thì em vodka cho anh ý, ăn uống chọn gói nhà anh ý em thấy rất hợp lí ( anh này kd tất tần tật từ Nn, quán ăn đến Ch bán hải sản ). Nói đến lạ thèm món Cua Biển rang me và Sò Lông nướng nhà anh ý

NIEM_KHUC_CUOI

Xe hơi
Cụ cho em xin cái giá, mô tả chút về vị trí ks. Ở đó thì ăn uống chỗ nào gần ks mà hợp lý.
Hj ai nói j thì nói e vẫn quyết đi SS, xét về bãi biển thì e thấy hơn các bãi tắm ở khu vực phía bắc. (Đồ sơn, bãi cháy, hải thịnh quất lâm ... Nước đục, ko có cát trắng)
Còn so so với khu nam trung bộ thì xa quá
Lam kinh, sao mai ở tp Thanh hóa hơi bất tiện ở chỗ cụ xuống ss tắm ko có nơi nghỉ giữa buổi. Cụ nên thuê công đoàn, hoa hồng,... Nếu thích nữa thì vạn chài. Quán ăn để em ném số đệ em qua nó chỉ cho, em quên mất tên quán.

bdskimland

Xe tăng
Cụ đi Sầm Sơn vào mấy tháng này khách sạn nào ngon ngon tý cũng phải 1tr /1 ngày đêm còn nhà nghỉ thấp nhất 500k , còn đồ ăn hay dịch vụ khác giá gấp đôi HN nhé chỉ dc cái giá taxi rẻ :D