Gara GM Minh Hoàng km10 Nguyễn Trãi ...

xecoi

Xe tải
Sặc để thế nhìn kinh bỏ xừ. Ra tết cụ đến làm việc cụ thể đi cụ

Koolcar

Xe đạp
Nếu cụ có bảo hiểm Liberty cụ nên mang ra Toyota Mỹ Đình, chất lượng sơn bả rất ổn. Chúc vợ 2 của cụ sớm hồi xuân :69:

chuột 74

Xe điện
hình như cái gara này có mấy thớt kêu ca phàn nàn rồi:^)
nếu đó là sự thật thì sớm muộn cũng mất khách thôi:77:

cukiss

Xe điện
Xe em cũng vào đây sơn lại cản trước, và sau
Nhưng chất lượng chán quá, trình độ thợ quá kém và ẩu, sơn ko cùng mầu với thân xe. Đánh bóng thì hỏng cả sơn (tức là bị vết), có chỗ bị đánh bay cả sơn.
Khiếu nại thì bác Hoàng giải thích là sơn vào nhựa nên mầu nó khác, em chán không buồn nói. Chưa kể lại phải sơn đi sơn lại mất 2 lần, mất bao nhiêu thời gian.

Đợi ra tết đi sơn lại, cụ nào tư vấn em chỗ sơn chất lượng với, em mua bảo
hiểm liberty.
Thanks
cụ ra auto_club , chuẩn:69::69::69:

hp650028

Xe buýt
Nếu cụ có bảo hiểm Liberty cụ nên mang ra Toyota Mỹ Đình, chất lượng sơn bả rất ổn. Chúc vợ 2 của cụ sớm hồi xuân :69:
Xe em la xe Cap và bảo hiểm em mua là Lyberty, mang ra gara TMD được ko bác. Bên này em kết mỗi chuyện làm sơn bả cho xe. Vì trước mua bảo hiểm của Bảo Việt do TMD bán ra làm ok, ko biết khi chuyển sang Lyberty thì sao nhất là với xe của mình ko phải xe TO

Laceti max

Đi bộ
oh, hôm trước em mất bộ nẹp cửa. mua bộ mới ở chợ chời, mang ra gara này sơn. được thời gian cũng bị bong tróc hết cả!

AQ.

Xe tăng
Chắc có phá hoại ngầm bên trong rồi.

Em dự là thời gian qua ga ra này làm ăn uy tín, đông khách quá nên có đối thủ cài người vào phá hoại đây mà. Bác chủ (nghe nói có nick trên OF này) chưa lên tiếng vì đang điều tra, phục kích kẻ nội gián. Vậy mong các bác kín miệng cho tí, chớ đánh động để BGĐ tìm ra kẻ xấu rồi sẽ phục vụ các bác chu đáo hơn.

Vậy nhé.:21:

nmdztac

Xe đạp
Dạo này có lắm người chửi cái gara này thế, bên kia có bác còn bị 360K hai lon nước. :)),:))

longvu

Xe tăng
Nhưng chất lượng chán quá, trình độ thợ quá kém và ẩu, sơn ko cùng mầu với thân xe. Đánh bóng thì hỏng cả sơn (tức là bị vết), có chỗ bị đánh bay cả sơn.
Khiếu nại thì bác Hoàng giải thích là sơn vào nhựa nên mầu nó khác, em chán không buồn nói. Chưa kể lại phải sơn đi sơn lại mất 2 lần, mất bao nhiêu thời gian.

hiểm liberty.
Thanks
hình như cái gara này có mấy thớt kêu ca phàn nàn rồi:^)
nếu đó là sự thật thì sớm muộn cũng mất khách thôi:77:
gara này có trong BL lâu rồi mờ các cụ, em chả ngạc nhiên gì về cách hành xử của mấy chú gara này khi khách complain cả, dự báo được rồi. Chỉ còn biết chia buồn với bác chủ thớt, lần sau có kinh nghiệm tránh xa gara này ra thôi :6::6::6:

sfunny

Xe hơi
:mad::mad::mad:
làm ăn thế này thì ** được rồi, up hộ bác chủ thớt, một gara to đuỳnh như thế quản lý nhân viên kiểu gì để vừa lấy trộm đồ của khách vừa phá xe nữa. Thế này ai dám đến lần sau. Mà tết nhất đến nơi rồi, là xe của em, em không lịch sự như bác chủ thớt đâu
Em kêu gọi otofun đứng lên bảo vệ quyền lợi cho anh em đi
(b)(b)(b)(b)(b)(b)
Hic đầu năm mới em ** muốn nói đâu, nhưng mà đau lắm các bác ợ.
Hôm trc đưa xe về nhà kiểm tra lại thì mất 40-50 cái vé cầu toàn quốc của em.
Mà khi về bao giờ em cũng khóa cái hộp đựng đồ nhé.
Thế mà nó cũng mở ra xơi mất của em vé.
Bôi 3 chỗ cần sơn thì nó sơn đc 1 chỗ mà mất tận 2 ngày
Chán vãi!Lần sau em dí ... vào đó nữa mặc dù em sửa ở đó nhiều lần rồi. :(

Chỉnh sửa cuối:

vn_index68

Xe máy
Ôi trời, hóa ra là anh Hoàng. em còn bị đau hơn cụ nhiều.
cái cửa xe em hơi móp, hẹn làm 3 ngày, em nghĩ 3 ngày là khá lâu rồi, nhưng đã mang xe đến rồi thì kệ để đó làm. Nhưng đâu phải 3 ngày đã xong, mất trọn đúng 1 tuần, mà em còn phải ở đó ngày cuối cùng cả ngày để quyết tâm đợi lấy xe đấy, đi đi lại lại ko biết bao nhiêu lần, nói to có, nói nhẹ nhàng cũng có hic...hôm lấy xe về em phải nhịn đói để ở đó quyết tâm mang xe về đó
nhưng tưởng lấy xe về là xong, ai ngờ hôm sau phải quay lại lắp lại cái cửa, lý do hôm đó thứ 7 bọn thợ uống rượu say hết nên lắp cửa cho xe em kêu lọc xọc, thiếu mấy bộ phận.
Sơn thì ko kín phần cạnh cửa nên giờ rỉ toét.
Xe làm xong phần cửa thì bị móp cái tai xe, chắc các chú va đập vào xe em, định bắt đền nhưng chẳng lẽ lại để xe ở đó 1tuần nữa
Xe thì để đó 1 tuần, bụi dày đặc, dầu mỡ trên áo thợ dây ra, chắc nằm trên xe em, tolovit, đồ nghề vứt ngổn ngang trên xe.
Mất đồ : 2 cái USB, hộp bánh, đĩa nhạc. thông bác cho quản lý thì dc trả lời "chịu, đã bảo mang hết đồ ra". Em còn dc thằng thợ lon ton chạy ra gợi ý chuộc lạ 2 cái usb đó, nó tưởng có tài liệu, nhưng trong đó toàn nhạc nên em vứt đi luôn
Được đồ: chỗ này em hên hơn các bác, em được cái cd, chắc các chú thợ lấy từ xe khác sang xe em mở nghe
Em thề ko quay lạ đó nữa. Giờ cũng chẳng biết chỗ nào uy tín cận thận để làm xe GM nữa

landon2010

Xe đạp
Chắc có phá hoại ngầm bên trong rồi.

Em dự là thời gian qua ga ra này làm ăn uy tín, đông khách quá nên có đối thủ cài người vào phá hoại đây mà. Bác chủ (nghe nói có nick trên OF này) chưa lên tiếng vì đang điều tra, phục kích kẻ nội gián. Vậy mong các bác kín miệng cho tí, chớ đánh động để BGĐ tìm ra kẻ xấu rồi sẽ phục vụ các bác chu đáo hơn.

Vậy nhé.:21:
Profile đây

MINH HOANG TRADING-TRANSPORT-TOURISM CO., LTD

Address: Km10 Nguyen Trai str- Thanh Xuan District - Ha Noi City
Tel: 04 - 38545733
Fax: 04 - 35522147
Email: ngtiensu@yahoo.com
Director: Mr.Nguyen Tien Su
Mobile: 0904.078.079

Quản lý trực tiếp ở gara đó là bác Mầu Mạnh Hùng - Cell phone 0904159159

Còn chú Bùi Minh Hoàng là Tư vấn viên hay nhân viên dịch vụ gì đóa .

Năm mới chúc mọi người nhiều điều tốt lành (b)

huematt

Xe đạp

hiểm liberty.
Thanks
33 tân ấp cụ nhé(b)

huematt

Xe đạp
Profile đây

MINH HOANG TRADING-TRANSPORT-TOURISM CO., LTD
Address: Km10 Nguyen Trai str- Thanh Xuan District - Ha Noi City
Tel: 04 - 38545733
Fax: 04 - 35522147
Email: ngtiensu@yahoo.com
Director: Mr.Nguyen Tien Su
Mobile: 0904.078.079

Quản lý trực tiếp ở gara đó là bác Mầu Mạnh Hùng - Cell phone 0904159159

Còn chú Bùi Minh Hoàng là Tư vấn viên hay nhân viên dịch vụ gì đóa .

Năm mới chúc mọi người nhiều điều tốt lành (b)
Cui này mới 0 mã lực mã biết rõ phết nhẩy :P , Có nội tình gì chăng , hình như nick này của cụ mới lập phỏng ????:41:

Lai Trau

Xe máy
cái cửa xe em hơi móp, hẹn làm 3 ngày, em nghĩ 3 ngày là khá lâu rồi, nhưng đã mang xe đến rồi thì kệ để đó làm. Nhưng đâu phải 3 ngày đã xong, mất trọn đúng 1 tuần, mà em còn phải ở đó ngày cuối cùng cả ngày để quyết tâm đợi lấy xe đấy, đi đi lại lại ko biết bao nhiêu lần, nói to có, nói nhẹ nhàng cũng có hic...hôm lấy xe về em phải nhịn đói để ở đó quyết tâm mang xe về đó
nhưng tưởng lấy xe về là xong, ai ngờ hôm sau phải quay lại lắp lại cái cửa, lý do hôm đó thứ 7 bọn thợ uống rượu say hết nên lắp cửa cho xe em kêu lọc xọc, thiếu mấy bộ phận.
Xe làm xong phần cửa thì bị móp cái tai xe, chắc các chú va đập vào xe em, định bắt đền nhưng chẳng lẽ lại để xe ở đó 1tuần nữa
Xe thì để đó 1 tuần, bụi dày đặc, dầu mỡ trên áo thợ dây ra, chắc nằm trên xe em, tolovit, đồ nghề vứt ngổn ngang trên xe.
Mất đồ : 2 cái USB, hộp bánh, đĩa nhạc. thông bác cho quản lý thì dc trả lời "chịu, đã bảo mang hết đồ ra". Em còn dc thằng thợ lon ton chạy ra gợi ý chuộc lạ 2 cái usb đó, nó tưởng có tài liệu, nhưng trong đó toàn nhạc nên em vứt đi luôn
Được đồ: chỗ này em hên hơn các bác, em được cái cd, chắc các chú thợ lấy từ xe khác sang xe em mở nghe
Em thề ko quay lạ đó nữa. Giờ cũng chẳng biết chỗ nào uy tín cận thận để làm xe GM nữa
Thế này mà bác còn để yên à, cho ngay thằng chó dại này đi hàm răng luôn chứ. Nếu thật thế thì em cũng chịu bác là người mát tính. Em cũng vừa múc em Lac Ex mà đang chán đây, sư bố chúng nó ăn bớt cả cái thảm nỉ đểu trải sàn, nó bọc thế nào mà bây giờ mép thảm tách ra làm tòi cả sàn xe ở dưới. Nó may khéo quá đến nỗi mép nỉ chỉ vùa vặn đi qua mép nhựa, bây giờ co kéo nó tách ra ngoác miệng như m õ m mấy thàng cụ nhà chúng nó ý. Sôi cả tiết, em đ..o thèm bảo hành, chờ ra giêng đi trải sàn giả da một thể vậy. :mad:

training

Xe tăng
Như cụ cũng hiền nhỉ, em là em đập vỡ a nhô chúng nó roài đấy:102::102:

Xe GM thì em thấy các cụ mang ra GM số 1 Lê Trọng Tấn làm được đấy ợ, chỗ đó cũng hay làm với Liberty, em cũng đã mang SF nhà ra đó làm 1 lần roài, ổn phết(b)(b)

duong73

Xe máy
ngày trước e có chạy Manus hay qua minh hoang sửa vì ong chủ đấy cũng đi Manus như em thì thấy ở đó hay gạ thay đồ em k để y nhưng vào lần nào cũng phát sinh bác ạ sau ban xe k qua đó nêu làm ăn vậy sao giám đưa xe vào :102::102::102:

RX8

Xe hơi
Nếu ko có bảo hiểm các bác cứ ra các gara uy tín ở ô tô phun này như bên bác râu bạc 87 Láng Hạ, hay âu mỹ auto...
Em đi toy hôm đi làm lại mấy vết móp và xước sơn khoảng 5 chỗ ở toy Mỹ Đình, mất đúng 6h, làm xong đẹp long lanh, ko nhận ra là xe cũ. cùng tiền bỏ ra, các bác chọn mặt gửi vàng nhé!
Chia buồn với các bác là nạn nhân của Minh Hoàng =)