[Thảo luận] CSGT không thuộc biển báo GT- bắt láo xe con khi đi vào làn giữa đường Phạm Hùng

FeRAM

Xe điện
Cụ Lý dạo này đo sáng chuẩn gớm nhể, :)).

Libor

Xe điện
ơ thế hết rồi ah các cụ ?
Cụ cứ bình tĩnh...sự việc này đâu đã phải kết thúc đâu...em đã bảo từ đầu là còn nhiều tập mà lại, Để em biên soạn lại cả video và đi học thêm tý úp audio với lại cả video rồi về hầu chuyện tiếp với các cụ. Món ngon ăn nó cứ phải từ từ mới sướng, hay cụ khoái kiểu em sổ toẹt hết lên đây rồi đóng thớt nhể? :)) Thôi, em lại đi kiếm tý cháo cho các cháu nó ở nhà đây! :(( :((

springsea

Xe container
Chán với các cụ quá, chỉ ngồi đây hóng thui hử? :)) Em đề nghị các cụ kiếm cho em dăm ba cái biên bản ở cung đường này để em có hồ sơ kiến nghị lên cấp trên mà các cụ cứ ngồi đây bồ hóng chửa thấy cụ nào hồi âm cả. Cái này em không trực tiếp làm mà có một cụ ( đúng là cụ ạ) "Tay to" chỉ đạo em làm nhá. Cụ này cũng đã từng giúp 1 ọp phơ đòi lại công lý khi bị xxx phường làm tiền vô lý, phạt sai quy định không đúng chỗ...Cụ này điện thoại nhát một cho trưởng CA quận chỉ đạo làm rõ, sau đó cả Phó phường cùng cậu chiến sỹ cầm tiền đến tận nhà xin lỗi và trả lại tiền.. vụ này em không tiện nói ra là bác nào, nhưng chắc chắn đó là sự thật! ( Thi thoảng em chỉ thêm tý mắm muối cho xôm thôi, chứ ít khi dựng chuyện lắm ạ) :))
Quên lúc e đưa 50/50 không bắt XXX ký vào giấy, biết lấy gì đưa cho cụ bây h :((

ngaydoclap

Xe container
Vừa tặng cụ vang đỏ nhé, sẽ cân nhắc vote cộng khi câu chuyện của cụ kết thúc có hậu cho các Hóngers :)) Các cụ có đồng ý không, xin tráng pháo tay ;D
Cụ cứ bình tĩnh...sự việc này đâu đã phải kết thúc đâu...em đã bảo từ đầu là còn nhiều tập mà lại, Để em biên soạn lại cả video và đi học thêm tý úp audio với lại cả video rồi về hầu chuyện tiếp với các cụ. Món ngon ăn nó cứ phải từ từ mới sướng, hay cụ khoái kiểu em sổ toẹt hết lên đây rồi đóng thớt nhể? :)) Thôi, em lại đi kiếm tý cháo cho các cháu nó ở nhà đây! :(( :((

Bình X-Five

Xe container
Chỉnh sửa cuối:

ngaydoclap

Xe container
Mỗi năm cứ đúng vào ngày giỗ cụ nhà em làm tại nhà bác khu tập thể Nghĩa Tân, lần nào cũng thế xong việc là nhận nhiệm vụ chở các cụ về là y như rằng bị tóm trên đoạn từ khu tập thể đi ra đường Phạm Hùng, em nhớ chính xác là 3 lần chiến đấu thì em toàn thắng cả 3 lần. Tóm lại cái lỗi là không đi vào làn ngoài cùng khi gặp vạch liền :( Cứ cãi nhem nhẻm rồi nổi cáu và xxx thua em đấy :D Em cũng hơi Chí Phèo, nhất = bét :D

gia doi

Xe điện
Cụ lý lại đi táo bón nữa ah. Đang hay lại dừng xe đột ngột cú lý toàn choi trò ú tim

dang_tim_xe

Xe điện
Vụ này ngày càng hay đây! Trước khi lên cầu cho cả xe con đi làn giữa >> Trên cầu đương nhiên cấm chuyển làn>> vừa qua cầu thì chỉ cho đi làn ngoài. Toshiba chúng nó ??? Tôi dự là ngoài xếp ra, xxx còn chi cho bên GTCC khơ khớ đây, tìm được pằng chứng cho bọn này đứt luôn. Bọn nó khuất tất nên mới phải che mặt tránh ống kính chứ công minh thì ai cần!
Đề nghị anh em ta lập hội quay phim chụp ảnh cuối tuần những bất hợp lý của hệ thống biển báo và những trò bẩn của xxx rồi đưa lên báo đài. Bầu 1 cụ làm Chủ tịch, lên danh sách anh em rồi phân công nhau trực, 2 ông/1xe/1 lộ trình/1 tuần, phải giao nộp lại sản phẩm cuối tuần cho Chủ Tịch ... các cụ cho ý kiến ạ!
Hay đấy! Em cũng có hứng thú. Các cụ lập hội đi, em vác máy ra ké cẩm. Dạo này em chụp ác-sần lên tay lắm!!=))

tok

Xe tải
Vừa tặng cụ vang đỏ nhé, sẽ cân nhắc vote cộng khi câu chuyện của cụ kết thúc có hậu cho các Hóngers :)) Các cụ có đồng ý không, xin tráng pháo tay ;D
Em thì xin tặng cụ một vỉ Sorbitol - thuốc nhuận tràng. :D

thanh3e

Xe tải
Ở cái đoạn 3,
nó bảo Cụ "chuyển làn không bật đền tín hiệu"
Cụ cãi là "Tao bật loạn cả lên, mắt mày mù à?"
Nó bảo "Tôi nhìn thấy khi nào?"
Đoạn này mới khó đây, không biết Cụ sử lý tiếp như thế nào?
Cụ Lý (lại chửi) : mxxx mày, mày trông thấy lúc nghĩ "mày bật đèn chuyển làn thì cũng vẫn chết với bố thôi, con ah"

Chỉnh sửa cuối:

chua_co_xe

Xe tải
Không hiểu xe du lịch khác xe ca chỗ nào các bác nhỉ :-?

giaophuong

Xe điện
Việc đầu tiên khi Bạn Dân dừng xe lại là nói ngay những lỗi có thể có,tùy vào thái độ cứng rắn của Lái xe,âu cũng là tệ nạn của một xã hội suy đồi ,các Bạn đó cũng chỉ là những Lưu manh nhỏ bé.

Chỉnh sửa bởi quản trị viên:

thientamnt

Xe điện
Em chơi phát hết 32 trang...... quá hay ! mời cụ Lý 1 chén nhá :D

dht

Xe điện
Chán với các cụ quá, chỉ ngồi đây hóng thui hử? :)) Em đề nghị các cụ kiếm cho em dăm ba cái biên bản ở cung đường này để em có hồ sơ kiến nghị lên cấp trên mà các cụ cứ ngồi đây bồ hóng chửa thấy cụ nào hồi âm cả. Cái này em không trực tiếp làm mà có một cụ ( đúng là cụ ạ) "Tay to" chỉ đạo em làm nhá. Cụ này cũng đã từng giúp 1 ọp phơ đòi lại công lý khi bị xxx phường làm tiền vô lý, phạt sai quy định không đúng chỗ...Cụ này điện thoại nhát một cho trưởng CA quận chỉ đạo làm rõ, sau đó cả Phó phường cùng cậu chiến sỹ cầm tiền đến tận nhà xin lỗi và trả lại tiền.. vụ này em không tiện nói ra là bác nào, nhưng chắc chắn đó là sự thật! ( Thi thoảng em chỉ thêm tý mắm muối cho xôm thôi, chứ ít khi dựng chuyện lắm ạ) :))
Có phải cụ to to làm ở BCA mà mợ Z4 viết bài trên OF kể chuyện nhà bác đến chơi Tết chê nhà cụ to to ấy cốc bẩn quá không dám uống phải không ạ?

pupil

Xe điện
Biên bản chúng nó cãi phăng cụ ạ, vấn đề là vị trí lập cái chốt ấy, chỉ có chụp ảnh quay phim là chứng minh được thôi. Đề nghị cụ làm bang chủ đi, ae OF đông lắm !!! có điều ... cụ phải tuyển 1 ông IT để xử lý số liệu!;))

CIB

Xe điện
Vote cụ Libor.
Cụ nào có biết mỗi ca đứng đường, mỗi xxx đút túi bao nhiêu không?

máy ủi

Xe tải
Hôm qua máy ủi đọc tin này cả buổi chiều và cũng thấy nghi chữ " XE CON " vì nó nhỏ hơn những chữ khác. Sáng nay đi làm phải vòng qua nhìn cho chắc ăn. Đúng là có chữ " XE CON " còn mới, nhỏ hơn các chữ khác. Dự rằng :sau quá nhiều sự kêu khổ vì bị bắt chuyển làn sai khi cho vượt. Các quan GTCC mới cho dán thêm vào làn giữa, nhưng các chú xxx không updata nên cứ quen mui phạt nên bị hớ. Hay, hay, hay

pupil

Xe điện
Hay đấy! Em cũng có hứng thú. Các cụ lập hội đi, em vác máy ra ké cẩm. Dạo này em chụp ác-sần lên tay lắm!!=))
Để xem cụ Lý có chịu nhận chức Bang chủ không đã cụ nhá. Tôi cũng đang luyện cái món nghe nhìn để tác nghiệp nhanh gọn chính xác.

dang_tim_xe

Xe điện
PS: Bọn này lẽ ra phải bị quây và gọi 113 + nhân dân đến làm chứng và Thanh tra CA bắt ngay về tội lập chốt sai qui định + lừa đảo chiếm đoạt tiền của người tham gia GT. Cụ nào có số phone của Thanh tra GT hoặc quen TTGT không thì lên tiếng đi? Nếu không thì xin Mod đóng cái thớt này lại. Em té...
Số đây ợ: 04-39424451
Đường dây nóng của CAHN.