Chi hội Chia sẻ kinh nghiệm sử dụng, bảo dưỡng và sửa chữa Santa Fe

ruou nut chuoi

Xe tải
Dê tặc hỏi giúp anh 2k11 chạy 3,5 vạn đã phải làm chưa ?

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net
Cận cảnh việc các anh đẹp zai của Huyndai Đông Anh nghịch KIM của xe cụ TÂN

Thấy mấy anh bẩu, hạt gạo kim phun cũng giống như vân tay, ko cái nào giống cái nào trong 1000 cái. Nên việc vệ sinh là làm tuần tự cái nào xong lắp vào mới tháo cái khác. Còn nhỡ bị mất, hoặc hỏng... thì phai thay cả cây kim

Chỉnh sửa cuối:

katsunori

Xe tải

kế hoạch cụa iem đây các cụ ơi

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net

Hoang_ABT

Xe tải
Kính các cụ họ Phê ợ. Được sự quan tâm nhiệt tình của các cụ: cụ Trung,cụ Thành, cụ Hải, cụ Mapu và toàn thể bang hội, hiện tại em đang cho con vợ em nghiêng chân để các bác ấy súc rửa cái phần WC (em ko biết kĩ thuật nên em gọi cái khu vực tuần hoàn khí thải là phần WC xin các cụ đừng chém em ợ), báo cáo các cụ trưa nay tranh thủ lúc đợi để đưa em nó vào bệnh viện, em và cụ Trung có mạn phép các cụ uốn vài ly giải khát, em có nghe lỏm là cụ Hải và cụ Tân còn chăm sóc cho vợ đến chiều mới xuống núi, vì vậy xin nợ các cụ cái vụ bù khú này nhé, chúc các cụ và vợ 2 của các cụ khỏe, chúc hội Phê trường tồn hey.....
uống 2 hơi bùn
cụ Trung và cụ Hoàng có từ Gia Lâm Thôn lên xóm Đông Anh ko ạ?
Lên đây bù khú tẹo với bọn em cổ vú cho vui

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net
Báo cáo tình hình V2 của e và của Cụ Tân như sau:
Xe cụ Tân đã cơ ban gần xong , lắp đặt ngon rồi. Mã lực đã tăng lên nhìn thấy.
Chỉ số đo cơ học trên các máy có đồng hồ đều ở vạch XANH trên 20kg hết

Xe em cắm vào cứ tưởng lên 3O kg =)) ha ha nhưng toàn dưa bở

Có máy lên gần 24 có máy lại tụt xuống dưới 21 xíu

Nhưng túm lai: Là vẫn tin vui 2 chiếc V2 hnay lên Huyndai ĐongAnh đều có công lực ở mức XANH (mức cho phép) ạ
Dù em ko cao nhưng khối kẻ phải ngước nhìn =))

Cộng cộng, trừ trừ, nhân chia rồi.

lên gặp Cụ Speak VIP cũng đang chăm sóc V2 ở đây

Hoang_ABT

Xe tải
Thưa các cụ, sau khi tháo cái van tuần hoàn ra, bên trong bộ tuần hoàn khí nó như kiểu két nước làm mát, nhưng các khe hở trong đó bám đặc muội, dự là các cụ bắt mạch rất chỉn rồi đấy ah, bây giờ một anh đao phủ đầu trọc, tay và chân đều to đang ngồi bệt cầm cái tăm bằng sắt để xỉa từng cái lỗ cho nó thông thoáng, dạ vừa xỉa anh ấy lại vừa chửi thề nữa cơ ạ, có thể đêm nay vợ em sẽ phải ngủ lại đây các cụ ợ, kính các cụ!

thao_hiep

Xe buýt
Kính các cụ họ Phê ợ. Được sự quan tâm nhiệt tình của các cụ: cụ Trung,cụ Thành, cụ Hải, cụ Mapu và toàn thể bang hội, hiện tại em đang cho con vợ em nghiêng chân để các bác ấy súc rửa cái phần WC (em ko biết kĩ thuật nên em gọi cái khu vực tuần hoàn khí thải là phần WC xin các cụ đừng chém em ợ), báo cáo các cụ trưa nay tranh thủ lúc đợi để đưa em nó vào bệnh viện, em và cụ Trung có mạn phép các cụ uốn vài ly giải khát, em có nghe lỏm là cụ Hải và cụ Tân còn chăm sóc cho vợ đến chiều mới xuống núi, vì vậy xin nợ các cụ cái vụ bù khú này nhé, chúc các cụ và vợ 2 của các cụ khỏe, chúc hội Phê trường tồn hey.....
Mong vợ 2 của cụ hết cảm cúm nhức đầu ợ

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net
Thưa các cụ, sau khi tháo cái van tuần hoàn ra, bên trong bộ tuần hoàn khí nó như kiểu két nước làm mát, nhưng các khe hở trong đó bám đặc muội, dự là các cụ bắt mạch rất chỉn rồi đấy ah, bây giờ một anh đao phủ đầu trọc, tay và chân đều to đang ngồi bệt cầm cái tăm bằng sắt để xỉa từng cái lỗ cho nó thông thoáng, dạ vừa xỉa anh ấy lại vừa chửi thề nữa cơ ạ, có thể đêm nay vợ em sẽ phải ngủ lại đây các cụ ợ, kính các cụ!
Cụ mà lên đông anh thì 2 bọn e chọc cho chắc giờ cũng xong òi ấy :))
Xe e sau khi uống thần dược, máy số 1 số 2 về zero :x cụ Mapu ạ

Mapu

Xe tăng
Cụ mà lên đông anh thì 2 bọn e chọc cho chắc giờ cũng xong òi ấy :))
Xe e sau khi uống thần dược, máy số 1 số 2 về zero :x cụ Mapu ạ
Em thấy bẩu tốt nhất ở mức <0.3, cứ để chạy mấy hôm xem thế nào đã cụ ạ.

thao_hiep

Xe buýt
17 _ 18 củ cho bộ kit cụ ạ.
@ cụ hiền: bộ này đặt phát xong.. Bộ vành lốp em mới lăn tăn
Quả vành 20 em dự ko ổn. Em đi công Trường đường xấu lắp quả này chắc vẹo Cột sống. Cụ làm chuột bạch phát xem?

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net

Hoang_ABT

Xe tải
Tổng chi phí + cả cái anh Vat là 770k hạt dẻ hơn 1 số chỗ khác ợ, em nó bon khoảng 5, 6 vạn với điều kiện nhiên liệu như nước cống ở nhà mềnh thế này thì cũng nên mang nó đi rửa dáy cái nhẩy. Để mai lấy xe về quất thử mấy vòng cầu thanh trì xem thế nào, dự là ổn hơn đấy CrazyCar ạ. Ah hôm nay cụ Trung rất nhiệt tình mang đi ăn trưa cùng xong rồi quay lại xưởng chém và làm thêm chầu caphe chui sáng mai trước khi đi lấy xe ợ, chuẩn chuẩn
Chi phí của cụ Hùng hết khoang bao nhiêu ợ? lúc nãy quên em chưa hỏi.lúc nào xe em dính chưởng em đi xử lý ngay:)

haidt13

Xe điện
Website
www.otofun.net
Em thấy bẩu tốt nhất ở mức <0.3, cứ để chạy mấy hôm xem thế nào đã cụ ạ.
E hẹ với cụ Tân rồi, tuần sau hoặc sau nữa rảnh là phi lên ktra lại.
Thước lái: các kỹ thuật viên ở đó tư vấn là rất khó hỏng,hiếm khi phải thay, trừ va trạm mạnh bung bánh ra...
Xe của e thấy các bác đó tư vấn thay đôi rutuyn la ngon ạ.
Cụ Mapu thấy tư vấn đó thế nào a?

Hoang_ABT

Xe tải
Xe cụ đang lục cục cái phần đầu ợ, cụ thăm khám thế nào rồi, vừa rồi em cũng bị lục cục phần gầm trước, em đi khám mỗi nơi phán một kiểu, em thay hết từ thanh cân bằng, đôi giảm sóc, rrotuyn lái trong ngoài, còn mỗi rotuyn đầu càng chữ A và thước lái chưa thay, túm lại vẫn kêu, em dự khả năng lớn là bạc thước lái mà hình như cái này ko đóng lại được chỉ có thay, em đang tính làm nốt, xin cụ chém thêm cho em mở tròng mắt ợ
Thước lái: các kỹ thuật viên ở đó tư vấn là rất khó hỏng,hiếm khi phải thay, trừ va trạm mạnh bung bánh ra...

ruou nut chuoi

Xe tải
Vô lăng của cụ có rơ ko ?