Cấm quay đầu đường Lê Quang Đạo, đoạn từ Mễ Trì đi ra và quay đầu rẽ sang Châu Văn Liêm

Hoanghaht

Xe đạp
Em cuối tuần hay đi đường này, và quay đầu chỗ này. Hôm trước em thấy có cắm biển cấm quay đầu mà không để ý rõ nên muốn hỏi có bác nào biết thêm thông tin hay ảnh cái biển cấm quay đầu theo giờ được cắm mới đấy cho em xin thông tin với ạ.
スクリーンショット 2024-05-10 110552.png

formen

Xe lăn
Em cuối tuần hay đi đường này, và quay đầu chỗ này. Hôm trước em thấy có cắm biển cấm quay đầu mà không để ý rõ nên muốn hỏi có bác nào biết thêm thông tin hay ảnh cái biển cấm quay đầu theo giờ được cắm mới đấy cho em xin thông tin với ạ.
Biển cắm 2 bên đg, có biển hướng dẫn đi lên bùng binh trên để quay. Cấm theo giờ vì lưu lượng xe quay đầu nhiều, chiều xuôi lại quá nhiều xe gây tắc.
Cũng hơi tiếc cho nút giao này vì giải pháp rất tốt.

Hoanghaht

Xe đạp
Biển cắm 2 bên đg, có biển hướng dẫn đi lên bùng binh trên để quay. Cấm theo giờ vì lưu lượng xe quay đầu nhiều, chiều xuôi lại quá nhiều xe gây tắc.
Cũng hơi tiếc cho nút giao này vì giải pháp rất tốt.
Đi lên bùng binh chỗ đoạn cầu vượt đi bộ phải không bác?

formen

Xe lăn
Hôm trước em thấy ba ông áo vàng đứng chỗ Châu Văn Liêm, à hóa ra mới cắm biển bắt cấm quay đầu theo giờ. Cảm ơn cụ.
Cắm 2 tháng r cụ, giờ chiều vẫn p có 1 cụ giao thông đứng đó vẫy xe đi thẳng lên.
Cc đi chú ý biển chút thì đỡ vất cho ae giao thông.

Hoanghaht

Xe đạp
Cắm 2 tháng r cụ, giờ chiều vẫn p có 1 cụ giao thông đứng đó vẫy xe đi thẳng lên.
Cc đi chú ý biển chút thì đỡ vất cho ae giao thông.
Đường 4 làn nhưng hay tắc, xe sát nhau nên khó để ý thấy biển cụ ạ, em tối qua nhá nhem chạy quay đầu thấy biển mà ko rõ, hình như theo 2 khung giờ và chỉ cấm ô tô thôi cụ ạ.

formen

Xe lăn
Đường 4 làn nhưng hay tắc, xe sát nhau nên khó để ý thấy biển cụ ạ, em tối qua nhá nhem chạy quay đầu thấy biển mà ko rõ, hình như theo 2 khung giờ và chỉ cấm ô tô thôi cụ ạ.
Vâng, cấm oto quay đầu theo giờ.