[Funland] Các bác có nhu cầu thăm Trường Sa bằng máy bay không nhỉ?

Dawnglow

Xe tải
Website
www.khachsantour.vn
Các bác cứ tiếp tục ý kiến. Em gom lại rồi gặp đối tác bàn một lần luôn.

Chỉnh sửa cuối:
Liên quan đến Trường Sa thì đừng có nói đến tiền bạc. Nhà cháu bay từ Nội Bài vào thì chi phí sẽ phải gần gấp 3 số tiền đó nhưng cháu vẫn xin đăng ký từ một suất đến bao cả chuyến.!!! Với cháu chỉ cần được ăn một bữa trưa với binh sĩ đồn trú trên đảo, ngâm chân trong nước biển Trường Sa và buông cần câu như đang câu cá ở ao nhà cháu là quá đủ rồi. Cụ chủ xúc tiến khẩn trương đi ạ.

congbinhxuong

Xe buýt
Nếu mà đăng công khai thì sẽ có nhiều người đăng ký, chuyện tiền nong ko là vấn đề. Nhưng đây là vấn đề nhạy cảm, ko phải cứ hô hào mở chuyến là đi được. Xin các cụ lưu ý. Em ủng hộ nhưng muốn là một chuyện cụ nhé. Đi Trường sa chứ ko phải ra Phú Quốc hay Bạch Long Vĩ .... mà cụ bảo đăng ký là đi được.

ban2010

Xe buýt
Cái này dễ ợt.
Cty em chuyên lữ hành, việc đặt cho cụ một phòng gần sân bay TSN là chuyện quá dễ dàng ạ, đương nhiên là giá phải thấp hơn so với giá cụ tự đặt. Cụ cứ bay đến SG trước một ngày, sáng sớm hôm sau lên máy bay đi Trường Sa.
Có điều, cụ phải cộng thêm 5tr khứ hồi SG-HN, cũng hơi chát đấy nhể? Hê hê.
Cảm ơn cụ nào đã gợi ý em dịch vụ homestay. Đương nhiên là em sẽ đề nghị với bên kia. Các gia đình trên đảo toàn là dân nông thôn, lại bị biệt lập với thế giới, nên việc đón khách vào ngủ đương nhiên là họ rất sẵn lòng. Vấn đề bây giờ là nếu ngủ 5 - 7 đêm thì quá dài với các cụ, mà nếu ngủ 3 đêm thì lịch bay dày đặc, chưa chắc bên kia họ chịu.
Cứ từ từ, làm cái dễ trước, khó sau nha các bác.
Em xin có ý kiến, nếu được cấp phép và tour phát triển, cụ tổ chức cả tuyến tàu biển thăm Trường Sa luôn
tour 5-7 ngày câu cá tắm biển trên tàu + thăm đảo
giá vài chục củ chắc vẫn ok ạ :D

heo-map

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.hoteljob.vn
Đảo của mình mà sao kém thế nhỉ? K lẽ đợi đến lúc ra Hoàng Diệu xin visa mất 60$ sao?

luudanchua

Xe buýt
Nếu là sự thật thì mật thư cho em nhé cụ chủ, mơ ngày được đặt chân ra đấy từ lâu rồi.

CỬU VĂN LONG

Xe container
Sao ko làm tour bay từ Cam Ranh KH cho gần cụ chủ :)

Ngong_Hankang

Xe tăng

Ngong_Hankang

Xe tăng
Em xin có ý kiến, nếu được cấp phép và tour phát triển, cụ tổ chức cả tuyến tàu biển thăm Trường Sa luôn
tour 5-7 ngày câu cá tắm biển trên tàu + thăm đảo
giá vài chục củ chắc vẫn ok ạ :D
Cụ máu di dư lày ko? Đi với em chuyến tới;))
Nhưng nói trước với cụ là đi sẽ cực trải nghiệm đấy. Ko đơn giản nghĩ đi là đi đc đâu ạ:)
Việc này hơi tế nhị chút cụ ạ:)

Ngong_Hankang

Xe tăng
Với các cụ có đk thì đây ko phải là vấn đề. Riêng với em thì em sẽ ko chọn đi cách này vì nói thực đi kiểu này chỉ ra đc TS lớn một chút rồi về. Thông tin về TS lớn thì bgiowf ko thiếu gì. Việc này các cụ ko biết sẽ rất khó nhưng với 1 số quan hệ thì cũng ko có gì là khó.
Riêng em vừa có một chuyến du hý biển đảo về nhưng vẫn nung nấu 1 chuyến thăm toàn bộ các đảo thuộc chủ quyền của VN ở TS và các nhà giàn.Sau đó sẽ là một chuyến Hoàng Sa. Thời gian mỗi chuyến khoảng trên dưới 1 tháng.Em đã làm việc sơ bộ rùi.Chi phí cũng ko có nhiều chỉ cần sức khỏe và độ máu thôi.Thêm nữa là chịu đc sóng gió. Em đang tìm thêm 1 người bạn đồng hành đủ máu và đủ liều để thực hiện trong năm nay.Lựa chọn thời điểm tháng 3 hoặc tháng 10 năm nay để tránh biển động.

Xin chia sẻ với các cụ để khích lệ tinh thần các cụ vài pic ảnh vừa chụp trong chuyến du xuân:)

Cái thú của những chuyến như này ko những là niềm tự hào dân tộc mà còn là cái cảm giác lênh đênh bao la giữa biển cả mênh mông nắng gió và sóng ầm ào các cụ ạ.Đảm bảo chán chả muốn về HN nữa luôn ấy:))

học lái

Xe điện
8 củ/ ngày em e ít người đi

Truongsonnam_37

Xe tăng
Nhà cháu chưa có điều kiện nhưng cũng hóng vụ này ạ! :)

heo-map

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.hoteljob.vn
Với các cụ có đk thì đây ko phải là vấn đề. Riêng với em thì em sẽ ko chọn đi cách này vì nói thực đi kiểu này chỉ ra đc TS lớn một chút rồi về. Thông tin về TS lớn thì bgiowf ko thiếu gì. Việc này các cụ ko biết sẽ rất khó nhưng với 1 số quan hệ thì cũng ko có gì là khó.
Riêng em vừa có một chuyến du hý biển đảo về nhưng vẫn nung nấu 1 chuyến thăm toàn bộ các đảo thuộc chủ quyền của VN ở TS và các nhà giàn.Sau đó sẽ là một chuyến Hoàng Sa. Thời gian mỗi chuyến khoảng trên dưới 1 tháng.Em đã làm việc sơ bộ rùi.Chi phí cũng ko có nhiều chỉ cần sức khỏe và độ máu thôi.Thêm nữa là chịu đc sóng gió. Em đang tìm thêm 1 người bạn đồng hành đủ máu và đủ liều để thực hiện trong năm nay.Lựa chọn thời điểm tháng 3 hoặc tháng 10 năm nay để tránh biển động.

Xin chia sẻ với các cụ để khích lệ tinh thần các cụ vài pic ảnh vừa chụp trong chuyến du xuân:)

Cái thú của những chuyến như này ko những là niềm tự hào dân tộc mà còn là cái cảm giác lênh đênh bao la giữa biển cả mênh mông nắng gió và sóng ầm ào các cụ ạ.Đảm bảo chán chả muốn về HN nữa luôn ấy:))
E đăng ký đồng hành với cụ tới HOÀNG SA :-bd

kung fu

Xe máy
Sao mấy ổng ở trên ko đưa bê tông cốt thép ra làm một cái đường băng dài dài như thằng Khựa thằng Mẽo vẫn làm nhỉ ?

Ngong_Hankang

Xe tăng
E đăng ký đồng hành với cụ tới HOÀNG SA :-bd
Nếu cụ ko chém thì pm cho em cái số cầm chân, gặp nhau cf rồi bàn. Nếu đi thì tháng sau sẽ đi.Thời gian 1 tháng. Một số thông tin ko thể public đc. Điều kiện đầu tiên là dám liều và đủ độ máu vì đã lên tàu là ko có chuyện bỏ ngang để về.Ăn uống thì khỏi lo đói và đảm bảo về sẽ tăng cân và da sẽ đc nhuộm màu rất manly.Điều kiện thứ 2 là phải tập luyện vài ngày đêm để quen sóng gió.
Bật mí cho cụ tí là dự định của em là nấp ở HS 1 ngày làm sao để cắm đc cờ lên đó chụp ảnh xong rồi mới chuồn.
Còn vấn đề xèng thì cũng ngang với chuyến đi của cụ chủ thớt thui.chắc ko là vấn đề với cụ.:-c

AQ.

Xe tăng
Nếu cụ ko chém thì pm cho em cái số cầm chân, gặp nhau cf rồi bàn. Nếu đi thì tháng sau sẽ đi.Thời gian 1 tháng. Một số thông tin ko thể public đc. Điều kiện đầu tiên là dám liều và đủ độ máu vì đã lên tàu là ko có chuyện bỏ ngang để về.Ăn uống thì khỏi lo đói và đảm bảo về sẽ tăng cân và da sẽ đc nhuộm màu rất manly.Điều kiện thứ 2 là phải tập luyện vài ngày đêm để quen sóng gió.
Bật mí cho cụ tí là dự định của em là nấp ở HS 1 ngày làm sao để cắm đc cờ lên đó chụp ảnh xong rồi mới chuồn.
Còn vấn đề xèng thì cũng ngang với chuyến đi của cụ chủ thớt thui.chắc ko là vấn đề với cụ.:-c
1 tháng hơi lâu nhỉ.
Em thèm được lênh phênh trên biển câu cá quá. Khừ khừ, bao giờ mới có thời gian đi được đây.
Hôm nào rảnh, cụ kể lại hành trình cụ đã đi cho em ở mắt tí nhá.