Z4 tự sự

bes

Xe lăn
Bác Z4 có phải xe bác để ở CSĐS không nhể ? Con 3.0i màu bạc...mấy hôm nay thấy để ngoài đường. Em đi qua thỉnh thoảng phải dừng lại ngắm 1 phát.

Speedmaster

Xe tải
Bim7

Em này trông thế nào hả các bác

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Bác Z4 ơi, lúc 17h chiều chủ nhật có phải bác đi đường Thái Hà không (rẽ từ Láng Hạ vào) không ?
Đúng đấy bác ạ, nếu trên xe mà có rất nhiều trẻ con thì đích thị là iem rồi.

Bác Z4 có phải xe bác để ở CSĐS không nhể ? Con 3.0i màu bạc...mấy hôm nay thấy để ngoài đường. Em đi qua thỉnh thoảng phải dừng lại ngắm 1 phát.

bes

Xe lăn
Khà khà....bãi xe chỗ nhà em ở Láng Hạ có 1 chiếc Z4 3.0i màu bạc biển 80-NN, nếu không phải xe bác thì chắc là 1 trong 2 chiếc còn lại rôì. Bình thường xe hay nhốt trong chuồng, mấy bữa nay để sát ngay đường vào làm em sinh ra 2 động tác - khi đánh xe về né xa xa vì sợ va. Khoá xe xong đi bộ qua thì lượn lại gần nghía 1 cái.
Dưng mà em thấy Z4 có mỗi 2 chỗ thì làm sao chở nhiều trẻ con được ạ ? Em để ý bởi vì lẩm bẩm nhà em phải đi 2 cái mới đủ chỗ chở người mà.

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Dưng mà em thấy Z4 có mỗi 2 chỗ thì làm sao chở nhiều trẻ con được ạ ? Em để ý bởi vì lẩm bẩm nhà em phải đi 2 cái mới đủ chỗ chở người mà
Bác hỏi đúng chỗ khó trả lời của em.xe chỉ có 2 chỗ thôi nhưng bác cứ nhìn Avatar của iem ấy. Cứ phải nhét cho đủ cả hội nên nhìn vào xe lố nha lố nhố.

Người đi đường bảo : khiếp cái nhà cô này. xe bé tý mà chui mãi không hết người ra.

Em muốn thử ngồi vào con Z4 tí có OK không bác ? Nếu có thể, 13/8 này bác ra giao lưu với hội moto để em có cơ hội nhé !
welcome bác, chẳng có gì vui hơn là niềm đam mê của mình cũng có người khác chia sẻ. bác thông báo cho iem chương trình giao lưu ấy nhé.

shumi

Xe tải
với 1 Thằng Cò, 1 vợ cả và 9 bà vợ hai => Mệt
Chiều nay em gặp Bác Z4 rồi hehe bác í rất là friendly, giơ cả tay ra ngoài cửa vẫy cơ. Chắc bác í nhận ra em bởi cái decal ông GiangTrọc "độ" cho. Thấy bác í có vẻ vội, em không dám phiền. Mà sao bác Z4 không "độ" cái decal giống em. Đi đâu nhìn từ xa là thấy, khỏi nhìn biển biếc gì.

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
Chào bác. thì ra là bác. Iem thấy logo OF là phải chào hỏi ngay,không nhỡ đang phê, tổ lái mà dụng chạm bác thì ....lúc ấy thanh minh không kịp.

Chắc hôm nào iem phải xin bác "GIang Trọc" cho iem xin cái Logo để dán cho nó oách. anh iem nhìn thấy nhau còn nhận ra nhau bác nhé.

Cụng ly với bác một phát. Thân iem liễu yếu đào tơ nhưng khoản voka thì iem khoái khẩu số 1.

shumi

Xe tải
với 1 Thằng Cò, 1 vợ cả và 9 bà vợ hai => Mệt
Cám ơn bác đã cho em 1 chai, định lại quả mà máy nó không cho. Người ta cho cô ta 24 h, mới được 6h em đã tiêu hết rồi, còn lại nhồi nhìn. Thôi em nợ bác 1 phát vậy, mai em bù.
Quên: Bác đi z4 bạc rất hạp ! Bác có con ngựa tốt, ngựa tốt lại có chủ tốt, chúc mừng bác. Cái logo thì đơn giản, quan trọng là bác muốn.

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com
hihi :$ iem thích nhất được khen. Méc xi bác. Iem xin được bác Giang Trọc rùi, Lần sau có nhìn thấy đồng đội thì ghé mông cho nhìn Logo thôi khỏi phải thò tay ra chào bác nhểy. nhiều khi vãn là quen tay đấy. Ông lão nhà em cứ bảo " Cô này quê bỏ mịa, đi ô tô còn cứ thò tay xin đuờng".

tongtuetri

Đi bộ
ai chà, BMW Z4 giá 70k huh bác??? có vẻ hấp dẫn nhẩy ;)

sontt

Xe buýt
BMWZ4 nói:
hihi :$ iem thích nhất được khen. Méc xi bác. Iem xin được bác Giang Trọc rùi, Lần sau có nhìn thấy đồng đội thì ghé mông cho nhìn Logo thôi khỏi phải thò tay ra chào bác nhểy. nhiều khi vãn là quen tay đấy. Ông lão nhà em cứ bảo " Cô này quê bỏ mịa, đi ô tô còn cứ thò tay xin đuờng".
Ôi, hóa ra là em gái, kinh dị thật.(y)

Z4

Xe điện
Website
www.cavicovn.com

Ồ bác là người mặc áo dài trong avatar à, và bác cũng ở 17T1 à?
Thưa vâng ạ. Hình như có lần em và bác chạm trán nhau ở trước siêu thị thì phải. kiểu này em phải xin cái Mini Logo dán lên trán để anh em nhận dạng nhay bác nhỉ? Nhà bác cũng ở 17T1 hay bác chỉ đến chơi thôi? em không thấy xe của bác và ít gặp lắm thì phải.

Ôi, hóa ra là em gái, kinh dị thật
Kinh không bác!!!! Cô con gái lái ôtô.

Nói thế cho nó oách xà lách thôi. em chỉ học lái xe để lái từ thềm nhà vào chuồng mỗi khi ông lão nhà em phê phê thôi. có mấy khi tổ lái ngoài đường đâu.

sontt

Xe buýt
Con gái lái ô tô anh gặp cũng nhiêu, đứa nhà anh nó cũng tập tọe lái lăng quăng...
Nhưng mà lái Z4, thò tay ra ngoáy ngoáy... thì công nhận là kinh.

Từ giờ thấy Z4 là anh té thật xa. Sợ bỏ mịe đi được, "nó" mà hăng máu lên thách mình đua thì có mà... thôi chả nói nữa, ngượng chết đi được.