[Funland] Youtube vanced yêu cầu update nhưng báo lỗi

HangB2

Xe điện
Không tìm được app này qua CH G play à cụ?
Em lắp màn nó cài sẵn hết rồi, dùng ba năm nay đến giờ tự nhiên lỗi.
nhóm Vanced bị ép đóng và gỡ link cài YT Vanced phải gần 1 năm vì lý do pháp lý rồi cụ. làm sao cập nhật được nữa. có thể vài nơi còn apk lưu trữ để cài mới

hm.tuan

Xe điện
Em vẫn chơi suốt có sao đâu nhở?

ductien.su

Xe tăng
đừng cập nhật nhé bác
App này phải cài lậu bên ngoài nên chả ai update làm j vì nó ko báo liên tục như các apps trên Chplay cụ ah. Cơ mà cứ mỗi là nó báo phải update là y rằng ko xài đc nữa. Phải cài cái APKMODY về cho nó chạy mở 2 cái file cài đặt YT vanced thì mới dùng lại đc.

Nghiêm H Sơn

Xe hơi
Chính là cái mũi tên đấy, em bấm vào thì nó thoát luôn ra màn hình chính mới cay chứ.

Hiện nay vào manager vanced kéo xuống dưới cùng có loạt biểu tượng Instagram, youtube vanced, twister.......thì bấm cái gì vào được cái đấy, kể cả youtube vanced cũng chơi được, nhưng là dạng web chứ không phải app nên hới bất tiện.
bác xóa hết đi làm lại xem

Ca phê thôi

Xe tăng
Vào box kỹ thuật chắc hơi lâu nên em hỏi ở đây nhờ các cụ tư véo giúp cho nhanh.
Chẳng là xưa nay em vẫn đang xem Youtube vanced bình thường (màn android) tự nhiên nay nó yêu cầu update gì đấy, cả youtube thường cũng đòi. Nhưng chỉ update được youtube thường còn vanced thì bấm update nó chạy vào CH Google play và báo lỗi không update cũng không quay về xem được nữa.
Như các cụ biết thì dùng vanced nó tiện và mình có thể kết hợp các thao tác khác, còn youtube thường thì phải thoát ra nếu muốn thao tác khác, bất tiện.
Vậy có cụ nào biết cách xử lý hoặc có cái gì thay thế thì chỉ giúp em với nhé, cảm ơn các cụ.
Cũng bị lỗi như cụ, mầy mò mãi không được (vì tên tài khoản không đúng), hôm rảnh mang ra chỗ lắp màn hình họ thao tác 1 lúc là ổn còn update thêm 1 loạt phần mềm khác.

LuckyCar

Xe container
Em cài được, nhưng cài xong khi chạy clip youtube cứ bị báo lỗi:

Nội dung trên không có trên ứng dụng
Xem trên phiên bản Youtube mới nhất.

Không biết có phải bị chặn không nữa

UPDATE:

Em xóa hết cả Vanced Manager đi cài lại từ đầu thì lại OK rồi.

Chỉnh sửa cuối:

SIGNUS

Xe container
Người OF
đầu android trên xe em trước cũng bị, sau em xoá đi cài lại. Thao tác thì em kg nhớ lắm nhưng em down từ trang apkpure.com chứ kg down từ CHplay, dùng đến giờ vẫn ngon

.Bo My

Xe lăn