[Funland] Yêu trai trẻ...

wave-tau

Xe container
"nhưng lại có sự cuồng nhiệt của tuổi trẻ"
Em chỉ muốn hỏi cuồng nhiệt ở đây là cuồng nhiệt gì ạ, giai trung niên như hội em lúc cần cuồng nhiệt cũng chả kém đội trẻ đâu .
Cơ mà sợ hiểu lầm từ "cuồng nhiệt" nên cứ hỏi lại cho chắc. :))

Gianthienly

Xe container
Một người đàn ông từng trải thường rất biết cách quan tâm, che chở và săn sóc cho người phụ nữ của cuộc đời họ, khiến cho cô ấy lúc nào cũng trở nên thật bé bỏng và dễ thương.Yêu một người đàn ông trưởng thành, phụ nữ luôn được hưởng những đặc ân, được chiều chuộng, được chăm sóc, được nâng niu và tha hồ nũng nịu.

Yêu trai trẻ thì không thế! Họ chưa biết những điều đấy, nhưng lại có sự cuồng nhiệt của tuổi trẻ...

Mời các cụ, mợ chém tiếp :D
Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa
Uầy, hình minh họa thật "so cute"

Và lý thuyết rất dễ thương:D

pain

Xe ba gác
Một người đàn ông từng trải thường rất biết cách quan tâm, che chở và săn sóc cho người phụ nữ của cuộc đời họ, khiến cho cô ấy lúc nào cũng trở nên thật bé bỏng và dễ thương.Yêu một người đàn ông trưởng thành, phụ nữ luôn được hưởng những đặc ân, được chiều chuộng, được chăm sóc, được nâng niu và tha hồ nũng nịu.

Yêu trai trẻ thì không thế! Họ chưa biết những điều đấy, nhưng lại có sự cuồng nhiệt của tuổi trẻ...

Mài yêu tau đê:D

Ăn mày dĩ vãng

Xe điện
Zai trẻ thì được cái khỏe á ớ ú ớ ohhh siếttttttttttttttttttt
yêu giai trẻ cái đc là thế đóa, à thêm cái nữa là lúc nào cũng được như mẹ chúng nóa nữa, tha hồ chăm sóc nóa. thật là vĩ cmn đại luôn

Trần Trụi

Xe tải

Sao dạo này các mợ rang thính nhiều thế nhỉ, tại "nóng, khô" quá chăng?

Kua838

Xe buýt
"nhưng lại có sự cuồng nhiệt của tuổi trẻ"
Em chỉ muốn hỏi cuồng nhiệt ở đây là cuồng nhiệt gì ạ, giai trung niên như hội em lúc cần cuồng nhiệt cũng chả kém đội trẻ đâu .
Cơ mà sợ hiểu lầm từ "cuồng nhiệt" nên cứ hỏi lại cho chắc. :))
Là yêu cuồng nhiệt đấy cụ, còn yêu cuồng nhiệt là dư nào thì em xin phép để chém ở thớt khác :))

sontranvu

Xe điện
có ảnh full body không nhỉ?

VNOTO

Xe máy
Giai trẻ có ưu điểm của tuổi trẻ về sức khỏe, về sự nhiệt tình, đôi khi nóng vội, đôi khi bắt người yêu đợi lâu quá hết CMN tuổi thanh xuân. Các anh già có ưu điểm của kinh nghiệm, từng trải, dẻo dai, tài chính tốt, sẵn sàng về mọi phương diện cho cuộc sống gia đình.
Chọn giai trẻ hay các anh trung niên là câu hỏi hóc búa của nhiều em gái trẻ,........và gái già kakaka :)) :)) :)) =))=))=))

wave-tau

Xe container
Là yêu cuồng nhiệt đấy cụ, còn yêu cuồng nhiệt là dư nào thì em xin phép để chém ở thớt khác :))
Giai trung niên chia iêu làm mấy giai đoạn và ít vồ vập hơn.

Sau màn dạo đầu cũng sẽ đến đoạn "cuồng nhiệt" như mợ nói nhưng khác ở chỗ.. cuồng nhiệt có tính toán... :)) giai đoạn này ko nên quá lâu vì gái sẽ đánh giá là "nông cạn, trẻ con" , giai đoạn cuối là ấp ủ và nuôi dưỡng tình cảm để khăng khít hơn, giai đoạn này theo em là khó nhất, còn "khăng khít " chỗ nào, ở đâu em cũng xin chém thớt khác ạ. :))

Gianthienly

Xe container
Cảm ơn mợ Lý. Mợ cho ý kiến đi
ý kiến của em là không ý kiến gì hết Kua thương mến ạ.

Em có quen một người phụ nữ cô ý luôn luôn yêu những chàng trai kém cô ý khoảng từ 8-12 tuổi. Và những người đàn ông đó đều mang lại lợi ích về vật chất và có lẽ cả tinh thần cho người phụ nữ đó.

Và Kua biết không nếu có thang điểm về nhan sắc là 10 thì em chỉ chấm cho cô ý 5 điểm, còn điểm cho tuổi trẻ để yêu cô ý cũng chỉ được điểm trung bình.

Nhưng sự thật vẫn vậy đó. Nên mọi thứ chỉ là thuyết tương đối thôi:)):))

Nhưng cứ có thứ gì dính đến "trẻ" là em thích hết trơn Kua ạ:)):)):))

kieuhungxalo

[Tịch thu bằng lái]
Suy từ bản thân chỉ thích gái trẻ và không ưa gái già của em.Trẻ là lợi thế quá lớn cho cả phụ nữ và đàn ông :))