[Funland] Yêu phụ nữ đã ly hôn

sudichat2002

Xe container
Thế theo cụ, mọi người nên khuyên cụ như thế nào bây giờ ?
Lếu lều thì dễ vì nhiều kinh nghiệm, đi thẳng vào chủ đề, đỡ vất hơn chăm nuôi các iem xì tin, còn để chung kết thì khá khó, vì qua được cửa của phụ huynh vất vả trăm bề, qua được thì bền chặt

juve99

Xe cút kít
Ly hôn hay gái tơ non thì đều có quyền mưu cầu hp, thích hợp và ty đủ lớn thì tiến tới thôi. Mà hỏi và lăn tăn thế này thì cũng khó tiến xa lắm 8->

CAC

Xe buýt
Nên sống thử đã rồi tính tiếp. Tốt cho cả 2 nhé cụ trẻ

dapmocuoctinh

Xe buýt
Website
ennho.net
Đm, nick mới toe vào tâm sự gái mú. Ngày hôm qua em thấy vừa có ít nhất 3 chú bị bem nick nên chắc tạo nick mới để cày cho sớm vào chợ lùa gà trên OF đây mà!
Cụ nhìn cuộc sống tiêu cực thế? Có thể vì chuyện riêng tư nên họ ko muốn người quen biết thì làm cái nick mới, có vấn đề gì to tát đâu.

Bemagauvn

Xe điện
Đm, nick mới toe vào tâm sự gái mú. Ngày hôm qua em thấy vừa có ít nhất 3 chú bị bem nick nên chắc tạo nick mới để cày cho sớm vào chợ lùa gà trên OF đây mà!
Bịa chuyện tào lao chi khươn xong vứt bỏ đấy.

chim to

Xe tăng
Em cứ hỏi câu quen thuộc là chén chưa? Chén rồi thì bỏ tìm gái tân, mà thời này thì hơi khó

Laoba

Xe điện
Mấy e này chuyên gia trong lĩnh vực chăn zai tân, tìm hiểu xem li hôn về lĩnh vực gì ví như sở thích của e ấy là luôn tìm cảm giác mới lạ bị ck phát hiện ra nó out chẳng hạn

Leanh65

Xe container
Trai tân theo em thì cụ tránh xa họ ra. Em không thành kiến pn ly hôn nhưng phần đa trong số họ cái tôi quá lớn,đức hy sinh vì chồng con không cao và có phần ích kỷ.
Chào các cụ, nay chủ nhật rảnh rỗi nên em trải lòng tý ạ. Chuyện là thời gian gần đây em có quen 1 cô gái. Nói chuyện cũng hợp gu nhau nên ngày nào cũng nhắn tin suốt. Theo đánh giá sơ bộ của em thì cũng là 1 phụ nữ hiền lành nhẹ nhàng, công việc ổn định. Ngoại hình thì xinh xắn, mấy cháu hot girl teen teen thậm chí còn thua xa. Hồi đầu em cũng chỉ coi là bạn bè bình thường thôi nên cũng thắc mắc là sao chưa yêu đương chồng con gì, về sau này quen và chắc cảm thấy tin tưởng rồi thì em ấy mới chia sẻ là đã có con và ly hôn rồi.
Em thì là zai tân chưa cưới lần nào, tuy ko nói ra nhưng em cũng biết thừa là em ý thích em rồi, nhưng vẫn mặc cảm vì sợ người đời bàn tán nói ra nói vào.
Theo các cụ giờ em nên làm như thế nào ạ? Nhiều khi em cũng nghĩ phụ nữ đã qua 1 lần đò rồi thì ít nhiều gì họ cũng sẽ biết trân trọng và giữ gìn hạnh phúc gia đình hơn là những người mới chập chững bước vào yêu. Ngoài ra thì họ cũng suy nghĩ sâu sắc và thực tế hơn là mấy em teen teen mơ mộng.

VnUeT

Xe tăng
Chịch chưa thì không thấy nói. Thôi sướng khổ thì tự hưởng đi.

maihong_AIA

[Tịch thu bằng lái]
Phụ nữ ly hôn thì chỉ đáng quen để chịch thôi hả? K yêu đương nghiêm túc được thì lôi người ta lên giường làm gì? Sao cc lại có cái suy nghĩ như thế?
Ok. Cứ ly hôn là có lỗi. Ít nhất là lỗi chọn sai chồng. Thế họ chưa đủ tổn thương à mà cc lại muốn chà đạp tiếp?
Nếu một ngày người thân hay thậm chí con gái cc cũng mắc phải lỗi chọn sai chồng. Cc đọc những lại những suy nghĩ như này, có thấy đau lòng k?

Đức Phạm 8x

Xe điện
Phụ nữ ly hôn thì chỉ đáng quen để chịch thôi hả? K yêu đương nghiêm túc được thì lôi người ta lên giường làm gì? Sao cc lại có cái suy nghĩ như thế?
Ok. Cứ ly hôn là có lỗi. Ít nhất là lỗi chọn sai chồng. Thế họ chưa đủ tổn thương à mà cc lại muốn chà đạp tiếp?
Nếu một ngày người thân hay thậm chí con gái cc cũng mắc phải lỗi chọn sai chồng. Cc đọc những lại những suy nghĩ như này, có thấy đau lòng k?
Ô hay cái chị này.
Ly hay không ly thì liên quan gì ở đây.
Vào mở thớt xin 4 vấn thì người ta phải hỏi rõ ràng đầu đuôi là : “ chỵch chưa “ thì mới tư vấn được chứ ?

maihong_AIA

[Tịch thu bằng lái]
Ô hay cái chị này.
Ly hay không ly thì liên quan gì ở đây.
Vào mở thớt xin 4 vấn thì người ta phải hỏi rõ ràng đầu đuôi là : “ chỵch chưa “ thì mới tư vấn được chứ ?
Cụ k thấy nhiều cụ còm chỉ để chịch thôi đấy còn gì. Mà chịch rồi hay chưa thì sao? Chưa hay rồi thì cc vẫn khuyên dẹp đây thôi.

nguoimangtamhu

Đi bộ
Mấy e này chuyên gia trong lĩnh vực chăn zai tân, tìm hiểu xem li hôn về lĩnh vực gì ví như sở thích của e ấy là luôn tìm cảm giác mới lạ bị ck phát hiện ra nó out chẳng hạn
Theo những gì em biết thì lý do ly hôn là thằng chồng em ấy thuộc loại đểu giả, lừa đảo, ko quan tâm đến vợ con. Tài sản em ấy có bao nhiêu thì nó lấy hết. Nói chung sống khổ trong 1 thời gian dài thấy ko chịu nổi nữa nên quyết định ly hôn. Đấy là em cũng mới nghe từ 1 tai thôi, nhưng em cảm nhận thấy đó là những lời nói thật lòng.
Trước ở cty cũ của em cũng có con bé ly hôn vì ngoại tình, bị nhà chồng phát hiện ra nên giờ còn ko đc nuôi con. Thi thoảng lại thấy gọi điện chửi bà mẹ chồng cũ như hát hay. Bản thân thì cặp hết thằng này tới thằng khác, nói dối như chảo chớp.

Đức Phạm 8x

Xe điện
Cụ k thấy nhiều cụ còm chỉ để chịch thôi đấy còn gì. Mà chịch rồi hay chưa thì sao? Chưa hay rồi thì cc vẫn khuyên dẹp đây thôi.
Khám bệnh mà ko cho bắt mạch, hỏi han trình trạng bệnh nhân thì sao cho thuốc được :-/

ttrunghaiau

Xe buýt
ảnh đâu? Éo tin mấy kiểu chém gió nhé