[Funland] Yêu phải con gái dị dị khác người

Tập Lái 2022

Xe tải
ơ cụ chủ thớt cưới chưa ạ =)) e hóng cái kết
Sau khi yêu em dị dị xong Chia Tay, chủ thớt yêu một em khác là con gái đại ka xhd ở Hanoi xong Chia Chân.
Hiện tại Haloween vẫn đang đi chơi cùng một em người yêu nữa. Chưa rõ tình trạng lúc nào Chia..Ví
P/s : chụp lén đùi 1 bà chị đồng nghiệp sn77 up lên off kêu cảm giác hồi hộp. Ừ thì of là cõi ảo thôi. Biết là câu view giết thời gian. Nhưng người ra sao, văn nó vậy.
Nói chung là 1 điểm, về chỗ.

Chỉnh sửa cuối:

Laonhaque

Xe tải
mình chưa mợ ơi vẫn ế :(
Mợ đào thớt lên làm gì tớ ngại quá ,e ấy lấy chồng mất rồi
Mà avatar mợ nom xinh thế mợ có người yêu chưa :-B
Từ hôm qua tới giờ, chẳng hay 2 cụ mợ đã có gì chưa :bz
Mối đẹp thế này mà cụ chủ ko nhanh là các ộp phơ khác vợt mất đấy
hahhaa cháu chưa ạ. cháu mới đầu 2x thôi Bác ạ
Đã có happy ending nhưng mà không phải là chủ thớt :D

Gionam72

Xe lăn
Em Chê nhá cụ, đàn ông đàn ang kiểu gì phang đc con gái nhà người ta xong sang chê này nọ, rồi có gặp được người tốt hơn ko? Hay lại vớ của ma đội lốt cà sa thì tha hồ khổ, em thấy cô bé kia cá tính thẳng thắn, ko kiểu đẹp tốt khoe ra xấu xa đậy lại, mà có ntn sống như vậy, những người vậy là rất thật thà ko lươn lẹo, cụ chủ gặp phải mấy con lươn chúa thì mới biết khổ ntn
Trong tình yêu khi chưa tìm được mối nào ngon hơn. Người ta gọi là chung thủy.

lhduong2002

Xe tăng
Riêng cái vụ hút thuốc là e kỵ cực kỳ, hôi chết mẹ

namnabonbon

Xe tải
Haizz hậu 8/3 e mới kể giãi bày các cụ việc này:
E mới quen 1 nàng sn 94 làm bank mới được hơn 1 tháng đang định đưa nàng về ra mắt ông bà già thì càng gần đây em ấy kiểu dị dị khác người em sợ éo ổn
- ăn mặc: không bao giờ thấy mặc váy luôn e ấy lúc nào cũng quần bò rách te tua, thik kiểu son môi thâm sỳ giống Suboi :(
- ăn uống: 2 đứa đi ăn đang đói bỏ con mẹ thì : anh, để e chụp đã. Mất tận 5-10phut chụp chiếc úp lên phây mới cho phép ăn
- đi chơi: 2 đứa đi xe máy dạo phố nàng lúc nào cũng thik kiểu để hẳn 2 chân lên đùi em, mấy người đi xung quanh cứ nhìn e ngại vc
Ah còn kiểu này: đang có kế hoạch đi xem fim thì thấy chốt 141 bắt e dừng lại xem mấy tiếng, rồi thấy mấy tk trẩu thông chốt thì ca ngợi lắm

- tính cách: e thấy cá tính vãi ,e thấy nàng cũng hay bắn thuốc lá, vape liên tục
Thi thoảng bực chuyện gì là em ấy cứ dùng chân đá đít em:( nghĩ nó chán

Ah hôm 8/3 vừa rồi bọn e đi chơi khuya rồi.... mới phát hiện ra nàng có hình xăm nhỏ chỗ eo lưng, giật cả mình

Theo các cụ với những style con gái kiểu này lấy vợ ổn ko? E cũng đang bị ob già giục rồi
Mà các cụ chuyện tình trường ngày xưa đã từng yêu phải girl dị dị cá tính mạnh chưa kể vui cho e có kinh nghiệm:)
Nô đâu? Thả chó tiễn khsch!

Maihong_

Xe điện
Cụ này vẫn chưa chốt em nào à

Tập Lái 2022

Xe tải
Sau khi yêu em dị dị xong Chia Tay, chủ thớt mở 1 tus yêu một em khác là con gái đại ka xhd ở Hanoi xong Chia Chân.
Hiện tại Haloween vừa khoe vẫn đang đi chơi cùng một em người yêu nữa. Chưa rõ tình trạng lúc nào Chia..Lưng
P/s : chụp lén đùi 1 bà chị đồng nghiệp sn77 up lên OF kêu cảm giác hồi hộp. Ừ thì OF là cõi ảo thôi. Biết là câu view giết thời gian. Nhưng người ra sao, văn nó chỉ vậy.

Maihong_

Xe điện
Sau khi yêu em dị dị xong Chia Tay, chủ thớt mở 1 tus yêu một em khác là con gái đại ka xhd ở Hanoi xong Chia Chân.
Hiện tại Haloween vừa khoe vẫn đang đi chơi cùng một em người yêu nữa. Chưa rõ tình trạng lúc nào Chia..Lưng
P/s : chụp lén đùi 1 bà chị đồng nghiệp sn77 up lên OF kêu cảm giác hồi hộp. Ừ thì OF là cõi ảo thôi. Biết là câu view giết thời gian. Nhưng người ra sao, văn nó chỉ vậy.

Ơ Halloween đã có em mới rồi ạ. Em nhớ em con gái đại ca xhđ mới đây thôi mà @@

asensio

Xe tăng
Mình chưa có ai bạn Hồng ơi
Halloween thấy cái vụ Itewon Hàn quốc nên là không có e nào để đi chơi cả
Thôi đợi Noel với Tết dương rồi lại có bài báo cáo post lên cho các cụ thưởng thức
Ah bạn Hồng có người yêu rồi đúng không
Khi nào cưới vậy??

cusao

Xe lăn
Lũ đàn ông xấu xa tệ bạc. Ăn chơi thì tung giời...nhưng ngắm vợ thì chỉ nhằm ngoan-hiền-lành, xi xí 1 tí cũng nhịn được.
Xin hỏi lũ đàn ông rằng khi các ông ăn chơi mà không có các em di dị phục vụ thì các ông ăn chơi với nhau nhá nhá...

xukthal.

Xe lăn
Lũ đàn ông xấu xa tệ bạc. Ăn chơi thì tung giời...nhưng ngắm vợ thì chỉ nhằm ngoan-hiền-lành, xi xí 1 tí cũng nhịn được.
Xin hỏi lũ đàn ông rằng khi các ông ăn chơi mà không có các em di dị phục vụ thì các ông ăn chơi với nhau nhá nhá...
Cao...su? 8-|8-|8-| Bờ ao #-o

Maihong_

Xe điện
Mình chưa có ai bạn Hồng ơi
Halloween thấy cái vụ Itewon Hàn quốc nên là không có e nào để đi chơi cả
Thôi đợi Noel với Tết dương rồi lại có bài báo cáo post lên cho các cụ thưởng thức
Ah bạn Hồng có người yêu rồi đúng không
Khi nào cưới vậy??
Nào bạn Hồng cưới cũng k báo cáo cho bạn đâu nhớ 😆😆😆

Gionam72

Xe lăn
Mợ gắt thế.

LaziCat

Xe lăn

Hangvi

Xe tải
Cụ chủ số vẫn hên hơn lão ny em ấy nhỉ. Em là gần 30 năm chưa 1 lần mặc váy, không biết trang điểm ko style ăn mặc, theo phong cách tối giản. Giỏi rượu bia quảng giao lắm bạn bè, lắm lúc đi uống bia mà mấy ông phải bò xuống mà xin nghỉ nghĩ cũng tội。 Em cũng có hình xăm, bự chà bá nhưng hình này là do có duyên, ko phải thích thì xăm. Mấy đợt đòi xóa ny thì ông ny lại bảo thôi, nhìn cute mà, fun nữa nên lại thôi. À thêm combo tính đàn ông nữa, giờ e làm trụ cột gia đình, lắm khi chuyện to nhỏ trong nhà mình e quyết hết...căn bản vì, mình cũng biết và mình kiếm tiền chính. Vậy thôi....!