[Funland] Yêu phải con gái dị dị khác người

Chuotluoi

Xe tải
Mấy tật kia sửa đc, còn tật ngắm 141 xong khen lũ thông chốt thì thôi nên đá đít nó đi. Lớn tướng không phân biệt được phải trái.
Nhiều cụ ở đây rối rít khen thế là cá tính mạnh. Chắc toàn các cụ trẻ.

Chứ nói thật con gái mà hút thuốc lá, văng tục, ngồi sau xe vắt chân lên đùi bạn trai, thích xem thông chốt rồi khen bọn trẻ trâu thông chốt (mang tiếng đi làm ngân hàng là cũng có học, học khá nữa là đằng khác) ---> SN 94 (chứ không phải 2004) thì loại này là mất dạy chứ cá tính gì.

LaziCat

Xe lăn
Người hơn người là chuyện bình thường, em chẳng thấy có gì buồn cười cả
Vì cụ cười to quá nên em cũng cười lại cho vui vậy :)
Vâng, thú thật là em cười chưa to lắm đâu. Sao cụ không mặc cảm từ lúc bắt đầu yêu cô ấy mà chỉ đến lúc cần lấy vợ thì mới thấy mặc cảm nhỉ!!! Giờ thì em cười to thật này, xin lỗi cụ, em không thể nhịn được cái lý do không lấy người ta làm vợ của cụ :)) :)) :)). May cho cô gái ấy :D

thefinalgoal

Xe tải
Có vẻ trê trâu nhỉ. Hút thút, khen thông chốt, đá đít. Cụ xem có chịu lắng nghe người khác ko. Gặp em thì em chịu.

HuyArt

Xe lăn
Cụ nói sai sai sao đó. Nhạt nhẽo hay không em nghĩ phần lớn là do các cụ nhưng lại hay đổ thừa vì sợ thiên hạ chê mình kém :))
Rút súng ra dí vào mồm gái ngoan quát: Có khai không?
Nó lại nói: Khai lắm anh ạ thì mất mẹ nó hứng
Gái hư nó lại chả ngậm nòng súng mút như cá dọn bể, cướp cmn cò súng luông

asensio

Xe tăng
Bạn gái cụ chủ làm ở keangnam hả, nếu thế thì em gặp mấy lần rồi
Em ấy làm MSB vincom NCT cụ nhé không phải keangnam
Được cái là em ấy công việc ổn các cụ ah lương 1xx/ tháng
Ah dân cấp 3 Việt Đức ah
E nghe nói dân Việt Đức, Trần Phú, phan đình Phùng cũng kiểu biết chơi cá tính mạnh mà học vẫn ổn !!!

asensio

Xe tăng
Ah e quên mất còn thêm khoản này nữa
Nàng không hề biết nấu ăn
Bảo chỉ biết làm món cơm rang thập Cẩm :(
Ở nhà thì mẹ làm cho hết
Đau đầu phết :(

Chuotluoi

Xe tải
Em ấy làm MSB vincom NCT cụ nhé không phải keangnam
Được cái là em ấy công việc ổn các cụ ah lương 1xx/ tháng
Ah dân cấp 3 Việt Đức ah
E nghe nói dân Việt Đức, Trần Phú, phan đình Phùng cũng kiểu biết chơi cá tính mạnh mà học vẫn ổn !!!
Lương 1xx/tháng thì tầm cỡ GĐ CN rồi cụ. Còn nếu làm ở Vincom NCT thì có đội SSI, lương 1xx/tháng e nghĩ phù hợp với đội môi giới, tư vấn viên của CK hơn, giai đoạn CK đang bùng nổ, lương mấy e môi giới và tư vấn toàn trăm củ.

Có vẻ cụ trẻ lăn tăn e này vì lương, haha. Nói chung là tùy theo tiêu chí của cụ trẻ thôi, nếu chọn gái có xèng thì những cái khác quan trọng méo gì.

Quan_woodman

Xe điện
Hiếm đấy, nên cưới, và học cách dung hòa. Cuộc sống sẽ vô cùng thú vị.

asensio

Xe tăng
Hình như từ năm ngoái đến giờ ít nhất 3 em rồi. Một em đi chơi Aeon Mall, một em 93 tinder, một em đau bụng, một em đi chơi Vespa bị chết máy, bây giờ là em 94. Từng đó em mà chưa có em nào cụ thấy hợp à? Đọc thớt cụ thì có lẽ em 94 này cũng k hợp với cụ rồi
Ơ em theo dõi anh đấy ah mà sao biết rõ thế nhẩy:)

asensio

Xe tăng
Lương 1xx/tháng thì tầm cỡ GĐ CN rồi cụ. Còn nếu làm ở Vincom NCT thì có đội SSI, lương 1xx/tháng e nghĩ phù hợp với đội môi giới, tư vấn viên của CK hơn, giai đoạn CK đang bùng nổ, lương mấy e môi giới và tư vấn toàn trăm củ.

Có vẻ cụ trẻ lăn tăn e này vì lương, haha. Nói chung là tùy theo tiêu chí của cụ trẻ thôi, nếu chọn gái có xèng thì những cái khác quan trọng méo gì.
E nhầm lương 1x/ tháng thôi
Thế cũng gọi là ổn rồi

Maihong.

[Tịch thu bằng lái]
Ah e quên mất còn thêm khoản này nữa
Nàng không hề biết nấu ăn
Bảo chỉ biết làm món cơm rang thập Cẩm :(
Ở nhà thì mẹ làm cho hết
Đau đầu phết :(
Thôi lấy về rồi thuê giúp việc cụ ạ. Ngân hàng thì ít thời gian

yeecoo

Xe buýt
Bình tĩnh cả ba cụ :)). Mới dừng lại ở mức phát hiện ra hình xăm nhỏ chỗ eo thôi :)).
Chưa chịch được mà cụ trẻ đã tính chuyện ra mắt với cưới xin làm vợ rồi thì có sớm quá hay không?
Cứ yêu hết mình đi đã rồi tính sau. Mọi chuyện rồi sẽ được an bài. Nếu là của mình, phù hợp với mình tự nhiên rồi sẽ về với đội của mình.
Tóm tắt : chịch đi rồi tính tiếp.

MG SSI giờ cũng chạy sang Mirra Asset nhiều cụ ơi.

Hong Phong bv

Xe tăng
E nhầm lương 1x/ tháng thôi
Thế cũng gọi là ổn rồi
Xoạc nhiều chưa cụ ơi có hợp ko?
Có nhiều em cá tính mạnh bạo nhưng vài phút thì thở dốc , có những em nhu mỳ , ăn nói nhẹ nhàng nhưng khi xxx thì thôi rồi em như con hổ đói làm mình bủn rủn chân tay mà vẫn ko tha

Maihong.

[Tịch thu bằng lái]
Nhưng mà em k nghĩ đây là cá tính đâu. Cá tính thể hiênn ở tính cách mới đúng chứ