[Funland] Yêu người đã cũ....

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Nhân tiện cụ làm con rô bốt lau nhà, máy rửa bát, máy giặt... luôn đi, cũ với mới gì tầm này nữa :))
Công nghệ hiện đại quá khổ mợ ạ,
Xưa nó chạy bằng hoa, sau chạy bằng soloca, sau lại chạy bằng BCS :)) giờ nó lại chạy bằng CƠM, hoạt động theo nguyên lý Nồi Cơm điện mợ ạ :))

wave-tau

Xe container
Lão Hoangraptor lần sau tag tên cẩn thận nhá, trên này cá vàng em còn chả buồn quất còm nữa là quàng 1 người đâu đâu, tự nhiên mất giá cái thằng người.
Cũng chả hiểu sao có người tự tin thế tự nhận là mình mặc dù chả quen biết. :D

LaziCat

Xe lăn
Công nghệ hiện đại quá khổ mợ ạ,
Xưa nó chạy bằng hoa, sau chạy bằng soloca, sau lại chạy bằng BCS :)) giờ nó lại chạy bằng CƠM, hoạt động theo nguyên lý Nồi Cơm điện mợ ạ :))
Chúc cụ mềm cứng đúng lúc theo nguyên lý Nồi Cơm Điện nhé :)) :)) :)). Không phải ai muốn hoạt động như Nồi cơm điện cũng được đâu ;;)

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Chúc cụ mềm cứng đúng lúc theo nguyên lý Nồi Cơm Điện nhé :)) :)) :)). Không phải ai muốn hoạt động như Nồi cơm điện cũng được đâu ;;)
Thế mới gọi là lúc cũ lúc mới, lúc hỏng lúc chạy :)) :)) :))
Cơ mà lắm lúc em cũng tiếc, ít người cũ quá :)) :)) :))

LaziCat

Xe lăn
Lão Hoangraptor lần sau tag tên cẩn thận nhá, trên này cá vàng em còn chả buồn quất còm nữa là quàng 1 người đâu đâu, tự nhiên mất giá cái thằng người.
Cũng chả hiểu sao có người tự tin thế tự nhận là mình mặc dù chả quen biết. :D
Nãy em có đọc còm của mợ Moon trích dẫn còm của hai cụ. Ở OF chuyện quote nhầm còm hay tag nhầm nick cũng bình thường thôi nhưng mấy còm của các cụ tag nhầm nó hơi nhạy cảm.
Em nghĩ khi nhầm lẫn dù vô tình thì trước tiên người nhầm cũng nên xin lỗi người bị nhầm đã chưa kể cái còm tag nhầm kia có thể gây hiểu lầm. Cụ đã còm 1 lần nhưng mợ Moon chưa trả lời mà cụ lại thêm còm này nữa thì cũng ngại thật đấy :D. Em tưởng các lão ofer thường nói: không chấp với phụ nữ cơ mà nhỉ ;;)

LaziCat

Xe lăn
Thế mới gọi là lúc cũ lúc mới, lúc hỏng lúc chạy :)) :)) :))
Cơ mà lắm lúc em cũng tiếc, ít người cũ quá :)) :)) :))
Thì biến mới thành cũ, biến qua biến lại cụ sẽ có nhiều người cũ thôi. Khuyến cáo: người ta cũ 1 cụ sẽ cũ 10 và có thể nát cả cái thằng người luôn đấy :)). Gớm, gato ít xe cũ thì không gato, lại gato thiên hạ nhiều người cũ làm gì không biết :D

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Thì biến mới thành cũ, biến qua biến lại cụ sẽ có nhiều người cũ thôi. Khuyến cáo: người ta cũ 1 cụ sẽ cũ 10 và có thể nát cả cái thằng người luôn đấy :)). Gớm, gato ít xe cũ thì không gato, lại gato thiên hạ nhiều người cũ làm gì không biết :D
À! Giờ thì không thể tạo thêm người cũ, nên tiếc là 1 thời oanh niệt thôi mà mợ!
Ai chả thế :)) :)) :))
Cụ già ngồi trong công viên, nhớ bà già lúc còn thanh niên =))

thichduthu2011

Tầu Hỏa
Nãy em có đọc còm của mợ Moon trích dẫn còm của hai cụ. Ở OF chuyện quote nhầm còm hay tag nhầm nick cũng bình thường thôi nhưng mấy còm của các cụ tag nhầm nó hơi nhạy cảm.
Em nghĩ khi nhầm lẫn dù vô tình thì trước tiên người nhầm cũng nên xin lỗi người bị nhầm đã chưa kể cái còm tag nhầm kia có thể gây hiểu lầm. Cụ đã còm 1 lần nhưng mợ Moon chưa trả lời mà cụ lại thêm còm này nữa thì cũng ngại thật đấy :D. Em tưởng các lão ofer thường nói: không chấp với phụ nữ cơ mà nhỉ ;;)
Đoạn đen bậy quá thêm nữa không hợp ngữ cảnh. Phải thêm là đàn ông không chấp với phụ nữ nhé :))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com

wave-tau

Xe container
Moonlotus trên cafe này ai là ko biết hở mợ, mợ moon kinh doanh kia có bao giờ thấy vào cafe này mấy đâu mà tự nhiên nhận là mình, phải em có ai tag tên mà biêt ko phải chuyện liên quan em cũng ko còm lại hỏi huống gì làm luôn 1 tràng đánh giá.
Chính mợ ý bảo ko quen mà tự cho mình cái quyền hơi lớn.

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Moonlotus trên cafe này ai là ko biết hở mợ, mợ moon kinh doanh kia có bao giờ thấy vào cafe này mấy đâu mà tự nhiên nhận là mình, phải em có ai tag tên mà biêt ko phải chuyện liên quan em cũng ko còm lại hỏi huống gì làm luôn 1 tràng đánh giá.
À! Bác này chắc là không để ý, cứ nghĩ là Mợ Lotus!
Còn bác kia biết rõ mồn một mà vẫn cố tình tag vào!

LaziCat

Xe lăn
Nếu mợ Moon không vào quán cafe thì sao mợ ấy biết cái nick mà các cụ đang nhắm tới kia không phải mợ ấy??? Em cũng chưa thấy mợ ấy đánh gía gì cả, chỉ là một câu thắc mắc bình thường. Cá nhân em vẫn thấy:
1. Nói không hay về người vắng mặt là mình cũng không hay rồi
2. Vô tình nhầm thì xin lỗi là xong chuyện
Trên OF nick nào cũng như nick nào, chả ai có quyền coi mình lớn hơn người khác. Em thấy cụ có chút vô lý ở đây :D

LaziCat

Xe lăn

wave-tau

Xe container
À! Bác này chắc là không để ý, cứ nghĩ là Mợ Lotus!
Còn bác kia biết rõ mồn một mà vẫn cố tình tag vào!
Em đùa lão ý với moon lotus lâu rồi, lão ý biết nhưng đôi khi tag ẩu hoặc nick moonlotus bị khóa thì nó ko hiện nên chọn đại, mà đây là trường hợp đầu tiên em thấy thế này, khối người tag nhầm người ta biết chả liên quan cũng ko hỏi lại.

giang_ttyt

Xe máy
Khi ta bắt đầu một tình yêu mới, có thể mình là mối tình đầu của họ, cũng có thể mình là một mối tình thứ n của người ta. Vậy yêu một người đã từng trải qua nhiều chuyện tình cảm với nhiều người thì sao?

Có người nói rằng, yêu những người trừng trải như vậy thì mình sẽ yên tâm hơn vì họ là người có nhiều "kinh nghiệm" trong chuyện tình cảm. Nhưng với họ, khi họ đã biết quá nhiều rồi thì chuyện tình cảm chẳng còn gì thú vị nữa.

Trong khi người ta còn tranh cãi nhiều như vậy...
Cụ yêu để kết luận thì tìm người hợp và hiểu mình nếu có kinh nghiệm càng tốt (thiếu kinh nghiệm nhì nhờ các cụ otofun chỉ chỗ), còn ko thì cứ theo kinh nghiệm mà triển thôi

LaziCat

Xe lăn
Thôi quay về đề tài người Cũ đi @LaziCat ơi :))
Em hỏi tí không phải, mợ có mấy Cũ rồi :))
Cụ đợi em xoè ngón tay, ngón chân ra đếm đã :)). Em não cá vàng, đếm gần xong khéo quên mất nên lại phải đếm từ đầu nên chắc sẽ lâu đấy :)) :)) :))

Of.NguyenLinh

Xe ngựa
Website
1z-vietnam.com
Cụ đợi em xoè ngón tay, ngón chân ra đếm đã :)). Em não cá vàng, đếm gần xong khéo quên mất nên lại phải đếm từ đầu nên chắc sẽ lâu đấy :)) :)) :))
Chán nhỉ :)) :)) :))
Em tưởng là phải có cái hộp đựng sỏi, hay đại loại gì gì đó :)) Ví dụ ngô giống chả hạn :))