Yếu chỗ không nên yếu - Xin cao kiến các cụ

rebels

Xe điện
Không ăn thua đâu ạ, các cụ cứ xác văn định là từ U50 thì cơ bản chỉ chơi trò Đông-Tây-Nam-Bắc thoai:D

phamtuyen78

Đi bộ
Đông - Tây - Nam - Bắc thì biết đi lối nào cụ ơi :)):)):)):)):)):)):)):)):))

minhhuy7x

Xe hơi
E mới có 30 thôi cụ ạ!
Thế thì cụ sớm hơn cả em cơ à. Cụ thử tập kegel đi. Để lúc nào e chụp lại bài tạp của Aka Long tặng kèm cho cụ tập thử xem. Thấy chỉ phải hít thở không nặng nhọc gì cụ ạ

xuan cam

Xe hơi
Thế thì cụ sớm hơn cả em cơ à. Cụ thử tập kegel đi. Để lúc nào e chụp lại bài tạp của Aka Long tặng kèm cho cụ tập thử xem. Thấy chỉ phải hít thở không nặng nhọc gì cụ ạ
Vâng! Cụ có tài liệu gì cho e tham khảo với! Chứ đi tập thể dục e ko có thời gian cụ ạ!

Johnny Cupcakes

Xe điện
Mới 30 thì hơi căng, cụ xem lại lối sống và cách sinh hoạt, ko 10 năm nữa lại tiếng thờ dài trong đêm thì đắng lòng

TuDo2808

Xe điện
Bệnh này do dùng nhiều nên hết xí quách, mua bổ xung thêm 1 thùng 20 lít là lại dùng vô tư ngay!:))

minhhuy7x

Xe hơi
Bệnh này do dùng nhiều nên hết xí quách, mua bổ xung thêm 1 thùng 20 lít là lại dùng vô tư ngay!
Thà chết em cũng không khai minhhuy7x đang nằm trong đống rơm!^#(^
Có gì đâu cụ. có bệnh thì phải khai bí mật chẳng may có ai giúp đươcEm không muốn chết oan uổng đâu cụ ơi. Còn cố gắng được thì phải cố chứ cụ. :))

Chỉnh sửa cuối:

Quoctrinh

Xe hơi
Theo em cụ cứ tìm cái phòng khám đông ý em bảo ý ...ở đó có cả khám từ thiện luôn cụ à mà bác chủ là PGS y học cổ truyền đấy ạ ...đừng tự mua thuốc uống ..còn hiệu quả nhất phải là bài tập kegel ..em đã chuột bạch rồi ạ
kegel cụ nói có phải cứ gồng gồng cơ ở đó phải ko :D

RFJ

Xe tải
Cái này có bài thuốc hay lắm:
Ăn sáng trứng vịt lộn với rau thì là, bài thuốc cổ truyền này gọi tắt "Là Lộn"
Cụ thử xem sao??? :)

minhhuy7x

Xe hơi
Em dùng gần hết 2 hộp rồi mà ít có thời gian lên đây họp bàn để báo kết quả cho mấy cụ.
Các cụ hỏi thì em xin thưa. báo cáo của em sau khi dùng thuốc như sau.

- Thuốc có tác dụng khá chậm và từ từ. Chắc phải sau 3-4 ngày e thấy thuốc bắt đầu mới thấy tác dụng lên thằng nhỏ ( tùy theo mức độ nha các cụ).

- Em thấy dùng hết hôp 1 thuốc kết hợp tập cái bài hít thở kegel lại được bà xã chiều nên tình hình sức khỏe khá hơn hẳn. Chắc do luyện tập nên dẻo dai hơn với lại uống thuốc vào nên tần suất và thời gian cũng đảm bảo hơn nên bà xã em vui vẻ ra mặt. Cứ được cái khoản ấy vào là thái độ khác hẳn cụ ạ :))

Nên em đang cố gắng duy trì tập luyện và uống thuốc.
Em cũng đang dùng thuốc nay là ngày thứ 4 rồi, có hướng dẫn cụ thể bài tập kegel nên em cũng chăm chỉ luyện tập. Nhiều hôm mụ vợ cũng học đòi tập theo thế mà vui đáo để cụ ạ. hehehehe. :)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

Tối qua mới thử xem tác dụng của thuốc đến đâu, em phải chuẩn bị tâm lý mãi, sau khi tự tin lâm trận thì mọi chuyện gì đến cũng đến, tuy chưa mỹ mãn lắm nhưng em thấy có lực hơn trước rồi cụ ah.

Cảm ơn cụ đã mách nước chưa biết tác dụng lâu dài thế nào nhưng mới đầu thấy cũng ok rồi.

minhhuy7x

Xe hơi
Về bí kíp thì em xin chia sẻ với cụ là em...chẳng có bí kíp nào. "Nó"cứ tự nhiên thôi cụ ạ.
Tuy nhiên theo em có vài yếu tố (ngoại trừ vấn đề tuổi tác) cụ cần xem lại:
- Đối tác dạo này có thay đổi gì so với trước không ? Có mắng chửi dè bỉu gì súng của người chiến sĩ không :))
Cái này nếu có thì do bị dè bỉu nên lâu ngày cụ bị tâm lý. Thuốc trị liệu thì chắc sẽ là trứng vịt lộn ăn với rau thì là xem sao.
- Chế độ ăn uống của cụ có gì bất thường không ? Nếu nghi do thực phẩm thì đổi thực phẩm
- Cụ có bị căng thẳng, lo nghĩ, buồn phiền gì không ? Cái vấn đề này thì tự cụ phải điều hoà thôi.
- Có bệnh tật gì liên quan đến thận không ? Cái này cụ phải đi khám chứ đừng chữa hay ngâm lung tung
Mà U40 cũng đến giai đoạn tiền mãn kinh rồi, tâm sinh lý thay đổi nên có thể qua giai đoạn này nó lại ngọt thôi cụ :))

Vợ em thì khá thông cảm vì biết giờ không khỏe biết làm sao, nhưng cũng vì chuyện ấy không thuận nên đôi lúc khó chụi và thấy bất lực với bản thân quá thôi cụ. Còn các vấn đề ăn uống ngủ nghỉ, căng thẳng em cũng đang dần cố gắng cho vào nề nếp chứ cứ như thế này thì chết mất.

Quoctrinh

Xe hơi
Vợ em thì khá thông cảm vì biết giờ không khỏe biết làm sao, nhưng cũng vì chuyện ấy không thuận nên đôi lúc khó chụi và thấy bất lực với bản thân quá thôi cụ. Còn các vấn đề ăn uống ngủ nghỉ, căng thẳng em cũng đang dần cố gắng cho vào nề nếp chứ cứ như thế này thì chết mất.
chúc cụ sớm lấy lại phong độ =)) xong cụ tổng kết 1 bài để em notes lại nhé :D

minhhuy7x

Xe hơi
Cụ cứ lót dép hóng đi nhé =))=))=))=))=))=))

minhhuy7x

Xe hơi
Các cụ ơi hqua có ai xem bóng đá k. chém gió tí =))=))=))=))=))=))=))=))=))=))