[Funland] Yêu ai bây giờ?

Xe bọ xít

Xe container
Cụ tự khẳng định ntn vậy ạ? Cụ đã đi làm tinh dịch đồ bao giờ chưa ạ? Khéo chỉ toàn nước lã chả có con x con y nào ý chứ kkk
Món này lấy thì y tá lấy hay mình tự lấy ạ, nếu y tá lấy thì hôm nào E cũng đi làm phát xem XY nó có như quân nguyên Mông ko =))

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Sở dĩ em kđ vậy là trước khi lấy vk1 em cũng đã có 1 mối tình sâu đậm và cũng đi quá giới hạn mà ko ngăn ngừa dẫn tới có kq /:) Về báo cáo ông bà già thì bà già nổi giận đùng đùng vì gia phong nhà em cấm tiệt ăn cơm trước kẻng, và nhất quyết ko chấp nhận ny em. Cũng vì việc đó mà ny em tự ái bỏ th rồi đi vào Nam công tác ko 1 lời giã biẹt, em bị trầm cảm vì chuyện đó hơn năm /:)
Thế nên 1 vài cụ bảo em cứ có nghé rồi dẫn về là ko thể đc, em biết tính mẹ em rồi :-s
Con trai 1 nên ko thể tách ra ở riêng đc cccm ạ :(
Oài, đã sâu đậm..và thấy có thể ở được với nhau..Nếu là em thì còn lâu để bạn ý bỏ đi nhé. Bố mẹ dù ko đồng ý + là con 1 thì sau kiểu gì cũng gọi về thôi.
Đấy là hồi em 30 tuổi; giờ ko chắc đã thế :)) comiki

Sven Tran

[Tịch thu bằng lái]
Mỗi Tết qua đi em lại thêm buồn :( Nay hết Tết lên bán than với cccm đây.
Em, một người đàn ông 44t đã qua 1 lần đò, ngoại hình tương đối, cv tốt và kinh tế cũng đầu đủ mà tìm kiếm nửa kia như mò kim đáy bể cccm ạ /:)
Các mợ trẻ dưới 30 thì lối sống và sinh hoạt khác thế hệ, còn trên 30 thì cũng chưa có duyên gặp đc ai phù hợp. Mà 1 lực cản lớn là từ gđ em, cứ đưa mợ nào về mẹ em cũng soi xét đánh giá ... nhất là ngoại hình có dễ sinh hay ko vì t1 của em lấy hơn 1 năm chưa có gì và nảy sinh một số mâu thuẫn nhất là với bà già em.
Hiện tại em cảm giác rất nản, qua mỗi Tết nỗi buồn lại chất chứa tăng thêm làm cho cs của em ngày càng nhàm chán.
Và nói thêm là trong thời gian qua có 1 số mợ chỉ cho phép yêu mà ko đồng ý cưới em làm em càng thêm mặc cảm với pn và nảy sinh nhiều ý nghĩ tiêu cực.
Mong cccm cho em lời khuyên để có hướng tiếp theo.
Cảm ơn cccm.
Cụ tham khảo. Cưới vợ để chịch với đẻ, nghĩ vậy cho thoải mái. Cụ đừng chờ đợi hôn nhân 10-20 năm. Xài hàng chất lượng nào phụ thuộc trình độ và điều kiện của cụ. Cụ phải có cái người ta cần, cụ phải biết về họ nhiều hơn họ nghĩ.

Xe bọ xít

Xe container
Nhà e 5 chị e lận. Với cả e nghĩ là gđ nào cũng có lúc này lúc kia, mẹ ck nào cũng vậy. Chẳng qua các mợ khác ko nói thôi ạ. Như mẹ ck e thì rất tốt, dễ tính, hiền, thương em nhưng số e vất vả, mẹ ck dêz thì bố ck lại khó, với cả mẹ ck e lại mất rồi. E cưới dc hơn năm thì bà phát hiện bị K phổi, vất vả từ tấm bé, lấy ck rồi vẫn vòng xoay đó, chỉ là vất vả khác đi thôi ạ. Em ko có con gái, nhưng nếu có em sẽ dạy con cách chọn ck và cả gđ ck kĩ hơn, cuộc sống mẹ đơn giản quá nên nhiều khi chỉ nhìn vào những điều đơn giản mà đưa chân

Vâng ạ. E gái e vừa vớ dc quả mẹ ck, mẹ suốt ngày gọi điện ra nhắc là: " việc nhà con ko dc sờ tay vào, để nó( là e gái em) làm", rồi gửi đồ ăn ở quê ra cho con dâu mới sinh 4 tháng và con trai mà gửi cá khô, bảo với con trai là con đi làm lương bao nhiêu gửi về cho mẹ, đồ ăn uống thì ko cần mua chợ đâu, hết là mẹ gửi ra cho, rồi điện nước bao nhiêu mẹ sẽ gửi ra cho...nhà ấy có nhà thuốc, bố trưởng khoa dược, mà cháu ốm, dâu ốm gửi thuốc từ quê ra toàn thuốc cận date, và hàng mấy cty bé tý, chả tên tuổi gì...nhiều vụ hãm nữa, haiza. Đau đầu
Mợ ko có con gái, thế mợ ko truyền kinh nghiệm cho E gái Mợ cách chọn chồng và gđ chồng kỹ hơn….

phuongmit

Xe cút kít
Sở dĩ em kđ vậy là trước khi lấy vk1 em cũng đã có 1 mối tình sâu đậm và cũng đi quá giới hạn mà ko ngăn ngừa dẫn tới có kq /:) Về báo cáo ông bà già thì bà già nổi giận đùng đùng vì gia phong nhà em cấm tiệt ăn cơm trước kẻng, và nhất quyết ko chấp nhận ny em. Cũng vì việc đó mà ny em tự ái bỏ th rồi đi vào Nam công tác ko 1 lời giã biẹt, em bị trầm cảm vì chuyện đó hơn năm /:)
Thế nên 1 vài cụ bảo em cứ có nghé rồi dẫn về là ko thể đc, em biết tính mẹ em rồi :-s
Cụ cần phân định rõ sự nghe lời của đứa con 44 tuổi và cuộc đời, gia đình riêng của cụ để ra quyết định. Và thực tế thì ăn kem trc cổng phụ nữ họ thiệt thòi gấp 100 lần đàn ông nếu k đến dc với nhau. Ông bà già cụ suy nghĩ như vậy nhưng cụ k đủ lý lẽ và dũng cảm bảo vệ vợ con mình thì sau này cuộc sống vợ chồng cụ phải theo quỹ đạo của ông bà già và khó hạnh phúc đấy. Còn việc con 1 k ở riêng dc là câu chuyện xưa cũ lắm rồi, giờ muốn thì có cả tá phương án

Vanhoatnguyen

Xe buýt
Vâng ạ. E gái e vừa vớ dc quả mẹ ck, mẹ suốt ngày gọi điện ra nhắc là: " việc nhà con ko dc sờ tay vào, để nó( là e gái em) làm", rồi gửi đồ ăn ở quê ra cho con dâu mới sinh 4 tháng và con trai mà gửi cá khô, bảo với con trai là con đi làm lương bao nhiêu gửi về cho mẹ, đồ ăn uống thì ko cần mua chợ đâu, hết là mẹ gửi ra cho, rồi điện nước bao nhiêu mẹ sẽ gửi ra cho...nhà ấy có nhà thuốc, bố trưởng khoa dược, mà cháu ốm, dâu ốm gửi thuốc từ quê ra toàn thuốc cận date, và hàng mấy cty bé tý, chả tên tuổi gì...nhiều vụ hãm nữa, haiza. Đau đầu
Haiz, căng nhỉ. Mợ cần tư vấn em gái + nói chuyện với em rể xem có cải thiện được ko, chứ ko như thế em gái mợ vất vả cả đời í chứ.

tung1311 .

Xe container
Phục chuẩn bị bán gì đấy

Nhimtiu

Xe container
Phục chuẩn bị bán gì đấy
Phục giờ lên level mới rồi cụ ạ. Giờ hoàn lương k buôn bán online vớ vỉn nữa mà đầu tư có chiều sâu hơn cụ nha. Không lấy xiền nữa mà lấy tình, khi nào tình bể bình thì lại qui ra xiền nhoé. Em fun tí. =))

my.eb

Xe điện
Hết Tết em vào chém tý,
Thật sự nếu mục đích của cụ tâm sự để xả stress thì em ko nói chứ chỉ cần đọc đoạn tự sự xong các mợ ọp phơ đã xách cả váy chạy chứ dép đã là gì.
Có chăng cụ dắt một cụ ọp phơ về giới thiệu với mẹ,

comiki

Xe ba gác
Người OF
Oài, đã sâu đậm..và thấy có thể ở được với nhau..Nếu là em thì còn lâu để bạn ý bỏ đi nhé. Bố mẹ dù ko đồng ý + là con 1 thì sau kiểu gì cũng gọi về thôi.
Đấy là hồi em 30 tuổi; giờ ko chắc đã thế :)) comiki
Giờ thì Gấu ko đồng ý, thật là éo le :))

XI.NINE

Xe hơi
Chuyện nhỏ.
Mới có 44, bảo mẹ cho bú đến 50 rồi hãy tính chuyện vợ con.

Belat Missan

Xe điện
Cụ cứ phải xác định thêm 2 hay 3 tập nữa!

Dacsan3mien.vn

[Tịch thu bằng lái]
Cụ cần phân định rõ sự nghe lời của đứa con 44 tuổi và cuộc đời, gia đình riêng của cụ để ra quyết định. Và thực tế thì ăn kem trc cổng phụ nữ họ thiệt thòi gấp 100 lần đàn ông nếu k đến dc với nhau. Ông bà già cụ suy nghĩ như vậy nhưng cụ k đủ lý lẽ và dũng cảm bảo vệ vợ con mình thì sau này cuộc sống vợ chồng cụ phải theo quỹ đạo của ông bà già và khó hạnh phúc đấy. Còn việc con 1 k ở riêng dc là câu chuyện xưa cũ lắm rồi, giờ muốn thì có cả tá phương án
Nói gì thì nói, mình có lời khen cho cụ mít.
Bạn chủ thớt hèn quá, không bảo vệ được người mình yêu và hạnh phúc của mình.
Người phụ nữ nào dính phải anh, cũng không thoát khỏi chữ khổ.

tung5917

Xe điện
Ở riêng được hết. Cụ có 2 nhà rồi chạy qua chạy lại.

DonaldTrump79

Xe tăng
Mợ ko có con gái, thế mợ ko truyền kinh nghiệm cho E gái Mợ cách chọn chồng và gđ chồng kỹ hơn….
Phải em gái em thì em tư vấn cho nó bỏ thằng ck kia càng nhanh càng tốt, chứ con gái giờ ít có con rồi vẫn lấy được zai tân sao phải chịu đựng làm gì.