Yêu 1 ngươi bị vong theo

Leopon

Xe tăng
Vụ này có thật, và nguy hiểm lắm chứ chả đùa đc đâu. Mờ không hẳn là nhõn thầy bói mới bắt bệnh được vong theo. Theo môn năng lượng sinh học, vong được coi là tà khí âm, khi bám theo người trần, năng lượng xấu này sẽ thường bám vào bán cầu não gây bệnh tâm thần...hoặc bám vào một số bộ phận trên cơ thể con người để gây bệnh trên bộ phận đó. Có nhà ngoại cảm sẽ hỏi và nói chuyện được với vong đang đeo bám người bệnh, hỏi được tên, tuổi, thân thế của vong. Độ tuổi của vong bám theo người bệnh, thường bằng hoặc xấp xỉ bằng tuổi của người bệnh. Vong nam bám nữ, vong nữ bám nam.
Người bị vong theo nếu để lâu trí nhớ giảm, hay cáu gắt, có 1 số sự sợ hãi vô cớ, thích trầm ngâm suy nghĩ, 1 số vấn đề đơn giản sẽ trở nên phức tạp...ngủ hay mơ, mơ nhiều, giấc ngủ kém, ban ngày uể oải, kém tập trung, bàn tay, bàn chân lạnh. Đặc biệt là không thích xxx.
Ôi thế thì đúng rồi. Hay cáu gắt, thích trầm ngâm suy nghĩ, 1 số vấn đề đơn giản sẽ trở nên phức tạp...

Leopon

Xe tăng
Cụ chưa đọc bài có cô bị vong theo. Đến đêm cô này cứ xxx với vong, a chồng mới đầu tưởng bệnh hoặc les. Đi tìm thày thì bảo bị vong theo và xxx. KHổ thân cô này, ban ngày thì phờ phạc, cứ tối đến thì .... chỉ biết a chồng cứ tối đến lăm lăm cầm con dao ngồi thu lu góc giường, nhìn thấy vợ như thế mà chả làm đc gì. Rõ khổ
:(( khổ thân ông chồng quá. Lấy cái nút chai vang bịt lại hay là lấy băng dính dán lại có ăn thua gì không nhỉ? :(( Hay là dán 1 cái bùa :((

Chỉnh sửa cuối:

Lệ Quyên 01

Xe đạp
Cô bạn gái của Cụ giống cái đứa nhân viên trong nhà em..
Nó kể , cái đứa bạn trai nó thỉnh thoảng thấy nó ngồi hút thuốc lào, uống rượu như nước là... Sợ quá chạy mất dép...
Cụ cứ liệu đó... Thề là chuyện em kể có thật[/QUOTE
Đấy là vong nó phá đấy. Thâm thiệt, làm người ta như thế thì ai dám lấy nữa. Chắc cô này chưa nhờ đc thầy cao tay òy

thanktn

Xe tăng
ngủ hay mơ, mơ nhiều, giấc ngủ kém, ban ngày uể oải, kém tập trung, bàn tay, bàn chân lạnh. Đặc biệt là không thích xxx.
Đọc cái đoạn màu xanh làm em giật mình :( May được cái đoạn màu đỏ nó không đúng với em :)
Nhưng mà lệu em có bị vong theo không cụ ơi :(

vietran

Xe ba gác
Vụ này có thật, và nguy hiểm lắm chứ chả đùa đc đâu. Mờ không hẳn là nhõn thầy bói mới bắt bệnh được vong theo. Theo môn năng lượng sinh học, vong được coi là tà khí âm, khi bám theo n
Người bị vong theo nếu để lâu trí nhớ giảm, hay cáu gắt, có 1 số sự sợ hãi vô cớ, thích trầm ngâm suy nghĩ, 1 số vấn đề đơn giản sẽ trở nên phức tạp...ngủ hay mơ, mơ nhiều, giấc ngủ kém, ban ngày uể oải, kém tập trung, bàn tay, bàn chân lạnh. Đặc biệt là không thích xxx.
Cái chỗ đo đỏ ấy không hẳn đúng, có cụ chủ biết

cháu lên 3

Xe container
Em yêu 1 cô gái được 1 tháng. Hôm qua cô ý thổ lộ rằng trước cô ý bị 1 vong theo. Sau nhiều lần cố gắng, năm ngoái mới tìm được thầy cao tay giải trừ được. Nhưng rằm hàng tháng cô ý vẫn phải lên chùa, nơi có vong ý đang cư ngụ, để cung phụng đèn nhang hằng mã cho bố ý. Em thì không sợ lắm nhưng liệu nếu như biết được em yêu cô ý thì thằng cha vong kia có ghen tuông mà xử lý em không? Nhờ các cụ cao nhân bày kế cho em cần phải làm gì bây giờ?
Cụ cứ nên cẩn thận thì hơn, Vong là nó hay thù vặt hơn người trần đấy =))

xuantien_mobis

Xe lăn
Em yêu 1 cô gái được 1 tháng. Hôm qua cô ý thổ lộ rằng trước cô ý bị 1 vong theo. Sau nhiều lần cố gắng, năm ngoái mới tìm được thầy cao tay giải trừ được. Nhưng rằm hàng tháng cô ý vẫn phải lên chùa, nơi có vong ý đang cư ngụ, để cung phụng đèn nhang hằng mã cho bố ý. Em thì không sợ lắm nhưng liệu nếu như biết được em yêu cô ý thì thằng cha vong kia có ghen tuông mà xử lý em không? Nhờ các cụ cao nhân bày kế cho em cần phải làm gì bây giờ?
Cái này còn được gọi là "tiền duyên" ạ, nếu Cụ không còn lăn tăn gì về GF nữa thì sớm rước nàng về rinh, rồi sau đó cùng nàng sắm cái lễ (lễ gồm những gì thì theo thầy có điện thờ mà cô ấy nhờ cắt "tiền duyên" để báo cho "người âm" kia biết là đã chọn được một người chồng để hưởng "dương duyên" và để không còn bị "quấy nhiễu" về sau này nữa ạ, vấn đề không có gì khó cả )

Cuoihn

Xe tăng
ôi hình như em nhầm. Cô ý có nói là điện thờ thì phải hay là 1 cái gì đó để cúng bái. Đại khái là rằm nào cũng phải đến đó.
Hehe lại điện thờ của mấy ông thầy cúng đây mà :(. Hix nhiều thầy cúng cũng ấy phết, gấu nhà cụ chăm đến đấy thật em không dám nghĩ X_X

Chỉnh sửa cuối:

Leopon

Xe tăng
Là sao ạ? Có phải ý cụ nói là cô ý có vấn đề với ông thầy cúng sao ? :(

xuantien_mobis

Xe lăn
Hehe lại điện thờ của mấy ông thầy cúng đây mà :(. Hix nhiều thầy cúng cũng ấy phết, gấu nhà cụ chăm đến đấy thật em không dám nghĩ X_X
Chuyện này em không biết có cơ sở nào hay không, nhưng thực tế em cũng chứng kiến rồi, nhiều nơi điện thờ là các "nữ thầy cúng" hành lễ đó Cụ, Cụ cứ làm cho Cụ chủ hoảng loạn thía.

quangcaomythuat

Xe buýt
:P. Em nghe nói bên Bắc Ninh có chùa nhốt vong, cụ tìm hiểu xem

Tinh Tam

Xe tải
ai mà chả có vong theo, chỉ là ai "thần kinh yếu" thì bị hành thôi. cứ bơ nó đi, khuyên giải, đọc kinh hồi hướng cho vong siêu thoát...nhg phải làm với tâm tin tưởng nhất thì mới thành công đc

Lệ Quyên 01

Xe đạp
Cụ chưa đọc bài có cô bị vong theo. Đến đêm cô này cứ xxx với vong, a chồng mới đầu tưởng bệnh hoặc les. Đi tìm thày thì bảo bị vong theo và xxx. KHổ thân cô này, ban ngày thì phờ phạc, cứ tối đến thì .... chỉ biết a chồng cứ tối đến lăm lăm cầm con dao ngồi thu lu góc giường, nhìn thấy vợ như thế mà chả làm đc gì. Rõ khổ
ghê quá các kụ ạ. thế này còn kinh hơn là vong phá

xuantien_mobis

Xe lăn
Toàn báo lá cải, cái gì được chứng kiến thực tế thì hãy nói.

Website
www.facebook
Em chạ tin đâu cụ ạ. Em cũng đang bị nói là có duyên âm theo, hớ, dưng mà e chạ tin & cũng chạ thấy bị lsao cả.

XPQ

Xe cút kít
Thôi rẽ ngay!Tránh xa cái loại đồng cốt vớ vẩn,có khi lại đang có mầm "điên' trong người.Nhỡ đang giao ban mà vong nó về,lại mang tiếng chết một cách ôn tồn.
Hay không có lẽ,cô em kia chán mình nên bày trò dọa ma để oánh tháo thì sao?

Chỉnh sửa cuối:

ngonamtri

Xe tăng
Cụ cẩn thận đêm tân hôn nó về chọc phá đấy