[Đã bán] Yaris sx 2010 chắc khó kiếm được đi 4v3

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
280,000,000 VNĐ

StevenNguyen83

Xe hơi
Xe đi vừa yếu vừa ồn, chán bỏ mịe ra mà nhiều Cụ cứ thần thánh con Yaris này quá nhỉ. Tầm tiền này mua được con Su swift 2015 đi sướng và đẹp hơn nhiều.

hoangdang2002

Xe tăng
Em theo ý cụ Heo, xe mình đi nát nát tý đã mệt rồi, mua cho vợ mà không mới, nét thi thoảng lại nhận điện thoại anh ơi xe nó làm sao ý thì nát thủ luôn chứ đùa
Toàn bác chưa dùng nhưng phát biểu như đúng rồi! Xin thưa với bác, e mua cho vk e năm 2019 về thay ít cao su gầm mất 3-4tr xong chạy phe phé đến h chỉ thay dầu định kỳ chấm hết!

hoangdang2002

Xe tăng
Xe đi vừa yếu vừa ồn, chán bỏ mịe ra mà nhiều Cụ cứ thần thánh con Yaris này quá nhỉ. Tầm tiền này mua được con Su swift 2015 đi sướng và đẹp hơn nhiều.
Con này đi phố thôi bác! Xách ra cao tốc, đường trường chạy thì độ ồn còn xách dép cho mấy con Honda gấp mấy lần tiền!

tadano

Xe tăng
Con này đi phố thôi bác! Xách ra cao tốc, đường trường chạy thì độ ồn còn xách dép cho mấy con Honda gấp mấy lần tiền!
Cụ nói đúng ạ. chạy cao tốc thì rất ồn. nhưng đổi lại sự yên tầm không hỏng vặt. đồ đạc rẻ lại rất dễ sửa chữa. em mua xe cũ tầm 5 năm của một cụ trong off 290t đi chỉ thay dầu đổ xăng thôi a.

unifo

Xe buýt
Toàn bác chưa dùng nhưng phát biểu như đúng rồi! Xin thưa với bác, e mua cho vk e năm 2019 về thay ít cao su gầm mất 3-4tr xong chạy phe phé đến h chỉ thay dầu định kỳ chấm hết!
Mấy cụ ấy có chịu đi xe cũ đâu cụ! Toàn “nghe nói” thôi, có cụ chạy xe 2011 thì chạy tã ra rồi không sửa thì có mà…hẹo:-))
Xe nhập Nhật cũ 14 năm, chạy 4,3v mà cc bảo phải đến giai đoạn sửa chữa thay thế nọ kia, có cụ lại còn…có khi mất 3 chục thì…=))

Khẳng định luôn cho nét căng, xe đúng 4,3v lại Yaris nhập Nhật không vứt bừa bãi ngoài đường thì chưa cần thay bất cứ thứ gì, kể cả cao su phần máy lâu, thậm chí nếu bảo dưỡng tốt để nhà khô giáo thì lốp có cứng nhưng cũng chưa nứt, đi bt, chỉ sóc hơn mà thôi.
Các cái thứ như dầu máy, dầu phanh, nước mát, lọc gió lọc dầu thì không nói làm gì;))

Yaris nhập Nhật là xe kiểu Nhật, hướng tới tính hữu dụng đi lại, mở khoang máy chẳng có gì, trong xe cũng thế, nhưng chạy vài chục vạn máy vẫn êm ro, xăng dầu ít lại gọn nhẹ. Cái xe đi lại chứ có phải đồ trang trí đâu nên chưa chắc ai cũng cần form dáng trang bị, đó là lý do xe cũ vẫn đc giá, thị trường khôn lắm cccm ợ:))

Swift 2015 nếu vận hành trong điều kiện trung bình thì giờ còn lâu mới bán đc hai lít tám cụ nhoé:))) tt chưa bao giờ sai!!!

Chỉnh sửa cuối:

Bigtits

Xe tăng
Ối zời, Swift gặp con này mất điện. Ngoài cái máy khỏe, bốc như động rồ thì chẳng có gì. Giảm sóc cứng vcd, ngồi hàng sau chật thôi rồi. Hàng sau con Yaris này rộng thênh thang, cốp cũng khá rông so với các thể loại cùng hạng ợ.

hoangdang2002

Xe tăng
Ối zời, Swift gặp con này mất điện. Ngoài cái máy khỏe, bốc như động rồ thì chẳng có gì. Giảm sóc cứng vcd, ngồi hàng sau chật thôi rồi. Hàng sau con Yaris này rộng thênh thang, cốp cũng khá rông so với các thể loại cùng hạng ợ.
Công nhận hàng sau con này ngồi rộng, thoải mái thật! Bọn Toy này option chẳng có gì như về độ thực dụng đúng là số 1 luôn!

xemayman888

Xe hơi
{Salon Chợ xe}
Cảm ơn cac cụ xe đã bán

Trạng thái
Thớt đang đóng