Yaris hatch back hay Vios?

7hanh

Xe đạp
Ngan thì mua Yaris là quá hợp lý rồi ạ,rất hợp với dáng ngan...

crazypig

Xe tải
Em cũng ủn hộ cụ mua cho ngan Yaris , tay lái nhẹ, xe ngắn, phanh tay kéo cũng nhẹ, đây đúng là xe cho phụ nữ đó ạ , nếu không cụ có thể cân nhắc Kiamorning , cũng rất hợp lý cho ngan đi trong nội thành !

luukhe

Xe máy
Yaris là sự lựa chọn số 1 bác ạ

luukhe

Xe máy
Sáng nay em ra Toyota Thăng Long xem cái Yaris 1.5 nhập Thái.
Mở cửa ra ngó nội thất thấy xấu hết hồn, buồn ơi là sầu.

Cuối tuần em đi xem Yaris nhập Trung Đông rồi make final decision :D.

Btw, sáng nay lúc em vào Toyota Thăng Long thì léo có sales nào ra tiếp em được 1 nhời các bác ạ. Căn bản lúc đấy có em Thúy Hằng (em không chắc là Thúy Hằng hay Thúy Hạnh vì giống nhau quá) đến, 1 ku sales ra tiếp, các ku khác thì cứ há hốc mồm ra soi...
Ước gì mông mình cong được như cô ấy :)).

Thế là mình em trơ khấc, còn ta với nồng nàn nên chả hỏi được là bây giờ ký hợp đồng thì khi nào nhận xe.
Nếu bác không chê em mời bác sang Toyota Long Biên, hơi xa một chút nhưng em chắc với bác là dù có Thúy Vân hay Thúy Kiều đến thì em vẫn sẵn sàng đón tiếp bác. Số của em 0982 596 445 , rất vui được phục vụ bác.
P/S: Nếu bác kí bây giờ thì tháng 5 em giao xe cho bác, bên em đang có chương trình khuyến mại dành cho đại lí mới, mong bác qua ủng hộ cho bên em

Quych

Xe máy
Bên em đang có lô Yaris trung đông với nhiều màu bác ạ!. Mời bác qua V Auto Club số 1111 Giải Phóng bên em để xem xe!.

Số điện thoại của em là: 0906.166.884 Cám ơn bác!
Xe Trung Đông bên bác bán bao nhiêu? Điều kiện bảo hành thế nào bác?

Quych

Xe máy
Bác thích đến Thái Thịnh nhà em, em cho lái thử con Trung Đông, ngon bổ rẻ đầm tiết kiệm, hàng ngoại chứ không phải qua TMV ( bọn này lởm bỏ mẹ) còn thích option gì tự bác đi làm cho sướng.
Giá thì đến Tín Phát Gara -Trần Duy Hưng chỗ này được đấy
Bác cho em xin báo giá chi tiết xe Yaris Trung Đông được không?

heodatneu

Xe đạp
Mấy hôm nay lượn lờ ở Láng hạ, em thấy đầy yaris đủ màu luôn. E là em kết màu xanh lắm. E đoán chắc là yaris trung đông.

Alexandre

Xe tải
Giật mình phải tìm hiểu ngay hóa ra là làng xóm. hehe. Ai lại đem con gái ra rao thế? Sợ ế à? "))
Gặp suốt mà không ngờ mợ cũng là ofer:D . E nghe gấu nhà e bẩu là cu nhà mợ xuống nhà e thăm dò suốt, lo gì|-)
Cái vết móp sau M2 màu xanh của e dâu mợ là mợ vẽ hay e dâu mợ ợ? nhìn xót cái xe mới chưa đăng ký [-(

cdv

Xe buýt
Bác cho em xin báo giá chi tiết xe Yaris Trung Đông được không?
Bác đến tận nơi mà hỏi, cách cầu trung hòa khoảng 300m -400m thôi hoặc bác google đi,em có phải bán xe đâu bác, xe em mua ở đấy thôi

Quych

Xe máy
Bác đến tận nơi mà hỏi, cách cầu trung hòa khoảng 300m -400m thôi hoặc bác google đi,em có phải bán xe đâu bác, xe em mua ở đấy thôi
Ô thế bác và bác chie85 là một người à? :))
Tại bác lại offer em đến Thái Thịnh đi thử xe nên em tưởng bác bán. :P

Smee april

Xe điện
Cụ vào Trung tâm thương mại OF ấy. Xem cụ nào báo giá tốt nhất thì cụ xuống là xong.

heodatneu

Xe đạp
Gặp suốt mà không ngờ mợ cũng là ofer:D . E nghe gấu nhà e bẩu là cu nhà mợ xuống nhà e thăm dò suốt, lo gì|-)
Cái vết móp sau M2 màu xanh của e dâu mợ là mợ vẽ hay e dâu mợ ợ? nhìn xót cái xe mới chưa đăng ký [-(
Hehe. Vết ấy là do một em nam sinh đi xe thô sơ nhưng mê chị lái xe cố tình để lại dấu ấn đấy.

Cu nhà em cho xuống nhà bác là để đỡ nhát gái đấy bác ợ. Ai lại bạn gái dâng cả hai tay cho bánh mà chạy ra chân cầu thang ngồi, ấy xích vào một tý tớ lại xích ra một tẹo. Bác cứ hỏi gấu nhà bác thì biết.

Chỉnh sửa cuối:

Linhlovely

Xe tăng
Sáng nay em ra Toyota Thăng Long xem cái Yaris 1.5 nhập Thái.
Mở cửa ra ngó nội thất thấy xấu hết hồn, buồn ơi là sầu.

Cuối tuần em đi xem Yaris nhập Trung Đông rồi make final decision :D.

Btw, sáng nay lúc em vào Toyota Thăng Long thì léo có sales nào ra tiếp em được 1 nhời các bác ạ. Căn bản lúc đấy có em Thúy Hằng (em không chắc là Thúy Hằng hay Thúy Hạnh vì giống nhau quá) đến, 1 ku sales ra tiếp, các ku khác thì cứ há hốc mồm ra soi...
Ước gì mông mình cong được như cô ấy :)).

Thế là mình em trơ khấc, còn ta với nồng nàn nên chả hỏi được là bây giờ ký hợp đồng thì khi nào nhận xe.
Kụ ơi, nội thất Yaris hatchback nhập giống nhau cả mà! Tuy nhiên, bản full còn 1 số options khac như: Ngăn để chân bên gế lái phụ, điều khiển đèn gầm tích hợp ở vô lăng, điều chỉnh gế lái nâng lên nâng xuống...
Còn thì về Kụ muốn lăp cái j` thì lăp thôi! Đặc biệt, có showroom sẽ lăp trươc cho Kụ màn hình Dvd & nói đó là màn hình theo xe, option của xe, nhưng giá xe sẽ hơn 1k Usd so với 0 có màn hình, vì thế Kụ có thể cân nhăc vì màn hình ở ngoài thị trường rât nhiều loại, nhiều mưc ja' khac nhau để Cụ có thể tham khảo!
Chuc Kụ lựa chọn được chiêc xe ưng ý!:-s

dark_angel

Xe máy
Em nghĩ Kụ có thể Option cho em Yaris 5 cửa bộ ốp gương có đèn led hàng Thái lan theo màu xe nữa thì ngan nhà kụ thich phải biết:)

lapkid23

Xe tải
Công nhận cụ bắt kiểu lựa chọn khó:-??. Nam thì mua Vios, nữ thì Yaris. nhưng nếu là E sẽ chọn 1 con sedan khác ngon hơn Vios mà bằng giá con Yaris nhập cụ ợ