Ý tưởng cho độ xe!!!

Gabriel Luxiphe

Xe tải
Em có con Altis 2003 ... Bác thử độ em xem có đẹp ko để em đầu tư phát nào ... :D
Bác Jerry Minh vào nhận xe này!!! Vì không kiếm được nhiều hình về e này nên e phải lấy 2 tấm màu xe khác nhau để làm đấy ạh!!!

Không có led để bác nhìn cho rõ mặt mũi ạh!!!

Đây là mông e nó ạh

Hy vọng bác thích ạh!!!! :D

Chỉnh sửa cuối:

Jerry Minh

Xe tăng
=D> ... Kụ độ đẹp quá ... Em vod kụ 1 ly ... Kụ cho em hỏi thêm câu nữa là: để độ xe nguyên bản thành mẫu trên (kể cả sơn lại toàn bộ xe) thì tốn khoảng bi nhiêu chi phí, kụ nhể ... :-/

Gabriel Luxiphe

Xe tải
=D> ... Kụ độ đẹp quá ... Em vod kụ 1 ly ... Kụ cho em hỏi thêm câu nữa là: để độ xe nguyên bản thành mẫu trên (kể cả sơn lại toàn bộ xe) thì tốn khoảng bi nhiêu chi phí, kụ nhể ... :-/
Vâng!! Để e gọi hỏi ben gara xem xem làm như the này thì hết bao nhiêu!!! Tối e se trả lời cụ ạh!!!!

cuticuba

Xe hơi
Nếu có thời gian cụ độ thêm 1-2 con xe cỏ nữa cho đủ bộ, theo ngu ý của em có thể là yaris hoặc morning, cảm ơn cụ nhìu :D.

Gabriel Luxiphe

Xe tải
E đã e-mail cái giá cho cụ rùi ạh!!! Cụ vào trong inbox nhé!!

Gabriel Luxiphe

Xe tải
Yaris thì e đang làm một collection cho nó nên chắc cũng phải gần tuần nữa mới pót lên được bác ợh!!!

Còn Morning thì e có làm một mẫu rồi bác xem thử coi có ưng hay không!!!

tuan_1994

Xe hơi
cụ ơi! cho e xin thêm ý tưởng makeup e này với ạ!!!!!1 thanks cụ trước ak>>>>>>>

Chỉnh sửa cuối:

tuan_1994

Xe hơi
Bác ráng chờ e nhé!!:) vì cuối tuần này e nộp bài tập rùi mà chưa đụng tới chữ :-s nào cả nên tuần sau e sẽ vẽ cho bác!!!
vậy khi nào xong thi cụ gửi dùm e qua email: tuan0963040494 nhé! nếu ngon e sẽ lôi ra makeup lại a>>>>>>>>>>>b-)

isengineer

Xe buýt
Bác isengineer ơi!!! Đây là ý tưởng của e về Tucson!!!

Không có Led

Hy vọng bác thích!!!:D!!! Đố bác e lấy cảm hứng từ chiếc nào đấy!!!!:-"
Em vừa votka cụ chủ thớt. Cảm ơn cụ đã rất nhiệt tình cho anh em ý tưởng. Em nhìn mẫu của cụ và đã hình dung ra thêm 1 số ý tưởng để sau này thay đổi cái đầu của em nó. Em ko rành nên ko biết cụ lấy cảm hứng từ xe nào.
Cái khe đằng sau là ý tưởng rất hay tuy nhiên lại dính vào cánh cửa nên ko khả thi, tuy nhiên nếu đem cái đó lên nắp capo hoặc hốc đèn phía trước sẽ là ý tưởng hay đấy

Chỉnh sửa cuối:

Gabriel Luxiphe

Xe tải
Cụ chủ thử cho e xem ý tưởng của e Morning SLX 2011 màu đỏ nhé. con gái lái cụ ợ. tks cụ
Ok!!! Không thành vấn đề bác ạh!!! thật ra e đang chờ bác nào là nữ nhờ e để e có cơ hội đưa vào mấy ý tưởng mà e vừa có!!!ok!! nhưng chắc bác phải chờ hơi lâu một tí!! chắc chừng t5 hay t6 tuần sau e sẽ post lên!!

Em vừa votka cụ chủ thớt. Cảm ơn cụ đã rất nhiệt tình cho anh em ý tưởng. Em nhìn mẫu của cụ và đã hình dung ra thêm 1 số ý tưởng để sau này thay đổi cái đầu của em nó. Em ko rành nên ko biết cụ lấy cảm hứng từ xe nào.
Cái khe đằng sau là ý tưởng rất hay tuy nhiên lại dính vào cánh cửa nên ko khả thi, tuy nhiên nếu đem cái đó lên nắp capo hoặc hốc đèn phía trước sẽ là ý tưởng hay đấy
hì!!!!Thanks bác đã votka e!!! e cũng kính bác một ly!!!nói thì vậy thôi chứ cái mẫu này e thử lấy kiểu của Porsche Cayene đấy bác ạh!!Rồi thêm thắt vài thứ!!!
Ừm cái hốc sau như vậy bác nói cũng đúng nhưng nếu đưa vào thực tế thì e nghĩ sẽ làm nó trên phần wide body kit của hốc bánh sau!! nên không có ảnh hưởng tới cửa xe bác ạh!!

Ok!!! Không thành vấn đề bác ạh!!! thật ra e đang chờ bác nào là nữ nhờ e để e có cơ hội đưa vào mấy ý tưởng mà e vừa có!!!ok!! nhưng chắc bác phải chờ hơi lâu một tí!! chắc chừng t5 hay t6 tuần sau e sẽ post lên!!

Vâng, e rót rượu đợi cụ đây ợ :x

taylailuapt

Xe hơi
Ôi, cụ tài quá cơ!
Vừa có ý tưởng hay lại giỏi photoshop.

Gabriel Luxiphe

Xe tải
độ em con hilux 2012 em xem tí đc ko bác
bac tuanphong 186 vào nhận bé Hilux này!!! E dự e này e độ xong như lày nhìn như hip hop bên Mỹ í!!! Anyway, it's looking good!!! 8->

Các bác khác có xe nhờ e thì từ từ nhé!!! e sẽ cố gắng mỗi ngày làm xong một chiếc!!!;;)

Gabriel Luxiphe

Xe tải
vậy khi nào xong thi cụ gửi dùm e qua email: tuan0963040494 nhé! nếu ngon e sẽ lôi ra makeup lại a>>>>>>>>>>>b-)
Bác tuan_1994!! vào mail trong diễn đàn check nhé!!! e có gửi hình cho bác đấy!!!vì e không biết mail của bác là gmail hay la yahoo mail nên e không chuyển thẳng mail cho bác được!! Hy vọng bác thích!!! :D