[Thảo luận] xxxx bắt lỗi cấm vượt ở cuối Thanh Hóa

anhdm.kh

Xe buýt
Website
www.nasco.vn
Cụ chủ thớt cảnh báo anh em cẩn thận tuyến đường Thanh Hóa mà

0007

Xe máy
Chỗ đấy có biển cấm vượt, nhưng ở đoạn đó bọn xe ben địa phương chở nặng đi chậm như rùa nên hầu như xe nào cũng vượt, trong đó có nhà cháu nên cháu mới dính chưởng của xxxx Thanh Hóa. Nói về luật là nhà cháu sai, cháu xin thành khẩn nhận lỗi trên OF.
Mới đọc em cũng tưởng cụ đi đúng nên không bị phạt. Đến đây xem lại đề mục thì thấy cụ viết không sai nhưng hơi mập mờ. May cho cụ nhỉ.

Porsche 911

Xe container
Xe em còn có chữ BỘ QUỐC PHÒNG trước kính lái cơ, và cả biển kiểm soát in luôn chữ đó (vì xe em có ra vào cơ quan đó mà - khi QH họp mượn hội trường của BQP). Lấp dưới biển BQP là biển chữ A màu đỏ (xin được từ tài xế của một bác Phó Chủ tịch QH). Nhưng hôm trước vẫn ngoan ngoãn mời CGST Thanh Hóa 2 lít trên đường HCM. Nói chung bị lỗi thì phải nhận lỗi thôi, chứ chẳng mạnh mồm làm gì.

thientamnt

Xe điện
Nhìn cái biển kia thì xxx nào dám phạt !

new_farmer

Xe container
Tóm lại là cụ chả chém được giề, CSGT thông cảm với lãnh đạo nhà cụ thôi.
Riêng đoạn qua Tĩnh Gia có ít nhất hai điểm bắn một là ở giáp Quảng Xương (khu vực mấy quán cà phê), hai là khu vực từ thị trấn Còng đến Nghi Sơn (đoạn cụ chủ chụp là cầu vượt vào Cảng Nghi Sơn). Tĩnh Gia đường nhỏ, nhiều biển cấm vượt. Đặc biệt rất nhiều biển giới hạn 40km/h đoạn này cũng rất hay tai nạn (vụ chết 4 người trên xe cứu thương chở quan tài cũng bị ở đây) nên các cụ cẩn thận.

AwakeTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Website
facebook.com
Mới đọc em cũng tưởng cụ đi đúng nên không bị phạt. Đến đây xem lại đề mục thì thấy cụ viết không sai nhưng hơi mập mờ. May cho cụ nhỉ.
Nói về lý thì xxxx bắt đúng người đúng tội, em ko phủ nhận. Nhưng xét theo thực tế giao thông thì chỗ này khác gì cái bẫy đâu ạ.

hung303

Xe điện
Cuối cùng là cụ vẫn vượt khi qua biển cấm vượt à? Mà xe của cụ là biển đỏ hay biển trắng mà xxx dám chỉ cạp nong vào mẹt cụ?
Cháu thấy nó loằng ngoằng thế nào ấy chả hỉu cụ đúng hay xxx đúng.
cụ ý xem bằng chứng và ko nói gì thì đúng là cụ ý vi phạm rồi! :)