[Thảo luận] xxx vĩnh phúc bắt thế này là thế nào các cụ

lehuuvy

Xe tải
Sao cụ có thể sai chính tả nhiều và chuẩn thế được nhỉ. Đọc văn cụ viết em cũng ôm bụng cười cụ ạ
Những từ không bao giờ thấy sai cụ vẫn ghi sai được
cụ ạ hôm nay em đi thấy xxx vẫn làm. hoang mang quá

pnew

Xe điện
Vâng! Em đang muốn hỏi cụ là sau khi cụ được phép chèn qua từ phía vạch đứt thì cụ có vào lề đường ko hay cụ lại quay trở lại làn cũ? Nếu cụ quay trở lại thì cụ bị vi phạm và xxx hoàn toàn có quyền bắt lỗi cụ.
Cụ chú ý cả hướng đi của mình nữa vì vạch này chia hai phần/làn đường ngược chiều chứ không dùng cho hai làn đường cùng chiều. Cụ đọc ý nghĩa của vạch giống như này nhưng có màu vàng sẽ thấy.
Còn bắt bẻ câu chứ thì cụ có thấy chỗ nào cấm đè qua vạch đâu mà sợ.
"Vạch số 1.11. Vạch kép (một vạch liền, một vạch đứt quãng) để phân chia dòng phương tiện 2 hướng ngược chiều nhau trên các đường có 2 hoặc 3 làn xe chạy. Lái xe bên vạch đứt quảng được phép đè lên vạch để vượt xe".

thanglaw29b

Xe hơi
Vâng! Em đang muốn hỏi cụ là sau khi cụ được phép chèn qua từ phía vạch đứt thì cụ có vào lề đường ko hay cụ lại quay trở lại làn cũ? Nếu cụ quay trở lại thì cụ bị vi phạm và xxx hoàn toàn có quyền bắt lỗi cụ.
Quay lại bình thường mà cụ.

ngungo thien ly

Xe container
ấy cụ ko biết sáng nào cũng có mấy xxx đi xe biển 88h 4744 tới ăn sáng song vỗi mông đứng dậy ko cần chả tiền đấy cụ ạ
Họ ghi sổ nợ mà cụ ơi, em mở quán lolotica ăn sáng nên em biết

huyhp247

Xe hơi
chắc nó thịt được nhiều gà rồi, giờ quen mùi đớp tiếp

hoangocanh

Xe hơi
bác thế là còn hiền, gặp em em mắng cho ko kịp vuốt mặt ấy chứ. Nhìn chung, đi tỉnh lạ em cứ đúng biển đúng vạch em đi, nên nhìn thấy xxx em ko xoắn lắm.

avn

Xe điện
Lần sau cụ cho em xin 500đ dấu chấm phẩy thêm vào cho dễ đọc ạ!
Còn qua vĩnh phúc em thấy mấy quán phở đoạn gần hết địa bàn TX phúc yên sáng nào xe đậu tràn ra lòng đường thì tuyệt nhiên ko thấy thèng xxx nào đâu! Hết giờ phở sáng là xxx lại ra đúng chỗ ấy để vợt xe vượt đèn với đè vạch! Vãi lồi!
Sáng nay e đã bức xúc với mấy chú xxx rồi, đọc chỗ còm này của cụ càng bực mình, cho phép em gửi ít Đạm cà mau biếu các chú xxx Phúc yên nếm thử.

bikhoai

Xe buýt
Cụ cho em hỏi tình huống cụ chèn qua vạch 1.11 để làm gì ạ? Ý em là sau đó cụ đi tiếp thế nào ạ?
Of đây ư,như cụ thì xxx Phạm Văn Đồng có mà vợt cả ngày.