[Thảo luận] XXX THỊ TRẤN KÉP bẫy 10k/h vạch liền có hình

E43000

Xe tăng
Xe xxx đang nháy đèn thía thì chắc đang có công vụ cần đi........ chậm rồi ợ ^:)^

[youtube]aspHg_nPDSs[/youtube]​

ManhLinh.Dinh

[Tịch thu bằng lái]
một lũ xxx khốn nhưng chúng nó vất vả cướp xiền cũng chẳng sung sướng giề đâu , vợ chúng nó ở nhà dửng mỡ lại đi ngủ với giai thôi mà , con chúng nó lại nghiện nghập thuốc lắc mà thôi . của thiên lại trả địa !
Không còn gì để nói với cụ.

bau67

Xe container
Cái này thì Cháu cũng như các Cụ đều khẳng định không thể là chim mồi được rồi.
Mà đây là thái độ TAO LÀ BỐ CHÚNG MÀY ĐẤY, LÀM GÌ ĐƯỢC TAO.

dam_duong_xa

Xe buýt
xxxx lang son toan lam the thoi ,thang truoc em cung di len day !ma khuya roi no con tuan nua xxxx dung xe em lai doi kiem tra giay to bao em loi thieu den soi bien moi dau chu!giu bang em cho ngay nop phat len lay bang 8->
E comfirm vụ này. Riêng với xxx Lạng sơn có sản phẩm: 1 xe Jolie chạy tà tà bằng tốc độ xe đạp các đoạn vạch liền, chú nào húng, vượt lên chết liền. Mà XXX Lạng sơn những lỗi như tốc độ ... chỉ có Biên bản thôi các cụ nhá, miễn thỏa thuận.

MQC

Xe buýt
Không còn gì để nói nữa. Quá bẩn

SVC

[Tịch thu bằng lái]
Cái này thì Cháu cũng như các Cụ đều khẳng định không thể là chim mồi được rồi.
Mà đây là thái độ TAO LÀ BỐ CHÚNG MÀY ĐẤY, LÀM GÌ ĐƯỢC TAO.
Kẻ cắp sẽ được gặp bà già.
Mấy thằng này mờ gặp lũ chiến hữu của em thì khôn hồn dẹp vào lề nha.
Hội í chuyên đi xe biển trằng thui nhưng mờ đồ nó giắt đầy người. Toàn hàng nóng cả.
Kinh :(

LeTai1979

Xe cút kít
Hơ hơ, bẩn thỉu đến thế alf cùng. Chả còn gì để nói nữa. :(

bocudepjai

Xe máy
Đi như thế nếu mình vượt lên mà đè vạch là chết luôn hả các bác? Nếu thế thì khó đi lắm nhỉ

CAP_bl

Xe điện
Trò này cũng không thọ được lâu, với lại những người tham gia chắc cũng uất mà phát bệnh... LÀM NGƯỜI AI LÀM THẾ :((

thienphuc

Xe điện
em cũng vừa ở lạng sơn về đến đoạn vạch liền có con cam biển 6688 nó cứ bò ra đường sau em toàn xe khách .em hỏi xe ngược chiều thấy ổn em thúc còi khoảng 3-4 km sau thì em lên đc nhưng em cũng cho em nó ra sát hộ lan rồi mới chạy.may quá nó k làm gì đc em :)) hay bị xe khách đằng sau ép rồi nhỉ ?

tomahocch

Xe tải
haha cụ này nói hay quá,vợ chúng nó ở nhà dửng mỡ lại đi ngủ với giai thôi mà(và dại zai nữa):)):)):))của thiên trả địa,các cụ hiểu ý em chứ\:D/
một lũ xxx khốn nhưng chúng nó vất vả cướp xiền cũng chẳng sung sướng giề đâu , vợ chúng nó ở nhà dửng mỡ lại đi ngủ với giai thôi mà , con chúng nó lại nghiện nghập thuốc lắc mà thôi . của thiên lại trả địa !

FujiS5200

Xe điện
Giờ em cóc hiểu xxx sinh ra làm gì nữa. Làm cướp ngày àh? x-(

mai.thanh10

Xe container
Đúng đấy bác tôvit ạh, con ông thứ trưởng bộ xây dựng mới tai nạn tuần trước ở gần ĐSQ Nga, tèo rồi. Thằng này đang học kiến trúc năm 2 bập vào nghiện hàng trắng, bố nó phải cho lên Điện biên làm xxx, về HN tổ chức SN, chắc uống quá đà, tự lao vào vỉa ba toa, đưa vào viện Giao thông thì tạch - thọ 25 xuân. Vụ này ko thấy lên báo.

Chỉnh sửa cuối:

Đại Ba

Xe điện
Người gặp 1 lần thì bức xúc chút rồi thôi. Chứ nếu CSGT lặp lại trò này liên tục thì chính các doanh nghiệp vận tải hay chạy tuyến này sẽ phát điên. Và lúc đó thì em nghĩ là vỏ quýt dày sẽ có móng tay nhọn. Nói như các nhà cách mạng là ở đâu có áp bức, ở đó có đấu tranh, các cụ ạ.

Chắc các cụ biết trò đánh rơi đinh ba cạnh ra đường. Cố tình rải đinh thì có mấy chú đính chấu rồi, nhưng mà vô tình đánh rơi thì lại không có tội chỉ có lỗi thôi he he.....

hiep.economic

Xe buýt
vạch đứt thì vượt vô tư mà các bác...

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Các cụ ạ! EM cũng khoe rằng ngày trước em cũng có 1 thằng bạn chơi thân từ hồi nhỏ ( ngoan và hiền lành...nói chung nó rất tốt )! Ấy vậy mà bây giờ nó làm cảnh sát GT thì con người nó đã thay đổi hẳn các cụ ạ! Ăn chặn của người khác trắng trợn, hạnh họe, dọa nạt...nói chung em thấy nó sống ko có nhân có đức. Em cũng nói thẳng với nó thì nó bảo ...." xã hội này tôi ko sống thế thì ....cháo ko có mà ăn...." . Sau đó em và nó đã ko còn chơi với nhau đc nữa! Đến giờ , em mới có đc vợ 2 ( 4 bánh ) thì em lại càng thấm thía rằng....CSGT....chỉ là 1 lũ ăn cướp...được chính quyền bảo vệ. Sau này em có con gái....em ko bao giờ cho lấy CSGT ( cho chúng nó tự sướng cả đời :)))

dungrau

Xe tải
vạch đứt thì vượt vô tư mà các bác...
đứt đâu cụ..chỉ có 50m đứt đó thôi..lái xe này ngày chạy 2 chuyến LS-HN mà họ còn phải bò 15 phút đằng sau đấy...đường thì vắng mà nó cứ đi bộ đằng trước gặm cỏ..e mới cố bật máy quay được 1 chút...nếu mà vạch đứt thì không có chuyện

tuanendo

Xe hơi
em nghĩ các cụ hơi nóng quá ợ, xxx cũng có 5-7 hạng người, ko phải ai cũng như ai,. em cũng bị xxx hỏi thăm mấy lần, có dc cũng ăn xiền, có dc nhất định ko ăn, nhắc nhở thôi, hoặc kiên quyết lập biên bản tùy theo lỗi của mình cũng như thái độ của mình, các cụ ko nên vơ đũa cả nắm thế ợ!!!!

Pilot4W

Xe buýt
Website
www.facebook.com
tuần rồi e từ lạng sơn về đi xe khách tuyến ls -hn. qua thị trấn kép có 1xe xxx biển xanh đèn đầy đủ
lững thững đi bộ trên đường vắng với tốc độ 10km/h. e vội tút con E71 ghẻ nghi lại được 1 xíu thì máy hết hết pin
vẫn nghe các cụ kể chuyện xe biển trắng bẫy hôm đó e đã được mục sở thị xe biển xanh do 3 anh cá vàng bẫy xe đi sau
với tốc độ này e nghĩ nếu không vào OF hay tài quen đường rồi dễ bị thịt lắm>>>hầu các cụ 1 đoạn ngắn
http://www.youtube.com/watch?v=aspHg_nPDSs
Cứ xi-nhan bấm còi đòi vượt đến khi nó né sát vào đủ đường ko chèn vạch thì vượt chứ sợ léo giề. Mình đi đúng cơ mà :35: