XXX tại ngã 3 đường 5 rẽ vào Việt Hưng

Hoang Khoi

Xe buýt
Chiều nay e đi từ VHưng ra thấy các bác xxx đứng phía trong đường Việt Hưng, bắt xe vượt phải và xe rẽ ko xinhan, xe máy ... khá nhiều xe bị chặn chỗ này, thi thoảng e hay đi mà ko thấy các bác ý đứng.

Civic0909

[Tịch thu bằng lái]
Chắc xxx thấy kiếm ăn chỗ này thuận lợi nên tổ chức chăn dắt gà thôi!

salemX5

Xe tải
Đoạn này từ khi lắp đèn tín hiệu các xxx vưỡn thỉnh thoảng đảo qua đứng loanh quanh cái đèn đấy khi bên này lúc chỗ kia, buổi sáng thì có 1-2 đồng chí cùng xxx phường đứng chỗ đình làng Lệ Mật vì chỗ đấy buổi sáng giờ đi làm hay tắc đường tiện thể bắt 2b thôi. Nhìn chung theo e đánh giá đoạn này xxx không làm ăn gì mấy nên đứng tắc bụp, kụ nào đen lắm thì bị bắt thôi.

VanPhuc1107

Xe tải
e đi qua suốy. thỉnh thoảng mới có thôi :)

ththang

Xe lăn
Thỉnh thoảng các anh xxx cũng hay thay đổi địa điểm trong khoảng mấy tiếng. Đi không chuẩn thì bị vợt thôi.

jingyongle

Xe container
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
www.shopkorea.com.vn
Em đi vào ngõ nhà em phải cua 2 phát, nhưng tuyền vưỡn bật xi nhan cho nó quen tay, phòng khi xxx buồn nó chui vào bắt thì bủ ***

batdauhoclai

Xe buýt
Tiện thể đây e muốn hỏi các cụ là nếu mình đang đi trên cái đường mới, cái đoạn song song phía trước cái siêu thị đang xây mà muốn rẽ trái vào phố Việt Hưng thì phải làm thế nào:

- Cứ rẽ trái ngay góc đường
- Đi vòng qua dải phân cách rồi rẽ
- Đi vòng qua vòng binh rồi mới vào phố Việt Hưng

Thỉnh thoảng e đi từ đường đó muốn rẽ trái vào phố Việt Hưng mà chẳng biết đi thế nào, lại thấy xxx đứng ở đó nên đành ra Ngô Gia Tự lại để vào khu đô thị Việt Hưng

Hieunam

Xe container
Website
www.suzukiwagon.vn
Tiện thể đây e muốn hỏi các cụ là nếu mình đang đi trên cái đường mới, cái đoạn song song phía trước cái siêu thị đang xây mà muốn rẽ trái vào phố Việt Hưng thì phải làm thế nào:

Thỉnh thoảng e đi từ đường đó muốn rẽ trái vào phố Việt Hưng mà chẳng biết đi thế nào, lại thấy xxx đứng ở đó nên đành ra Ngô Gia Tự lại để vào khu đô thị Việt Hưng
Theo em thì cụ cứ quan sát ko có biển cấm thì.....cứ rẽ vô tư.:-bd

Keineem

Xe buýt
- Cứ rẽ trái ngay góc đường : chuẩn
- Đi vòng qua dải phân cách rồi rẽ : bị lỗi đi ngược chiều
- Đi vòng qua vòng binh rồi mới vào phố Việt Hưng : hâm.

SIÊU XIÊU

Xe tải
đoạn này khi tứ anh em quán về em toàn phóng 70-80km/h thế mà không gặp XXX nào , may thế!!!
Thôi từ mai phải đi từ tốn 1 chút

Cảnh sát G.T

Xe điện

Đoạn đoạn đường mới chạy song song với đường NVLinh (đường 5) phải không bác? Bác xi nhan trái rồi rẽ bình thường! Còn chọn giải pháp rẽ phải qua bùng binh rồi vòng lại xxx nó lại ngứa mắt! :))

Cảnh sát G.T

Xe điện
Thỉnh thoảng em lại thấy có bác đứng chờ đèn đỏ để ra đường 5 đứng hẳn vào làn ngược chiều để chờ mới tài! Trong khi ấy xxx đứng bên kia ra sức kéo vó! :))

Còn 1 điều em vẫn thắc mắc ở chỗ này là (không có ảnh nên các cụ chưa đi qua đây bao giờ khó hình dung): Em đi từ VH ra đường 5, nếu rẽ trái xuống Sài Đồng đương nhiên phải dừng chờ đèn đỏ. Nhưng nếu em đi ra làn ngoài cùng bên phải để rẽ về cầu chui, gặp đèn đỏ em có được rẽ phải vào đường 5 ngay để về hướng cầu chui không? hay cũng phải dừng chờ đèn? (tất nhiên nếu rẽ phải vào đường mới chạy song song với đường 5 thì đương nhiên không phải chờ đèn).
Cụ nào giải thích hộ em cái, hôm đi với ông bạn 2 thằng cãi nhau suốt về vấn đề này, hôm đó xxx đứng nhưng lại làm ngơ. :-??:-??

Chỉnh sửa cuối:

longplay

Xe đạp
theo tớ(vì ngày nào tớ cũng đi qua đây)thì cậu nên cẩn thận vì trừ trường hợp cậu làm ở bãi xe thi OK chứ ngày xưa toàn đi ngược chiều ở vòng xoáy đầu đường 5 vào thì bị bắt không oan.Tớ đi đường này từ khi con xấu, đến khi mở dải phân cách, đến khi có đèn xanh đỏ chẳng sợ gì xxx vì mình đi đúng.Hôm Tết có hội chợ, cấm xe ô tô từ Việt Hưng rẽ phải vào cái đường đó, tớ còn ra chỗ xxx hỏi xem rẽ có phải đợi đèn không?(vì mọi khi chỗ đó không cấm mình rẽ luôn đường trong cho tiện).Nói chung tớ thấy chỗ đó xxx bắt chính xác,nhiều hôm về tối toàn thấy anh em chạy cắt bục từ đường 5 vào phố Việt hưng.

Cảnh sát G.T

Xe điện
theo tớ(vì ngày nào tớ cũng đi qua đây)thì cậu nên cẩn thận vì trừ trường hợp cậu làm ở bãi xe thi OK chứ ngày xưa toàn đi ngược chiều ở vòng xoáy đầu đường 5 vào thì bị bắt không oan.Tớ đi đường này từ khi con xấu, đến khi mở dải phân cách, đến khi có đèn xanh đỏ chẳng sợ gì xxx vì mình đi đúng.Hôm Tết có hội chợ, cấm xe ô tô từ Việt Hưng rẽ phải vào cái đường đó, tớ còn ra chỗ xxx hỏi xem rẽ có phải đợi đèn không?(vì mọi khi chỗ đó không cấm mình rẽ luôn đường trong cho tiện).Nói chung tớ thấy chỗ đó xxx bắt chính xác,nhiều hôm về tối toàn thấy anh em chạy cắt bục từ đường 5 vào phố Việt hưng.
Em toàn rẽ phải luôn mà xxx cứ làm ngơ bác ợ!
Còn từ đường 5 rẽ vào VH + quay đầu xe về Cầu chui không qua bùng binh là sai 100% rồi!

Cảnh sát G.T

Xe điện
Em còn thấy trong trong khu đô thị VH có rất nhiều biển báo "củ chuối"
1. Đoạn cấm 1 chiều xe 4b đi từ VH qua quận Uỷ ra đường Ngô Gia Tự. Trước đây thấy chỉ cấm từ bệnh viện Đức Giang trở ra thôi, giờ cấm toàn tuyến. Rất bất tiện để đi từ VH ra viện nếu chỉ đi khám thông thường (trường hợp cấp cứu thì không nói), lúc đó phải vòng ra đường 5 (vì các đường "xương cá" đâm ra đường NG Tự cấm rẽ trái rồi) sau đó qua cầu chui vào đường Ngô Gia Tự rồi rẽ vào Trường Lâm để vào viện được, quá lãng phí thời gian, của cải vật chất cho xã hội!
2. Tất cả các đoạn đường "xương cá" từ VH đâm ra đường Ngô Gia Tự. Nếu đường Ngô Gia Tự đã thi công xong, đường 1 chiều có dải phân cách cứng thì cấm rẽ trái là đúng vì lúc đó sẽ thành đi ngược chiều. Nhưng đường chưa xong, vẫn là đường 2 chiều, mấy thằng làm cái đường "xương cá" xong trước đường chính nhanh nhảu quá cắm luôn mấy cái biển cấm rẽ trái cho xong nhiệm vụ, thế là mấy ông xxx có 1 thị trường tiềm năng.

PhanhGap

Xe điện
Nên bắt ở chỗ đấy cho nghiêm. Rất nhiều các ông rẽ tắt không qua bùng binh nhỏ (kể cả 2b lẫn 4b) để vào KDTMVH.

olala

Xe tăng
em đi cứ đúng luật, ko bao giờ quên bùng binh và xi nhan dù là xi nhan phải, nên xxx ứ có cơ hội chộp em đoạn này.

escape_hd

Xe hơi
Em mới tham gia d/đ còn bỡ ngỡ các cụ hướng dẫn giúp nhé, ờ mờ em kô thấy có mục giao lưu các TV nhẩy,em tìm kô thấy nên cứ viết bừa vào đây,nhờ mod chuyển giúp nhé.

havu

Xe tăng
Website
www.youmevietnam.com
Cụ cứ rẽ phải vô tư nhé. Đèn đỏ chỉ dành cho các cụ nào rẽ trái đi HP thôi. Hôm trước xxx ở đây đã bị tổng sỉ vả một trận về vụ bắt bớ rẽ phải rồi. Hơn thế nữa e đã lên tận đội 5 yêu cầu trấn chỉnh vụ này rồi. Cụ cứ yên tâm mà đi. Lỗi đâu em chịu.

Thỉnh thoảng em lại thấy có bác đứng chờ đèn đỏ để ra đường 5 đứng hẳn vào làn ngược chiều để chờ mới tài! Trong khi ấy xxx đứng bên kia ra sức kéo vó! :))

Còn 1 điều em vẫn thắc mắc ở chỗ này là (không có ảnh nên các cụ chưa đi qua đây bao giờ khó hình dung): Em đi từ VH ra đường 5, nếu rẽ trái xuống Sài Đồng đương nhiên phải dừng chờ đèn đỏ. Nhưng nếu em đi ra làn ngoài cùng bên phải để rẽ về cầu chui, gặp đèn đỏ em có được rẽ phải vào đường 5 ngay để về hướng cầu chui không? hay cũng phải dừng chờ đèn? (tất nhiên nếu rẽ phải vào đường mới chạy song song với đường 5 thì đương nhiên không phải chờ đèn).
Cụ nào giải thích hộ em cái, hôm đi với ông bạn 2 thằng cãi nhau suốt về vấn đề này, hôm đó xxx đứng nhưng lại làm ngơ. :-??:-??

Hoang Khoi

Xe buýt
về đoạn VHưng ra Ngô Gia tự, e toàn phải rẽ phải rồi vòng sang đoạn đường chưa trải nhựa, chạy trong đó thẳng hướng cầu chui. xxx bắt khá riết chỗ này nên e cẩn thận vòng vèo tí còn tiết kiệm xiền ăn trâu Phương Anh.