[Thảo luận] XXX soi anh em oto fun ghê quá. Anh em cẩn thận nhé.

Trạng thái
Thớt đang đóng

KuuNon

Xe máy
hê hê...cho em đăng ký cái logo với...đi ra ngoài đường xxx gặp còn nể...nhưng mà bây h cũng ghê các nhỉ...dán logo otofun...hjc...kiểu j trong này cũng có các xxx vào đây...hê hê

bienbao

Xe máy
Sao xxx biết otofun hay cãi hả cụ? Chắc xxx cũng có diễn đàn giống cụ rồi.[/QUOTE
Không phải đâu. Em dự là nhiều xxx vào đọc hoặc là thành viên OF. Như vậy cũng hay có phải không các cụ. Mình nói đúng luật thì họ phải ngại thôi.

Phan Quan

Xe hơi
Nếu XXX không đi ra bắt xe khác và nhất quyết đòi cụ đưa giấy tờ để lập biên bản (dù cụ có ghi thêm phần ý kiến người vi phạm) thì giải quyết thế nào hở các cụ ?
Vì e nghĩ, nếu đã cầm giấy tờ của cụ thì cụ sẽ phải về đội để tranh luận hay nộp phạt để nhận giấy tờ - mà nếu đã về đội thì e không biết cơ hội cãi thắng của mình còn bao nhiêu % nữa :-??

E là tài mới, mong các cụ chỉ dạy.

Chỉnh sửa cuối:

koj.k0ol

Xe tăng
cụ chém quả có con tuổi ngành hơn tuổi ngành nó nó cũng thêm cóng rồi :D biết cũng chả gặm dc nhiều nên mới giảm tội đấy, nhưng có giảm cũng chả dc xu nào nên lại thôi :)

wfun

Xe tăng
Chiều qua có ngồi nhậu với đám bạn, trong số đó có 1 ku em xxx, em cũng tâng bốc nó 1 chút, khen nó 1 chút. Nó thật thà bảo: "nghề này bạc lắm anh ạ, đấy anh xem toàn xxx chết trẻ". Qủa thực chỗ em mấy năm nay có mấy ku xxx toàn tèo trước khi cầm sổ hưu.
Chắc do Dân ta nguyền rủa xxx nhiều quá.

angkorwat

Xe container
Người OF
Bác ơi thế xxx gọi 4rum là "ô phở " thật ạ.
Đoạn "phở với miến" có thật không bác. :))

Thế túm lại là Logo có mấy kiểu hả bác. Dán vô thì sao hả bác
Thật chứ, diễn đàn này có rất nhiều người biết. Mà chẵc xxx cũng nhiều người ngó nghiêng ở diễn đàn này. Mà mấy bố ô phở cũng cãi xxx ghê lắm nên mới bị mang tiếng như vậy . Nguyên tắc là cứ phải cẩn thận, đi đúng luật , nếu có lỡ thì chấp nhận nộp phạt đàng hoàng.Không có lỗi thì phải cãi , xxx ko ăn thịt dc mình đâu , mất thời gian chút thôi , nhưng ko mất tiền oan.

angkorwat

Xe container
Người OF
E đoán thử tý nhé: bác angkorwat là cựu chiến binh từng chiến đấu ở chiến trường K? Vì tuổi tác và avatar nên em đoán thử vậy. Vì em là một fan của các hồi ký cựu chiến binh từng ở K.
Chính xác, mình ở 11 năm bên Kampuchea , nơi đó có rất nhiều kỷ niệm thời trẻ.

tuvit77

Xe tăng
=)) hôm nay có một xxx nhờ em đi bảo dưỡng xe hộ sửa hết 3 củ em bảo 5 củ (vì em rất ghét xxx ) để bù lại mấy lần em bị xxx bắt nạt ..........:))

Takeshi

Xe tải
Em mà lấy được logo mới là em tương thẳng lên kính lái luôn cho xxx nó dễ nhìn, đỡ phải soi đ...ít :))

mini2112

Xe tải
Em đi đường cũng rất hay gặp những trường hợp như cụ chủ thớt nói, bản thân cũng có lần dính quả nay, xe đi đến giữa ngã tư thì đèn đỏ, xxx hỏi thăm và cãi không được, cực kỳ ức chế trong những tình huống này mà chả biết giải quyết thế nào. Có bác thành viên OF là xxx thì cũng nên quan tâm đến vấn đề này, có rất nhiều những trường hợp vi phạm đáng phải xử lý thì bỏ qua còn những trường hợp thế này thì rất hay hỏi thăm. Chả ra làm sao cả!
xã hội là vậy,mình hiểu thì làm đúng người không hiểu thì làm sai,em thấy phụ nữ là hiểu biết về luật kém và hay cãi =)).đi xa không may dính mấy chuyện này cũng vất vả lắm

LeTai1979

Xe cút kít
Mình đã đúng thì phải cãi đến cùng chứ lại chịu à? Cái kiểu bắt 5 ăn 5 thua là bựa nhất, mềm nắn rắn buông.
Gần Tết rồi, đi đứng cẩn thận cho đỡ mất mấy cân giò.
Mời Cụ 1 ly.

cutit102

Xe tải
Sao cụ ko chửi bỏ mẹ chúng nó đi mình đúng thì sợ gì bố con nhà nào:!!

toitimtoi

Xe tải
em nghĩ là xxx nhòm cái biển số của cụ thôi. Nếu nó đẹp đẹp 1 tí thì xxx sẽ nghĩ cụ là người có máu mặt nên cư xử cũng khác ạ
có thật ko cụ, xe em biển cũng khá đẹp, vậy có thể yên tâm mà ...cãi đúng ko các cụ

Tribute

Xe container
Sao ? phạm lỗi còn cãi hả ? dạo này các ông hay cãi xxx lắm . Chắc lại mấy ông ô phở đây , mấy ông là hay cãi lắm.
Sao cụ chủ không bảo: "Vầng, tôi là Ô Phở đây ợ,... được thế thì còn gì bằng nữa ợ!":))

Chay.Sa.Hinh

[Tịch thu bằng lái]
Kiểu này phải tậu cái xdrive như của một cụ ô phở nhà mình! Có cái bằng chứng cho khỏi cãi nhau các cụ ạ!

angkorwat

Xe container
Người OF
Sao cụ chủ không bảo: "Vầng, tôi là Ô Phở đây ợ,... được thế thì còn gì bằng nữa ợ!":))
Sợ có điều gì ko hay lại mang tiếng cho ô phở nhà mình ,tính em nó nóng lắm , lằng nhằng ko kiềm chế dc là là văng tứ tung .

lyhuong

Xe điện
... XXX trẻ: Ông vừa xuống xe đã cãi vớ , cãi vẩn, đưa giấy tờ đây .
Thả nào thỉnh thoảng lại có vụ choảng cả xxx , ăn nói như phường du thủ du thực .Không bực mình mới là lạ
Lúc nào cũng nhăm nhăm dọa dẫm để quay xèng
Chả trách nhiều người gọi xxx là bạn lão Hạc !

2Bdoc_2Bngang

Xe đạp
Chuyện như thế này ạ :
Hôm kia em chạy từ Như Quỳnh về Hà nội . Đến chân cầu vượt Thanh trì thì đèn xanh còn khoảng 5s , em vượt qua ngã 4 luôn , đến giữa thì xe tải đi phía trước dừng lại , sau đó lại đi tiếp, em sang đến bên kia thì đã có một chú xxx rất trẻ đứng chờ , vẫy vào. Chuẩn bị sẵn tinh thần để cãi rồi, vì mình ko sai. Em xuống kính và thò đầu ra hỏi :
- Có vấn đề gì đấy em ?
XXX trẻ : Anh cứ cho xe dẹp vào.
Em cho xe vào lề đường và đi xuống . XXX trẻ ra chào và nói:
- Anh vượt đèn đỏ , anh cho xem giấy tờ?
Em : Tôi ko vượt đèn đỏ, tôi ra giưa ngã tư thì mới đèn đỏ , vì vướng xe tải đi trước nên ko sang kịp. Nên tôi nghĩ tôi ko có lỗi.
XXX trẻ: Ông vừa xuống xe đã cãi vớ , cãi vẩn, đưa giấy tờ đây .
Em bắt đầu điên tiết vì cái giọng rất láo của xxx này, nên cũng to tiếng luôn:
- Cậu bảo thế nào là cãi vớ vẩn ? Cách ăn nói của cậu như vậy là ko ổn , xin lỗi nhé , con trai tôi tuổi đời và tuổi ngành đều hơn cậu đấy . ( đoạn này em chém gió vì con trai em ko như vậy )
Nghe nói vậy , xxx trẻ dịu giọng nói :
- Chú vào kia làm việc với anh kia .
Em đi vào vỉa hè , chỗ có một xxx già vẫn đứng từ nãy theo dõi xxx trẻ thi hành công vụ. Thấy em vào , xxx già nói:
- Sao ? phạm lỗi còn cãi hả ? dạo này các ông hay cãi xxx lắm . Chắc lại mấy ông ô phở đây , mấy ông là hay cãi lắm.
Nói xong xxx già đi ra chỗ xe em ,ngó nghiêng mông xe , em đoán là xem có logo oto fun ko ? Xe em ko dán logo . Em nói:
- Tôi ko biết phở với miến gì hết, nhưng vừa rồi tôi ko phạm lỗi .
XXX già : Thế chúng tôi thù oán gì ông ? mà bao nhiêu người đi ko bắt lại bắt ông ?
Em : cái đó tôi ko quan tâm , nhưng tôi ko vượt đèn đỏ , vậy thôi .
XXX già : ông ko nhận lỗi là tôi lập biên bản đấy ?
Em : Tùy các ông , nhưng nói trươc là tôi sẽ kô ký , mà có ký thì tôi sẽ ghi ý kiến của tôi bên dưới .
XXX già: Vậy ông đưa giấy tờ để tôi làm biên bản .
Em : Tôi kô phạm lỗi nên tôi ko xuất trình giấy tờ xe. Giấy tờ tôi có đầy đủ .
XXX trẻ : Thôi , chú đưa giấy tờ , sẽ lập biên bản lỗi nhẹ nhất , ko thắt dây an toàn .
Em : Ko được , khi tôi hỏi cậu , thì tôi vẫn ngồi trên xe và thắt dây an toàn đầy đủ , ko thể bắt tôi lỗi đó được .
Lúc đó , có một chú biển 34 bị vẫy vào, xxx già kô nói gì , đi ra để làm việc với xe 34 . Em thấy vậy , leo lên xe nổ máy , mấy s ko thấy ai gọi , em si nhan ra và té luôn .
Mệt với mấy ông xxx thật , mất thời gian. Xe em ko có logo vì kiếm logo khó quá, bác nào còn cho xin một cái , cám ơn trước .
Theo em trường hợp này, do xxx học nhìn nhầm thôi. Chứ không dưng tự nhiên không thấy sai phạm gì ít khi họ gọi lắm.
Còn việc của mình nếu không sai thì cứ cãi đến cùng như cụ là quá chuẩn, em ủng hộ nhiệt liệt.
Voka cụ luôn :-D

Trạng thái
Thớt đang đóng