[Camera] XXX rất hiện đại và có cảm tình đặc biệt với Ofers.

Bokun_123

Xe hơi
xxx soi kỹ quá nhỉ, chứ em nhìn đen vàng là cho xe dừng rồi. mà ở đây nhảy đèn nhanh quá không kịp phản ứng.

anhthu2002

Xe buýt
Em xem xem đi xem lại cờ nhíp của cụ mấy lần, thế này bị dính là đúng rồi cụ ơi. May mà xxx thông cảm cầm ít bánh mỳ Việt chứ bánh mỳ Pháp là cụ cũng buồn :)

Pedro Tran

Xe hơi
Nói chung các trường hợp 50/50 xxx các anh ý cũng ko thèm bắt đâu, cá nhiều vợt không xuể mà tiếc gì. Trừ trường hợp bẫy, hoặc dọa người không hiểu luật lại là kiểu khác.

Lê Bá Dũng

Đi bộ
Nãy em đi đoạn trên đê rẽ xuống Thanh niên , thấy chớp chớp xanh đỏ vẫn nối đuôi, em không nghĩ từ xanh chuyển sang vàng và từ Vàng chuyển sang Đỏ nhanh thế.

Bị xxx trẻ gọi vào em tính rút cái thẻ nhớ ra xem lại Cam hành trình cho chính xác. Nhưng xxx trẻ cho em xem luôn Clip ghi hình từ Camera giao thông, quay phía trên và sau xe. Nếu tính *** xe của em xem trên clip của Camera giao thông thì đúng là *** xe em đi vào lúc đèn đỏ.

XXX có iPhone kết nối ghi lại luôn được Clip từ Camera giao thông, chỉ luôn cho người vi phạm, em thấy lần đầu , rất văn minh. Xem phim Tây tụi Hacker nó truy cập , xem được hết các Camera trên đường giờ em mới thấy hiện đại. Cũng đỡ cãi cọ với người phạm lỗi mất thời gian và phản cảm.

XXX trẻ dắt em vào : " Em biết anh trên Otofun, có camera hành trình , em cho anh xem luôn cái của em đây "
Vào gặp xxx già : " Anh cũng có nick trên otofun, sinh hoạt trên đó...." rất vui vẻ bắt tay ...

Các cụ đợi đèn đỏ chỗ này nhớ để ý, vì khá nhanh...

Cụ bị bắt là đúng rồi - theo cam HT thì đèn vàng cụ mới đi.

tronveobibo

Xe hơi
Kết nhất câu này "Anh cũng có nick trên otofun, sinh hoạt trên đó"

29X-6789

Xe tải
đúng lỗi đúng tội, ăn nói nhẹ nhàng thì chấp hành cũng thấy vui vẻ cụ chủ nhỉ