[Thảo luận] XXX phường với dân phòng xơi cả"biển đỏ"

hieu0210

Xe buýt
nó mà cùm chân mình dư lày thìa mình thay chưn khác vào là oke ngay có khi lại được ít sắt vụn đem bán làm vài vại bia cũng hay

Tank T54

Xe tải
đội TT này nó mà bảo là cổng thông tin quân sự đang bị sự cố nó đang phải đi ứng cứu thì xxx phường chắc phải ị ra quần cụ nhỉ

botruong

Xe đạp
ơ cùm chân thế này đâu có được ? chắc mấy ông ý tự cùm đấy chứ

lucent

Xe buýt
Mấy thằng dân phòng này dở hơi cám hấp thế nhỉ? Chắc bắt nạt mấy bà bán rau quen rồi nên mù màu không nhìn thấy biển. Nhưng mà nhiều khi các chú bộ đội cậy xe công vụ cũng đỗ ẩu lắm cơ. Tâm lý dân mình nhiều khi ghét công an hơn bộ đội.:21:

Matizcoi

Xe cút kít
Nhót ra ngoài đi ăn sáng, uống nước về em thấy cái này lúc hơn 10h:

Cái này là tác phẩm, còn tác giả chắc chắn là xxx phường cùng 3 thằng kiêu binh dân phòng vưỡn chạy te te cái con xe 4 tạ đuổi chợ.
11h30 thì không thấy con số đẹp 2007 đâu nữa. Chẳng hiểu chú ấy tháo cùm ra kiểu gì:^):^):^)

Kể ra cũng hay.
Em thích được như thế lắm nhưng đậu mãi ngoài đường chẳng có thấy đứa nào mang xích đến buộc vào chân mình cả
Em có 1 kinh nghiệm nho nhỏ này, các bác xem thế nào rồi áp dụng nhá: lần trước em đỗ xe ở SB Nội Bài, chỗ đỗ không quá 5 phút ấy, đợi mãi chẳng thấy người nhà ra, đành phi thân vào trong xem thế nào, 1 lát sau quay ra thì vợ hai của em đã bị cùm rồi, hô hô, hỏi mấy anh bảo vệ gần đấy tháo ra cho em đi nhờ, chẳng anh nào chịu nhận, em hỏi lần nữa, toàn giả vờ điếc mới ức chứ. Em mới nói đừng hối hận nhá, thế là em lôi lốp sơ cua ra, tay mở lốp bị khóa và thay lun, mấy chú bảo vệ mồm há hốc lúc ấy mới chạy lại năn nỉ em xin cái khóa:ohmy:. Nghĩ lại thấy mình cũng có sai nên em trả lại cái khóa để các chú ấy còn zích mấy bác sau (k).

Fiat_tempra

Xe buýt
Dây vào biển đỏ có ngày hộc máu.Em đã một lần đi buôn lậu dầu với mấy bác bên Công ty Đông Bắc ( Bộ quốc phòng).Tầu chở dầu mấy trăm nghìn lít, các chú cảnh sát kinh tế loe ngoe vác xuồng ra chặn lại, thế là hơn mười chú vác Ak lên đạn roàn roạt nói tàu đang đi làm nhiệm vụ quốc phòng,không ai có quyền khám xét ( trừ kiểm soát quân sự) thế là mấy chú xxx kinh tế lủi mất, ko làm được giề.
oai nhỉ bác nhỉ. Theo bác việc xx ra chặn tàu là đúng hay sai ạ? QĐ cũng buôn lậu ko biét xấu hổ còn vác ra khoe !!! Tôi chịu bác

LX570

Xe hơi
XXX Phường khóa vào rồi lại tự tay mở khóa thôi. Dây vào biển đỏ có ngày ăn Tiết canh.:21:

Biển TT thì sợ cái jề. Biển đỏ thật nhưng Bọn TN thì mới máu, nhưng mà dạo này pộ đội nó cũng được đeo biển trắng rồi. Nói chung là bi jờ gặp tụi dân phòng thì xanh hay đỏ nó xơi tất. em thấy nó chả chừa ai cả.

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Cái cùm này đã trở thành đại dịch như cúm gà H5N1 rồi:102::102::102:
Chiều nay em thấy ở Bùi Thị Xuân, khúc dưới Tuệ Tĩnh, chỉ 1 đoạn con con chưa đến 50m mà có đến 2 xế 4b bị nó cùm. Vẫn y chang cái kiểu cùm í.
Em lúc ấy đang trộm giờ nhà nước vội đi việc riêng nên không có chụp được cái hình bốt lên đây hầu các bác.

khoa68

Xe buýt
Nhót ra ngoài đi ăn sáng, uống nước về em thấy cái này lúc hơn 10h:

Cái này là tác phẩm, còn tác giả chắc chắn là xxx phường cùng 3 thằng kiêu binh dân phòng vưỡn chạy te te cái con xe 4 tạ đuổi chợ.
11h30 thì không thấy con số đẹp 2007 đâu nữa. Chẳng hiểu chú ấy tháo cùm ra kiểu gì:^):^):^)

Kể ra cũng hay.
Em thích được như thế lắm nhưng đậu mãi ngoài đường chẳng có thấy đứa nào mang xích đến buộc vào chân mình cả
Sao không lock chú Bim đằng sau nhể, sao lại nhằm vào Biển đỏ thế này.:21:

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Biển TT thì sợ cái jề. Biển đỏ thật nhưng Bọn TN thì mới máu, nhưng mà dạo này pộ đội nó cũng được đeo biển trắng rồi. Nói chung là bi jờ gặp tụi dân phòng thì xanh hay đỏ nó xơi tất. em thấy nó chả chừa ai cả.
Chúng nó điên.
Có lần xxx cũng phường này húng, đi tháo biển 1 con 80B cũng đậu sau Viện Mắt. Thằng tài xế biết nhưng để đấy cho nó tháo mà không ra mặt. Tụi kia tí tởn cắp được biển về chuồng nhà nó ở phố Tô Hiến Thành rồi, tưởng được bữa beer.
Tự dưng có điện thoại của trưởng CA quận nã xuống tìm tay trưởng CA phường.
Úi giời ơi.
Lúc ấy mới tá hỏa tam tinh lên.
Cha con, anh em nhà chúng nó xoay tròn cắn cấu nhau. Rồi bắt nhau mang biển lên lắp trả:)):))

hoang_thai_huy

Xe tải
híc! sau vụ này có lẽ mỗi lần dừng xe em tháo cả 4 bánh ra cất vào trong xe:21::21::21: XXX hết cong chân em lun:)):)):))

hungapu

Xe buýt
Em mà bị như này tháo lốp dự phòng vào thay rồi khiêng cái kia lên xe mang về cắt ra bán sắt vụn .:)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

Latte

Xe tăng
Mới nhìn em lại cứ tưởng các chú QĐ mới chế thêm ra lắp vào xe để Offroad cho nó bám đường :)):))

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Dây vào biển đỏ có ngày hộc máu.Em đã một lần đi buôn lậu dầu với mấy bác bên Công ty Đông Bắc ( Bộ quốc phòng).Tầu chở dầu mấy trăm nghìn lít, các chú cảnh sát kinh tế loe ngoe vác xuồng ra chặn lại, thế là hơn mười chú vác Ak lên đạn roàn roạt nói tàu đang đi làm nhiệm vụ quốc phòng,không ai có quyền khám xét ( trừ kiểm soát quân sự) thế là mấy chú xxx kinh tế lủi mất, ko làm được giề.
Chính thế đấy bác àh.
Ngày xưa bọn em bán hàng nhiều lần cho TCT Sông Hồng của BQP nên biết.
Họ nợ DN khác thì không sao nhưng DN hay cá nhân nợ họ cứ thử chây ì xem. Quân pháp nó vác súng kèm theo trát đến tận nhà đấy chứ. Đứa nào tài dám không trả:P

Civic86

[Tịch thu bằng lái]
Kiếm cài cùm này, để tự khóa xe mình khi đỗ ở đường cấm cũng hay đấy nhỉ!

Lúc đó chẳng phải lo bị phạt

mr_chipheo

Xe buýt
Chúng nó điên.
Có lần xxx cũng phường này húng, đi tháo biển 1 con 80B cũng đậu sau Viện Mắt. Thằng tài xế biết nhưng để đấy cho nó tháo mà không ra mặt. Tụi kia tí tởn cắp được biển về chuồng nhà nó ở phố Tô Hiến Thành rồi, tưởng được bữa beer.
Tự dưng có điện thoại của trưởng CA quận nã xuống tìm tay trưởng CA phường.
Úi giời ơi.
Lúc ấy mới tá hỏa tam tinh lên.
Cha con, anh em nhà chúng nó xoay tròn cắn cấu nhau. Rồi bắt nhau mang biển lên lắp trả:)):))
thật thíe hả cụ, phải em mà là lái xe, em giấu mịe xe đê léo cho lắp, cho chúng nó cắn nhau hề hề:21:

chan_choi

Xe máy
cụ doanvien chỉ dc cái đúng, em ủng hộ bác 2 chân 2 tay luôn nè

summer

Xe tăng
Bình thường thì không khoái mấy ông xxx phường này thật
Nhưng trong trường hợp này em ủng hộ luôn
Cũng phải có người xờ mó vào mấy cái vị biển đỏ này chứ
:41::41::41:

mercurate

Xe tăng
Bọn đó có hệ thống kiểm soát quan sự riêng cụ ah. Nó không nhờ bên công an. Mà em thấy quân đội dân ít chửi hơn là công an, có thể là quân đội ít va chạm với dân