[Thảo luận] XXX phạt lỗi xe chở khách mà không có danh sách tên khách

vam

Xe buýt
có mấy cụ kêu cái gì ý nhỉ.....làm đúng là để bảo vệ quyền lợi của người đi trên xe (những người như cụ) còn gì....không làm thì bảo vô tích sự.....mà đây toàn là việc từ lâu rồi chứ phải mới nghĩ ra đâu.....học thì không học, đọc thì không đọc....chỉ ngồi kêu là giỏi.....
mấy cụ kêu trên toàn trẻ trâu mà cụ, chỉ bật auto chửi là giỏi có biết cái gì về luật đâu, em đi LS bao giờ phụ xe cũng đưa cho bảng ds để ghi tên vào dù chả thấy xxx kiểm tra bao giờ, bây giờ kiểm tra thì tốt quá rồi, nó là quyền lợi của khách hàng nên ủng hộ mới phải.

Coltplus2008

Xe điện
mấy cụ kêu trên toàn trẻ trâu mà cụ, chỉ bật auto chửi là giỏi có biết cái gì về luật đâu, em đi LS bao giờ phụ xe cũng đưa cho bảng ds để ghi tên vào dù chả thấy xxx kiểm tra bao giờ, bây giờ kiểm tra thì tốt quá rồi, nó là quyền lợi của khách hàng nên ủng hộ mới phải.
Không biết thì hỏi, không dấu dốt. Nhà em 3 đời không phải chăn trâu rồi. Nhà kụ chắc các đời trước không phải chăn trâu nhể . (Mời vang đỏ)

tratida

Xe container
Cua Biển nói:
Đc xxx này làm đúng luật rồi!; đã có quy định thì phải thực hiện thôi mặc dù đọc đã thấy ngay hành là chính, nhưng luật mình nó thế cả mà!
Luật thì cũng tốt nhưng để thả nổi, để vi phạm luật rồi thịt ạ. Mấu chốt nó là như vậy cụ ạ

toyota_ls

Xe tải
luật này lâu rồi cụ ơi.xe chạy tuyến mà không gi danh sách tên là bị phạt ngay

vam

Xe buýt
Không biết thì hỏi, không dấu dốt. Nhà em 3 đời không phải chăn trâu rồi. Nhà kụ chắc các đời trước không phải chăn trâu nhể . (Mời vang đỏ)
Em có bảo cụ hỏi thì ko được đâu em bảo mấy cụ huyta, trungk.. reply sau cụ đấy, vào chửi hôi được mấy câu rồi đi ra có giúp gì được cho câu hỏi của cụ không? Cụ mời vang đỏ thì em nhận thôi lâu rồi ko được uống. 8-}