[Thảo luận] XXX ở Vũng Tàu thấy phạm luật nhưng vẫn giơ tay chào !

NguoiGia

Xe tăng
Xin lỗi các bác, em nói câu này: chú nào thấy sai không bắt là em coi thường. Chú nào sợ người có chức có quyền chứng tỏ chú đó có vấn đề.

Khi mình chưa biết lái xe thì chú lái muốn đi thế nào thì đi, biết lái rồi thì em rất khó chịu khi lái xe đi ẩu. Rèn cho lái xe đi đúng luật thì an toàn cho mình mà lại đỡ phiền hà-chả phải xin xỏ bố con nhà nào.

bsc

Xe máy
thế hóa ra ông cụ bác chủ thớt là xxxx cụ còn các chú GSGT là xxx con. hehehe cùng là xxxx

hoang.long

Xe tải
Website
intmt.net
Chẳng ra đâu vào đâu cả, không chấp hành luật GT lại còn khoe khoang. Anh em OF học tập được gì hay chỉ thấy :102::102::102: thôi

thuybang

Xe máy
Kinh,ông già chủ thớt to vãi,lên otofun nên nhìu cái iem thấy PHUN thật,thế này có cái m.i.a gì mà khoe hàng.Chả hỉu mở thớt với mục đích giề ? Mà đặc biệt mấy ku em lái xe biển xanh đó toàn thèng đ.i.u biết lái,do quen biết mà đc lái nên đôi khi không phải ẩu mà do "non". Iem có đc bít mấy trường hợp chưa có bằng, chưa bít lái nhưng có cô,dì, chú ,bác làm ở cơ quan công quyền nên vào được vào lái,lấy xe công để tập lái luôn,sau đó mới lấy bằng ( ko hỉu bọn đó làm hợp đồng lao động kỉu giề) :77:

Chỉnh sửa cuối:

8181

Xe tải
Úi chà, chưa oách lắm, bạn em còn bị các bác xxx 26 Ninh Thuận hụ còi, đuổi theo bắt đi nhậu kìa!
Lúc đấy tình trạng dư lày:
140km/h mà vòng tua có 2,5k thôi á, em nghi "thuốc" lắm!!!

thuybang

Xe máy
140km/h mà vòng tua có 2,5k thôi á, em nghi "thuốc" lắm!!!
vấn đề là "thuốc" để làm gì,theo iem trộm nghĩ.Chắc là đúng vì khoe hàng thì phải chuẩn chứ.Cỡ này phải tầm trên dưới 3k v/phút ( do bác nhìn chéo nên cảm giác 2.5)

luxus

Xe tăng
chuyện này cũng bình thường thôi mà các bác. Dạo nọ em hay đi công tác dưới Nam Định, có lần đi ngay sau một chiếc Pajero xxx (80B), đoạn rẽ từ phủ Lý về Nam Định rất nhiều quãng hạn chế 50km/h mà quả Pajero kia phi chắc lên tầm 80km mà đi đến đâu là các chú xxx đứng ở các trạm toàn giơ tay chào, người thẳng đơ.

cam3333

Xe tăng
Năm ngoái em đi nghệ an với ông bạn là em trai phó bí thư tỉnh nhà. Đến Quỳnh lưu bị bắn tốc độ, gọi về cho ông anh, nói thế nào xxx cũng không nghe, Cuối cùng phạt 2 triệu, giấy tờ ưu tiên quen biết cho lấy ngay hôm sau (thay vì 1 tuần). "Sợ nhất là mấy ông công an Nghệ an"
:)):))

ở Đồng Nai e, a xxx nào bắn phải xe Phó bí thư thì coi như xong.
Mai về quét phòng hay làm lặt vặt ở trại giam vài tháng :21::77::'(:'(

Phú Ông

Xe container
Hô hào mọi người bình đẳng trước pháp luật mà lại tự mình dẫm đạp lên... thì các cụ đừng có biện bạch gì nữa, em cũng úng hộ việc đóng cái thớt này lại, em mờ cáu lên là em lại khai mựa một số ... bác trong đống rơm thì nó lại mất hay đi!:102:

Đáng lý các cụ này phải tự lấy mình phải làm gương cho mọi người học tập, noi theo mới đúng, gương này thì ai soi, ai học...! Nghe mờ thấy đời đang vui lại... tự nhiên u ám!:102:

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
Em thấy cụ chủ thớt khoe xe 80B làm to thì phải..
E đi đường tôn trọng luật nhưng vẫn sợ xxx dở quẻ, trong khi nhà pác là ng của nhà nước, lại đi chơi, về khoe khoang kiểu thế em :mad::mad:
E ủng hộ luôn việc đóng - có thể xoá luôn càng tốt!
80B xét cho cùng cũng là tiền thuế của dân góp vào mà mua cho pác ngồi thôi! :mad:

sv_ngheo

Xe điện
Vấn đề ko phải ở chỗ bọn xxx khốn nạn nó không bắt xe

Vấn để ở chỗ khoe Bố to và ko ai dám làm gì cơ, các cụ nhầm nhọt hết cả :21:

[GMT]

Xe buýt
Website
www.facebook.com
Xin lỗi các bác, em nói câu này: chú nào thấy sai không bắt là em coi thường. Chú nào sợ người có chức có quyền chứng tỏ chú đó có vấn đề.

Khi mình chưa biết lái xe thì chú lái muốn đi thế nào thì đi, biết lái rồi thì em rất khó chịu khi lái xe đi ẩu. Rèn cho lái xe đi đúng luật thì an toàn cho mình mà lại đỡ phiền hà-chả phải xin xỏ bố con nhà nào.
Hô hào mọi người bình đẳng trước pháp luật mà lại tự mình dẫm đạp lên... thì các cụ đừng có biện bạch gì nữa, em cũng úng hộ việc đóng cái thớt này lại, em mờ cáu lên là em lại khai mựa một số ... bác trong đống rơm thì nó lại mất hay đi!:102:

Đáng lý các cụ này phải tự lấy mình phải làm gương cho mọi người học tập, noi theo mới đúng, gương này thì ai soi, ai học...! Nghe mờ thấy đời đang vui lại... tự nhiên u ám!:102:
Em đồng ý với các Cụ, em đã Vote: Xanh lét chứ không phải Vang đỏ như đã mời Chủ thớt đâu nhá!
(b) Mong sao cho những tấm gương... mờ này không ai dùng để soi nữa!

Doanvien

Xe container
Website
www.facebook.com
Vấn đề ko phải ở chỗ bọn xxx khốn nạn nó không bắt xe

Vấn để ở chỗ khoe Bố to và ko ai dám làm gì cơ, các cụ nhầm nhọt hết cả :21:
Chuẩn đấy! E cũng nghĩ là cụ này khoe bố làm to, thiếu quả nhà mặt phố nữa :21::21:

Black_Man

Xe máy
Hè hè...! :71::71::71:
Oách nhể
May mờ có 7 cơ quan chứ nhìu hơn thì ...:77::77::77:

minhab

Xe điện
Mai cụ nào có biển 80 không dùng cho em mượn lắp tạm 3 hôm . Em ghét cái bọn xxx ở Hưng Yên cả Hải Dương quá , chạy 10 lần ít phải nộp 1 lần :'(

quatmo212

Xe điện
ko đọc mấy bài sau mà chỉ đọc bài của cụ chủ thớt thì hiểu dc chít lun :102:

trannho

Xe đạp
Em đã ngồi xe biển xanh 80 vài lần, quả đúng là các bác tài chạy trên đường cũng... kinh hoàng thật!:6:

Và có điều đặc biệt nữa là cứ 10 bác thì 9 bác... nghiện cờ bạc. Không biết các bậc Lãnh đạo có biết hay dung túng thì em không biết, rưng các bác này có công rất lớn trong việc... phát triển nghề cờ bạc xuống cho lái xe cac Bộ, ngành đấy ạ!:102:
Em chẳng thấy có cái gì đáng học tập ở đây cả - mà ngược lại thì đúng hơn. Thật đáng chê trách!:ohmy:

phihung

Xe đạp
Em thấy cụ chủ thớt khoe xe 80B làm to thì phải..
E đi đường tôn trọng luật nhưng vẫn sợ xxx dở quẻ, trong khi nhà pác là ng của nhà nước, lại đi chơi, về khoe khoang kiểu thế em :mad::mad:
E ủng hộ luôn việc đóng - có thể xoá luôn càng tốt!
80B xét cho cùng cũng là tiền thuế của dân góp vào mà mua cho pác ngồi thôi! :mad:
Hoàn toàn đồng ý với bác Đoàn Viên! Cầy sới xương máu trên lưng những người dân nghèo, mà lại còn.....Đúng là loại đầy tớ phản chủ. Bác mod làm ơn xóa các thớt nay đi với!!

Chỉnh sửa cuối:

Ameflu

Xe tải
Biển xanh 80B cũng tuỳ thuộc từng ông CA thôi. Gặp đồng chí dở hơi thì thổi hết, làm hết. Cơ quan em cũng biển 80B. Một hôm đi bị xxx thổi. Đồng chí XXX nghiêm chỉnh giơ tay chào lái xe xong đi xuống cửa sau chào cụ sếp trưởng đang ngồi ghế sau và bảo: "Em chào bác, lái xe của bác chạy quá tốc độ. Em xin phép bác cho em làm việc". Thế là sếp thôi kệ. Chú lái xe bị thu bằng mấy hôm sau xuống nộp phạt rồi lấy bằng về.
Chuẩn không phải chỉnh, 80B là cái x gì, trừ phi là có còi hụ ầm ĩ hoặc mấy cái Mẹc với Toy Crown, Camry, còn thì đi láo CA người ta vẫn vịn như thường.

Phú Ông

Xe container
Dầu sao thì cũng cảm ơn cụ chủ thớt (em đoán sinh năm 1989), trẻ người non dạ và thật thà, đã có bài (người thật, việc thật phục vụ anh em nhà O tô phân)!:'(

Các cụ ném đá cũng hơi nhầm người đấy ạ!:102:
===> Sau khi đọc kỹ và suy nghĩ, em đã có rựu vodka mời bác ấy để động viên tinh thần. Ngược lại, bác cũng yên tâm bác ợ, anh em nói ở đây và nhiều người (trong đó có cả em), có chuyện bức xúc chút xíu - nhưng em nghĩ là không có ý "chĩa mũi dùi" về phía bác (mà về 1 số cụ tài chạy xe biển 80 màu xanh ấy mờ!):102: