[Thảo luận] xxx ở Hải Dương

haoach

Xe tải
em xin họa một bài thơ vui:
H. D. mấy chú ra đường,
Làm con cụ Núp tay giương a lồ..
Tiện tay thì các chú vồ
Phồng mang trợn mắt nói thô dọa người..
Đưa nhanh thì các chú cười..
Sơn ăn từng mặt sợ người chân phương!
Thương thay cho các tuyến đường..
Đã nhiều rác bẩn (lại) thêm phường ... vô văn (hoá)
:21:

Ngonghinh

Xe tăng
xxx hải dương ăn bẩn lắm đấy,các cụ cân thận.hôm rùi lái xe của em biết bài của xxx HD nên không mắc bẫy,nhưng mấy chú khác không bít bị bẫy hết,cung là bài cũ thui,nhưng vẫn có tác dụng.các cụ chú ý,khi đi HL-HN,khi qua địa phận HD,lúc qua chỗ ngã tư,chỗ đấy có vạch liền,lúc đấy có 1 thằng xe tải chở gạch,em không nhớ biển,nó đỗ chềnh ềnh trên ngã tư 1 tý,rung đùi hút thuốc lào,cụ nào vội sẽ phải đánh lái tránh ra 1 tý xe ăn qua vạch và chỉ đợi thế lên trên 1 chút xe có chú công an vẫy vào kêu phạm luật đè vạch,thằng chó xe tải đấy là người của bọn xxx thuê gài bẫy đấy.Hôm em đi qua đấy chú tài của em bít trò đấy nên cứ theo lèn bấm còi loạn lên,nhất quyết không đánh lái tránh ra để vượt nên bon nó thua,nhưng có 1 chú congtenno và 1 chú xe con không bít vượt qua thằng xe tải gạch đấy lên trên 1 đoạn dều bị xích xuống nộp phạt hết.
Đọc bài của cụ nhà cháu bức xúc thay cho cụ.Cũng vì miếng cơm manh áo mà bất chấp luân thường đạo lý,dùng mọi thủ đoạn đê tiện mất hết cả tư cách thì không hiểu trong đầu họ có não không nhỉ.

anhkhoihn

Xe tăng
xxx hải dương ăn bẩn lắm đấy,các cụ cân thận.hôm rùi lái xe của em biết bài của xxx HD nên không mắc bẫy,nhưng mấy chú khác không bít bị bẫy hết,cung là bài cũ thui,nhưng vẫn có tác dụng.các cụ chú ý,khi đi HL-HN,khi qua địa phận HD,lúc qua chỗ ngã tư,chỗ đấy có vạch liền,lúc đấy có 1 thằng xe tải chở gạch,em không nhớ biển,nó đỗ chềnh ềnh trên ngã tư 1 tý,rung đùi hút thuốc lào,cụ nào vội sẽ phải đánh lái tránh ra 1 tý xe ăn qua vạch và chỉ đợi thế lên trên 1 chút xe có chú công an vẫy vào kêu phạm luật đè vạch,thằng chó xe tải đấy là người của bọn xxx thuê gài bẫy đấy.Hôm em đi qua đấy chú tài của em bít trò đấy nên cứ theo lèn bấm còi loạn lên,nhất quyết không đánh lái tránh ra để vượt nên bon nó thua,nhưng có 1 chú congtenno và 1 chú xe con không bít vượt qua thằng xe tải gạch đấy lên trên 1 đoạn dều bị xích xuống nộp phạt hết.
Thế này phải tổng kết ý kiến, gửi Cục CSGTDB thôi :

1 -Vĩnh Phúc

2-Thanh Hóa ( đường HCM )

3- Hải Dương

CSGT thuê lái xe tải đỗ trên đường để bẫy lái xe chèn vạch liền. Đề nghị anh Ô phở nào chụp được ảnh đính kèm gửi về Cục CSGT đường bộ
Hy vọng anh em Ô phở cùng quyết tâm dẹp nạn bất nhân bất nghĩa này đi
Thanks

vanlongtiensinh

Xe buýt
bác chủ có tham gia hội đồng hương Hải Phòng ở Hn ko ạ????toàn những người đi 16 X-xxxx lên thủ đô thôi.được thì bác thư riêng cho em cái nhá.:41:

nothing1122

Đi bộ
lần sau bác đừng đưa bằng lái hay giấy tờ xe vội.Hỏi xem mắc lỗi j rồi mới cho xem.Ko xxx túm đc giấy tờ rồi lằng nhằng lắm.Ko có lỗi cũng bị bắt nộp phạt,thì mới lấy giấy tờ đc.:102:

iducga

Xe tải
hehe, cụ kể chuyện hay quá.
xxx là đầy tớ của nhân dân, phục vụ nhân dân, mà láo thật, cụ mà ghi âm lại cho thằng đầy tớ này lên trang nhất vnexpress cho nó hết cái thói ăn nói mất dạy.

vietran

Xe ba gác
Thế này phải tổng kết ý kiến, gửi Cục CSGTDB thôi :

1 -Vĩnh Phúc

2-Thanh Hóa ( đường HCM )

3- Hải Dương

CSGT thuê lái xe tải đỗ trên đường để bẫy lái xe chèn vạch liền. Đề nghị anh Ô phở nào chụp được ảnh đính kèm gửi về Cục CSGT đường bộ
Hy vọng anh em Ô phở cùng quyết tâm dẹp nạn bất nhân bất nghĩa này đi
Thanks
Làm thế có khác gì túm tóc mình nhấc mình qua mương, bác biết tiền tô thì nộp lên trên, xuống dưới hay sang ngang?
Bác chủ thớt đang nghe bài "người ta nói" thì bị tuýt mới hài chứ "Người ta cứ nói đừng quá tin, người ta cứ nói đừng quá yêu" Nhiều người vì quá tin quá yêu mà bỏ cả mạng sống, xương cốt nơi rừng xanh núi thẳm để bọn cẩu nó hoành hành đấy.
Dù sao những điều cần nói thì cứ phải nói, còn người ta nghe đến đâu thì nghe, nhưng kiểu gì cũng thấm vào sọ 1 tý để hy vọng ngày mai tươi sáng.:)):41::6:

giangnt

Xe máy
Em công nhận là XXX HDG chuối thật.
Nhưng em thấy bác còn chuối hơn.
Vì ngày nào em cũng đi qua đấy chả bao giờ thấy bắn tốc độ ở đấy cả.
HDG đường 5 chỉ bắn ở : Cẩm Giàng, Kim Thành, chỗ mới đặt biển đô thị từ 559 đến qua ngã tư chợ mát gần cái cầu (những chỗ này chỉ đi 50) và còn 1 chỗ nữa gần Kim Thành hướng HNI - HPG chỗ này cả tốc độ lẫn sai làn.

Em nói thế có đúng không các cụ

Chỉnh sửa cuối:

ducxit

Xe điện
xxx mà chửi em thì em chửi lại ngay. Bọn này láo quá thể