[VHGT] XXX nói YES, em nói NO; XXX nói GO, em nói TALK

Tribute

Xe container
Em sẽ nhắn tin cho sếp của họ nhắc lại điều kiện đã ghi trong đơn.

Em nghĩ là sẽ viết bài gửi báo chí, đăng lên server và đếm ngược tới 12pm thứ Bảy, gửi link đó cho đội 6. Nếu không có mật khẩu thì boom, bài+bằng chứng sẽ được gửi đi khi đồng hồ đếm về 0. Như thế có được không các cụ?
Họ lại cho là kụ khủng bố chính quyền thì phiền lắm cụ ạ. Theo em thì không cần ra điều kiện gì hết, kụ ra điều kiện thì chẳng hóa ra là đánh đổi sự thật về một hiện tượng xấu (mà có thể đang là trào lưu) lấy sự hài lòng cho cá nhân cụ. Cứ sự thật mà đưa tin thì họ mới tâm phục khẩu phục, hiệu quả giáo dục mới cao được.

tungduong0610

Xe điện
Ban ngày công sở, tối quán nhậu, đêm bên gấu....
Gặp cụ chủ rắn quá thì nó nhũn, nhưng thế nào nó chả trút giận lên 10 kụ kiểu như kụ tườngrung (0610: 0 quần áo, 6 ngày 10 phát) 8-x - Cụ thông cảm, nhìn cái avatar của cụ em ứ nghĩ được cái gì hay ho hơn.
Em ạ cụ, cụ fun quá =))

tungduong0610

Xe điện
Ban ngày công sở, tối quán nhậu, đêm bên gấu....

Em nghĩ là sẽ viết bài gửi báo chí, đăng lên server và đếm ngược tới 12pm thứ Bảy, gửi link đó cho đội 6. Nếu không có mật khẩu thì boom, bài+bằng chứng sẽ được gửi đi khi đồng hồ đếm về 0. Như thế có được không các cụ?
Kết cục sau khi cụ action vậy bên xxx có phản ứng gì chưa cụ :D

Chíck Bông

Xe buýt
Nói chung là phục cụ chủ thớt. Công nhận trên FAN này nhìu cụ trình cao thật. Em thì nhìn thấy cái gì vàng vàng là vãi cả lái rùi....

bocun

Xe buýt
Em đọc mà chả biết góp ý gì cả cụ ợ;
Đó là cụ ko đè vạch chứ nếu cụ đè thì sẽ thế nào nhỉ? Sẽ dùng 50/50, gọi cho người thân hay ở lại đấu khẩu đến lúc thành ko đè vạch ợ.
E ko có 4B nhưng cũng ít khi bị ăn cạp nong; mà có ăn thì xxx thường đúng
Họ cũng chỉ thường đúng thôi.. Còn họ đúng 100% là khi họ gặp những người yếu bóng vía cụ à;)

Chíck Bông

Xe buýt
Em đã kịp phổ biến bài của cụ chủ thớt cho các anh em để phòng bị gậy rùi ạ.......
Dưng quan trọng nhất là tinh thần, hôm trước em đi cùng ông anh, cũng bị ăn cạp nong mặc dù không sai. Vừa tháo dây an toàn, lão ấy bước xuống, nhìn thẳng mẹt, phủ đầu luôn: "Mày chào tao chưa?" >:). Em ngồi xong nghe quát mà rụng cả.......

Wakeup

Xe điện
Mừng bác chủ thớt 1 ly. Bác không hổ là nhà giáo.
Dậy cho học sinh, SV thành người và giờ dậy cho những cho những thằng mất tình người dần trở lại làm người.

Viết Hưng

[Tịch thu bằng lái]
Nếu đã đánh thì em đánh đội này lâu rồi, vì có người quen nên em còn nể. Tí nữa đến, em xem thái độ 2 đồng chí kia như thế nào đã. Em có viết trong đơn là hạn 1 tuần, nếu không trả lời thì em sẽ gửi cho bên thông tin.

Em cắt dán câu xxx nói em hèn mạt ra đã, giờ em đi nộp đơn đây.

http://www.esnips.com/doc/6809fd12-eae0-436d-a8d0-c7918d1b4dde/dialog1
http://www.esnips.com/doc/86642701-618d-479e-a77c-d00462c82cce/dialog2_henmat
Ơ hơ, em tưởng bị bắt giam và khởi tố mới mất quyền công dân chứ nhỉ?Giờ qua lời chú xxx trẻ trên đây mới biết thêm là vi phạm giao thông cũng bị xếp vào nhóm "mất quyền công dân".Mẹ chú xxx đó chứ- ngu vãi.

Zepeo

Xe tải
Website
dichvu.alolo.vn
Mừng bác chủ thớt 1 ly. Bác không hổ là nhà giáo.
Dậy cho học sinh, SV thành người và giờ dậy cho những cho những thằng mất tình người dần trở lại làm người.
Dạy HSSV còn dễ, chứ dạy mấy các giống xxx này là vất lắm đấy ạ (em xin lỗi 1 số cá biệt các xxx tốt hoặc chưa xấu nhé) |-)

Zepeo

Xe tải
Website
dichvu.alolo.vn
Ơ hơ, em tưởng bị bắt giam và khởi tố mới mất quyền công dân chứ nhỉ?Giờ qua lời chú xxx trẻ trên đây mới biết thêm là vi phạm giao thông cũng bị xếp vào nhóm "mất quyền công dân".Mẹ chú xxx đó chứ- ngu vãi.
Bắt giam và khởi tố vẫn còn quyền công dân cụ ợ, khi nào tòa tuyên án có tội thì mới bị TƯỚC quyền công dân trong thời gian thụ án =P~

Mấy con xxx này định sửa Hiến pháp đây mà (em ko dám ví xxx này với các loài c.hó hay lợn, vì như vậy là rất thiệt thòi cho những loài động vật này x-()

Wakeup

Xe điện
Bắt giam và khởi tố vẫn còn quyền công dân cụ ợ, khi nào tòa tuyên án có tội thì mới bị TƯỚC quyền công dân trong thời gian thụ án =P~

Mấy con xxx này định sửa Hiến pháp đây mà (em ko dám ví xxx này với các loài c.hó hay lợn, vì như vậy là rất thiệt thòi cho những loài động vật này x-()
Chỗ này mà suy diễn, qui chụp cho mấy chú xxx tội sửa Hiến pháp rồi làm đơn phản ánh thì hội xxx này đi bốc urê hết.

vihali

Xe container
Em nhận được thông tin là bác xxx phải vào viện trông vợ bị bệnh khó qua khỏi nên không thể trực tiếp đến xin lỗi được. Em nghĩ gia cảnh họ thế thì cũng chả làm khó dễ gì nữa, coi như sự việc đã giải quyết xong, các cụ nhỉ?

Cảm ơn các cụ đã theo dõi và động viên em mấy ngày qua.

Winstorm07

Xe container
Em nhận được thông tin là bác xxx phải vào viện trông vợ bị bệnh khó qua khỏi nên không thể trực tiếp đến xin lỗi được. Em nghĩ gia cảnh họ thế thì cũng chả làm khó dễ gì nữa, coi như sự việc đã giải quyết xong, các cụ nhỉ?

Cụ nên phân minh rõ ràng chứ ạ. Giống như vụ chú Nghĩa, bố chết kô phải là tình tiết để được giảm án.
Giải quyết thế này thì lại đầu voi đuôi chuột rồi :(

Phan3H

Xe container
Website
www.facebook.com

Đúng, cụ phải làm thế để trắng đen rõ ràng. Cái mình cần không chỉ là lời xin lỗi, mà họ phải hiểu được đâu là đúng - sai.

Cụ nên phân minh rõ ràng chứ ạ. Giống như vụ chú Nghĩa, bố chết kô phải là tình tiết để được giảm án.
Giải quyết thế này thì lại đầu voi đuôi chuột rồi :(
Đúng như bác Win07 nói, đây chưa phải tình tiết để giảm nhẹ. Cụ đừng để cái tình lấn át! Nếu thế thì ít ra cũng phải gọi điện hay một cách nào đó xin lỗi cụ vì những gì đã gây ra cho cụ!

bvhadelpiero

Xe lăn
quả nè xxx gặp yyy roài :)), đáng đời các CỤ nhể

Batto_moto

Xe tăng
Vụ xxx già thì tùy tâm Cụ chủ thớt thoai. Tính e cũng hay thương người nên thấy Cụ nói hoàn cảnh của xxx già thật như vậy thì mình cũng không lỡ ép họ Ngay va Luôn được.Biết đâu 1 ngày đẹp trời 2 người lại gặp nhau...

Thanks Cụ chủ thớt về bài viết, chúc kụ sức khỏe!

xebokeooto

Xe tăng
E thấy xxx già cũng có lỗi nhẹ (ĐỒ HÈN) nên vụ này tùy cụ chủ thớt có thể bỏ qua được thì cho qua.

FujiS5200

Xe điện

Theo em nghĩ đấy không phải là lý do. Nếu thực tâm thì hoàn toàn có thể làm được, ví như gọi điện xin lỗi. Gọi điện thì chắc chẳng mất thời gian lắm đâu. Còn số ĐT của bác chủ thread chắc không phải là khó kiếm lắm trong trường hợp này.

Theo thiển ý của em, xxx già vì cậy mình lâu năm hay nọ kia mà cái sĩ diện nó cao lắm. Câu xin lỗi e rằng khó mở mồm ra với "cái thằng" mà cách đây ít lâu còn lên lớp được. Nhân dịp cái cớ này lão íh vin vào để biến thôi. Em tin là nếu không có sự xin lỗi thực tâm thì lần sau ra đường, xxx già sẽ không cải thiện được phong cách làm việc là 1, sẽ dồn mọi oán hận nếu gặp bác là 2.

Như bác gì nói, việc nào ra việc nấy. Mình không yêu cầu quá cao sang hay làm khó dễ người ta, nhất là khi gia đình họ gặp nạn, nhưng đã phạm lỗi là phải thành khẩn. 1 lời xin lỗi thật tâm đâu cần phải nhìn mặt mới nói được.