[VHGT] XXX nói YES, em nói NO; XXX nói GO, em nói TALK

xe365vn

Xe container
úi thế này đàn kiến vàng có 1 con kiên hi sinh nhưng vẫn còn cả đàn làm thế nào diệt hết nhỉ?? vote cụ ,anh hùng thời loạn

Zepeo

Xe tải
Website
dichvu.alolo.vn
Vuốt cụ chủ 1 phát.

Các cụ làm kinh quá, thảo nào đợt trước thấy bảo đấu thầu cung đường PH - PVĐ giá rẻ hẳn đi. Thêm mấy nhát nữa thì có khi đợt tới chú xxx nào dính phốt, thay vì việc về cà số với cả cấp biển lại bắt ra đứng đoạn này thì bỏ mợ >:D<

xebokeooto

Xe tăng
Nếu vậy thì chỉ chết thằng xxx trẻ, và cái tội của nó cũng nhẹ hều vì sẽ có cái lý luận là "nhỡ mồm", cái cần xử lý là cách hành xử của cả đội.
Theo E nghĩ để sử cả đội như ý Cụ thì khó quá.
bây giờ mọi tội lỗi bọn chúng đều đổ hết lên đầu thằng xxxx trẻ. mà quả thật chỉ mình thằng này có hành động và phát ngôn bừa bãi thôi, xxx già có mỗi đoạn này: " em có nói nếu cần thì sẽ đứng ở đây 1 tuần để "chụp" các anh. Chú xxx già bảo em như thế là hèn." thì cũng khó có gì bắt bẻ được người ta.
Hay Cụ chủ thớt gặp cụ Longnguyen, cụ Lý bò, cụ Ngocphan các Cụ ấy đã từng trải rồi để xem Cụ ấy có cách nào hay hơn không

Chỉnh sửa cuối:

CAP_bl

Xe điện
Lót dép ngồi chờ bác. Ko hiểu sao cứ đọc những thớt về OFer chém xxx thì chỉ thấy buồn cười và thấy xxx thật là hèn.
Một phần không ít xxx vẫn thế mà cụ. Thậm chí còn hơn thế nữa. Cứ mềm nắn, rắn buông thôi. Trình độ, tâm thì thấp không tả nổi.

Ryukenden

Xe tăng
Website
love-nxxx.myminicity.com
phục cụ chủ quá :D
cụ cố lên ạ, em ủng hộ mạnh >:D<
em vẫn thắc mắc suốt mà ko có cụ nào trả lời cho em, trong tất cả các trường hợp vi phạm (vượt đèn, đè vạch, sai làn,....) mà xxx & cụ chỉ có bằng chứng = mồm, thì cụ có cãi đc ko ạ? :D

Thêm nữa, em nói tôi là thành viên của OF, trước đó "chúng tôi" đã viết bài về các anh nên các anh cẩn thận. Nếu các anh còn bắt sai đúng vào người của chúng tôi thì các anh sẽ lên TV và báo chí.
Bác nói thế này thì có khi bác đi sai còn không bị sao nữa là bác đi phải :)) :)) :))

SốtVirút

Xe tăng
Cuối cùng vẫn lộ ra là OFer, có quen biết

duongphen

Xe tăng
Iem ủng hộ cụ chủ thớt làm tới nơi tối chốn, để xxx không thể lộng hành như thế này mãi được. Dạo này cụ có hay lên quê iem ko đấy?

tuanzs

Xe container
Nể cụ quá
Vuốt cụ chủ nhé

Matizcoi

Xe cút kít
vãi chưởng .... gặp đúng phải matiz BỰ rồi ;))

fuxe

Xe container
mời cụ chủ 1 ly, em thấy cụ cứng nhể -> em ngả mũ chào cụ :-$

dam_duong_xa

Xe buýt
Vâu cụ chủ thớt phát, giống em phần bật và thắng xxx, cụ hơn E quả ghi âm. Nếu rảnh mời các cụ vào đây nghía chuyện của E phát.

RoadStar

Xe tải
Em ủng hộ cụ chủ hết mình.
Em cũng bị vịn vài lần 4b có 2b có, đúng có sai có. Khi sai em vui vẻ nộp phạt khi biết mình sai.
Nhưng không thể để bị vịn đểu được, có thể chỉ 1 xxx trẻ kia bị sếp mắng vài câu, nhưng dần dà sẽ bớt đi các kiểu ăn đểu như thế.
Vốt kụ

haiphus

Xe buýt
Cụ cứ bám vào cái này điều trị bọn chúng cho E:
XXX: Tôi chỉ đứng chào khi gặp chỉ huy, còn người thường thì tôi vừa đi vừa chào đấy.

XXX trẻ: chúng tôi chỉ phải trình chuyên đề cho sếp chúng tôi. Người dân không có quyền xem.
Bác Hồ dạy là đối với dân phải kính trọng lễ phép mà chú xxx này lại hiểu thành đối với sếp phải kính trọng lễ phép; chắc sau này thăng tiến nhanh lắm đây :D

Loong Phoong

Xe điện
e kết cụ rồi đấy nha

anchibui

Xe điện
chuyện thiệt hay chém bão hả bác?

vihali

Xe container
Em đây các cụ. Cứ đến thứ Ba hàng tuần là em đơ đơ vì nói nhiều. Lại thêm quả này trưa nay nên thêm mệt nhưng vừa nãy nghe xoneFM quả "And we still keep fighting till the end" thì em sẽ quyết làm việc để cảnh cáo lớn thì đội này, nhỏ thì đồng chí xxx trẻ kia.

Có cụ gì bảo em PM, tí em sẽ PM cho cụ nhé.

Có cụ nói cuối cùng là OFer và quen biết. Có vẻ như cụ trách móc em? Thưa cụ, đường Phạm Hùng phân làn không rõ ràng, xxx dựa vào đó bắt nhiều. Em biết điều đó nhưng trước khi họ vẽ lại, em vẫn phải đi nép vào làn ngoài cùng, để tránh việc bị thổi còi. Em biết nếu bị thổi, em vẫn đúng và để bảo vệ điều đó, có thể em sẽ chịu nộp phạt nhưng em sẽ tấn công lại họ. Va chạm với người quen, vì người Việt vẫn có cái tình, nên em không muốn. Trong đầu em không bao giờ có chuyện nhờ vả để có lợi cho mình nếu mình sai, vì thế cụ yên tâm trong trường hợp của em, em không muốn "gọi điện thoại cho người thân", thậm chí không muốn.

Tí nữa ăn xong, em sẽ viết Giấy giải trình và yêu cầu trả lời, gửi đội 6. Mục đích của em là

1. Cậu xxx kia phải xin lỗi em vì nói dối trắng trợn, vô lễ với công dân
2. Đội 6 sẽ biết điều hơn khi bắt xe nhằm mục đích làm tiền chứ không phải đảm bảo an toàn giao thông

Trong trường hợp của em, em rõ ràng đi giữa làn xe, 2 vạch 2 bên còn cách xe em cả mét mà cậu kia dám nói trắng trợn là em chém vạch liền. Rõ ràng khi nói chuyện anh ta chạy vòng vòng, khiến em phải đi theo như thể phải xin xỏ. Thế rồi anh ta chối phắt ngay lập tức là không có chuyện đó vì không có bằng chứng. Em thực bất ngờ vì người ta có thể bán lòng tự trọng của mình rẻ và nhanh đến thế. Như một hải đăng 5xu trên mạng đã nói "Rẻ vừa thôi, rẻ quá đ' ai chịu được!".

Chỉnh sửa cuối: